Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Mua xe đạp đi làm trong thành phố (có thể phượt gần)
Master619
5 nămBình luận: 23
Chào anh em, mình ở TPHCM, tính kiếm 1 em để đạp đi làm, nhưng cũng muốn đầu tư tốt tốt luôn để có thể đi phượt gần gần cỡ vũng tàu long hải. Mình nam, cao to, 1m72.
Tiêu chí của mình là có chắn bùn tốt (sợ đi mưa / đi đường ướt bắn dơ áo), dáng thể thao / city hay touring đều dc, miễn đừng xấu quá. Ưu tiên chất lượng và bền (giá có thể hơi cao miễn đừng xa xỉ quá, cỡ 8-10tr?).
Đang nhắm em Giant escape 2 city 2015 nhìn rất hợp mắt và có vẻ thỏa các tiêu chí, có nên mua ko các bác? Ở tphcm thì mua ở đâu uy tín? Thank các bác trước!
Bạn chọn "em" đó là chuẩn rồi. Bạn xem thêm ở đây:

https://tinhte.vn/threads/hoi-ve-size-cua-jett-atom-sport-2015.2530969/
Quất luôn đê , mình cũng mới lấy đc 2 tháng & ko thấy hối tiếc 😆
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Escape 2 city là lựa chọn thông minh và đáng giá rồi
Chúc bạn vui với môn thể thao mới nhé
Bạn có thể coi thêm thông tin xe này trên trang nhà mình nhé
Chơi cannondale đi bác 😃
Master619
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thanks các bác, ở TPHCM có những nơi nào mua xe đạp tốt và uy tín nhỉ?
@Master619 Bạn xem lại theo link của mình ấy
Master619
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tanthaitrung Thanks bác, chắc sẽ hốt ở hitasa võ thị sáu, chắc ổn phải ko bác?
@Master619 Chỗ nào giá tốt, bảo hành dài là hốt thôi 😃
natuan0712
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang ở HN cũng muốn tìm mua Escape City đồ cũ để đi làm. Bác nào có inbox cho em xin cái giá.
nhớ để dành chút đỉnh tầm 3 xị sắm toys để đy xa nhé (gọng nước, bơm tay, đèn đóm, túi đồ, tool mini......... )! Mấy cái đó ở chỗ bán xe hay có hoặc ra chợ! Sắm xe ngon mà hôg lắp toys chán lém, dống như đy thùng tôn toyota vs xe Hàn full option í hihi 😃
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@quynhmatroi bác Quềnh dạo này năng nổ quá, đi đâu cũng gặp bác ah
laptopbt161
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cũng đang muốn mua Giant ESCAPE 2 CITY (2015) . Các bác cho hỏi Hcm mua chỗ nào uy tín vậy ?
@laptopbt161 Bạn đến 160A Võ Thị Sáu nhé

http://giant-hitasa.com.vn/

Mình đang chạy "con" này, rất good. Lưu ý: Chọn khung xe có kích thước phù hợp với chiều cao của bạn nhé

Good luck
laptopbt161
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tanthaitrung mình mua hàng ở đây ok ko bác. http://shopxedap.vn/. tại có showroom gần nhà. với lại cho mình hỏi dòng ESCAPE_CITY2 và dòng ESCAPE 2. giá thấy chênh lệch hơn 1triệu.
@laptopbt161 Mình chưa mua hàng ở đây nên kg biết. Nhưng theo cảm nhận thì cửa hàng có nhiều chi nhánh chắc là ổn 😃

Chúc bạn vui
xedap24h.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@laptopbt161 Bác đồng ý em sẽ bao ship vào HCM cho bác, vẫn giá như niêm yết thôi. Bh thì bác yên tâm vì dòng này e bán nhiều mà chẳng có cái nào phải bảo hành cả
Mà dòng này nó bảo hành toàn cầu, bác có thể bảo hành bất kỳ điểm nào cũng được mà, hoặc gửi chuyển phát qua cho em em sẽ gửi đồ vào cho bác. Cũng dễ dàng thôi
xedap365.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
HCM nếu thích showrom lớn bác ra hitấ võ thị sáu , thích cửa hàng bé thì qua nhà e 😃
duaxiem
TÍCH CỰC
5 năm
không ấy bác nào lập hội xe đạp đi. giống mấy hội xe máy đó.
Bên mình có dòng xe đạp City ( xe đạp đường phố ) cho bác tham khảo nhé hoặc dòng xe đạp touring nội địa nhật phù hợp với nhu cầu của bác. bác tham khảo ở xedapdanang.vn nhá.
Tư vấn là:
- Nên chọn MTB vì khung xe chắc chắn, dàn chân (lốp) chắc chắn, đi ko nhanh như city hay road nhưng đảm bảo an toàn, thích ứng đc nhiều địa hình như ổ gà hay đường sỏi đá. Đạp hơi nặng chút coi như tập td luôn ;)
- Có giảm xóc đi đỡ tê tay.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019