Mua xe đạp nhập khẩu ở đâu?
Thắng ADS
3 nămBình luận: 1
Bạn là một người đam mê xe đạp đặc biệt với những loại xe đạp nhập khẩu vậy đừng ngần ngại lựa chọn cho mình một chiếc xe cho riêng mình.

Nhưng nên mua xe đạp loại nào thì tốt?
Daygawa khuyên bạn là đừng nên mua xe đạp thể thao cũ, có thể đối với nhiều chủng loại xe đạp khác hàng “second hand” có thể chấp nhận được, nhưng với xe đạp cũ xảy ra trường hợp hỏng hóc bất ngờ khi đang sử dụng thì rất nguy hiểm.

xe đạp thể thao nhập khẩu
Cũng giống như xe đạp mtb, xe đạp thể thao rất đa dạng về giá, kiểu dáng, nhà sản xuất để cho bạn thoải mái lựa chọn. Nhưng để xe có trang thái tốt nhất bạn nên lựa chọn xe có khung làm từ nhôm hoặc carbon vì 2 loại chất liệu giúp xe có trong lượng nhẹ hơn thay vì thép có trọng lượng khá nặng và bị gỉ sét. Đương nhiên, nếu so với thép nhôm và carbon có giá cao hơn, nhất là là carbon thường được dùng trên mẫu xe cao cấp. Vì vậy, nếu bạn là người đi xe đạp không chuyên hoặc bán chuyên nghiệp nên lựa chọn xe có khung nhôm. Những mẫu xe cao cấp thường dành cho các tay đua xe đạp chuyên nghiệp hoặc “dân choi” thích sưu tầm xe đạp.

Mua xe đạp đua chính hãng ở đâu?

Xe đạp đua chính hãng
Người dùng thường hay đến các cửa hàng bán xe đạp thể thao để tìm kiếm cho mình một chiếc xe đạp đua. Nhưng đừng quên hãy tìm hiểu kỹ về của hàng đó trước khi đưa ra quyết định cuối cùng. Có rất nhiều thông tin về cửa hàng bán xe đạp uy tín trên mạng internet mà người mua có thể tìm thấy một cách dễ dàng tại đây. Hay tốt hơn bạn nên nhờ người có kinh nghiệm tư vấn để được an tâm hơn.
mình muốn mua 1 chiếc bạn có thể tư vấn mình đc không?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019