mua xe gì mọi người nhỉ

sivlertran
28/3/2013 16:28Phản hồi: 19
mua xe gì hợp lý mọi ngưòi nhỉ
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đi Bộ :rolleyes: vừa bảo vệ sức khoẻ ,Tiền , môi trường, :rolleyes:PETROLIMEX ....KHÓC😁
bigstar15
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu đang đi làm rồi thì Lamborghini đi chơi với Phantom rồng đi làm là hạp lý nhất.
Còn nếu đang học hoặc sắp thi ĐH thì làm con wave đi trúng thì đi học tạch thì ra góc đường làm xe ôm cũng tiện 😁

p/s: hỏi buông thế thì chỉ trả lời thế, gạch đá quăng vào đây e trả lại hết :D
batman05
ĐẠI BÀNG
11 năm
câu hỏi hại não level Max
theo mình thì bác chủ nên mua Martin nhưng là xe đạp Martin đi cho kinh tế. Không thì cứ Bugaty, Lamboghini, RR mà đi cho nó phổ thông :rolleyes:
Hỏi mua xe gì mà không nói tầm giá bao nhiêu thì a e cũng chỉ tư vấn đc đến vậy thôi 😁
xe đạp điên được đó chứ 😆
coi mấy cái topic ổng tạo thì toàn là "mua ipad mấy nhỉ?" "mua máy tính apple nào?"... chắc tính tạo bão mà chưa đủ trình ;)
Ô mai Gót, chú hỏi thế bố ai trả lời được, Sửa lại câu hỏi cho rõ ràng đi 😁
Đại khái thế này:
* Tiền từ 100 ngàn đến 500 ngàn đồng : Mua 1 chiếc xe đạp tàn là hợp lý.
* Tiền từ 1 triệu đến 5 triệu đồng: Mua 1 con xe máy tàn wave tàu or ko giấy là hợp lý.
* Tiền từ 20 triệu đến 30 triệu: Mua con wave nhật mới.
* Tiền từ 40 triệu đến 50 triệu: Mua được con Ẹc xai tơ or Nô Lx SX là hợp lý.
* Tiền từ 1 triệu đến 2 triệu đô Mỹ : Mua con Roll Royce Phantom or Bugati Veyron thì hợp lý.
@trinhkimhung Chuẩn hok cần chỉnh😁:D chưa thấy FAN CRZ của SU vô đây tư vấn nhỉ:D
@trinhkimhung 1-2 triệu đô làm sao mua được lamborghini vs bugati veyron😃bác gấp hộ em 5 lần lên ah ....
@giáo_sư_ngầm Mua đc nhưng ở thị trường nước ngoài bác ơi 😁 he he , về Vờ Nờ đội thuế lên hơn double.
xe tăng đi 😁
mua con bò , rui làm cái khung cho nó kéo................. sau này bán hk mất giá, đỡ tốn tiền xăng xăng đang lên giá
@mrbình sau này chán bò bán cho hàng thịt😁
😃
tks cả nhà nhé
chủ thớt không vào hồi đáp thì mod xóa hộ giùm ...ai lại đăng tin rồi ""bỏ con giữa chợ "" thế này.
akiranat
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xe đạp điện Asama đi bạn 😁. Tiết kiệm nhiên liệu ( không tốn xăng ), thân thiện với môi trường, tốt cho sức khoẻ ( hết điện thì đạp ), chạy êm, dáng bốc :rolleyes:
Việt Nam ơi Việt Nam ! Ngọn núi nơi anh ngã xuống, rực cháy lên mùi xăng toả phía rừng xa Rực cháy lên mùi xăng toả trước hoàng hôn ....

P/S: Anh hùng xa lộ rớt xuống vực vì đi tốc độ cao 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019