Muốn mua MAC giảm 500usd, iPad giảm 250USD: xin vào làm Apple
cuhiep
8 năm trướcBình luận: 167Lượt xem: 26.133
Làm việc cho những tập đoàn lớn như Apple áp lực kinh khủng lắm.

Càng làm gần lão Cook nghe nói càng kinh dị, nhất là việc trả lời những câu hỏi chéo ngoe của lão...
Fpt làm gi làm ra ipad với macbook đâu. Fpt chỉ có máy bảng tablet pft thôi tặng thế cho nv củng đc rồi.
Mà bạn muốn lấy 500usd hay làm 1 kái đt 1tr đồng.
Sao apple ko cấp máy cho nhân viên mà bán nhỉ.anh mình đi làm cty còn cấp máy mà
nên khuyến cáo nhân viên dùng sp hãng khác để học hỏi và tìm cái hay của hãng khác mà sáng tạo và đóng góp cho hãng mình thì tốt hơn.
Tưởng dễ ăn lắm chắc =))
Call cho Bác Tim Cook phát 😁
kiểu này châu á ta ai cũng là nhân viên của táo hết: chỉ lợi cho các bác thương gia
em lạy các bác phân biệt giùm cái, lương mấy ông ở văn phòng thì ko nói, rất giàu rồi toàn thiết kế sản phẩm mà, mấy thằng công nhân là của foxxcon ko phải của apple nhé, còn 30k thì chủ yếu đa phần ở apple store thôi, mà cái này thì tuỳ từng nước mà lương khác nhau, như ở vn thì nhân viên bán hàng apple giỏi lắm trả 7tr là hết

Sent from my iPhone using Tinh tế
Các bác mà vào làm ở fpt telecom có khi nó còn cho không các bác điện thoại fpt về ném gà ấy chứ 😁
cái đó là chương trình này thôi chứ nhân viên các công ty lớn này cuối năm vẫn được thưởng bonus ầm ầm mà.....mình nghĩ làm ở apple đâu nhất thiết là programmer hay gì đâu, xin vào làm ở apple store bán hàng cũng được mà.....

---------- Post added at 12:21 AM ---------- Previous post was at 12:18 AM ----------

nhân viên ở Apple sao lại so sánh cới nhân viên TGDD ở VN....

---------- Post added at 12:22 AM ---------- Previous post was at 12:21 AM ----------

bạn đó nói tiền thu nhập hàng năm đó....

---------- Post added at 12:24 AM ---------- Previous post was at 12:22 AM ----------

ở Nhật cái gì cũng mắc mỏ....ai cũng than cả....có khi giá cả còn cao hơn US nên tiền lương ở đó cao cũng gì là lạ....
bác này não phẳng tuyệt đối =]]~
chó cứ sủa đoàn người cứ đi :| (ngu thì im , ai nói là câm đâu) 😃 .
miễn tiếp nữa nhé , k cm lại đâu(nỗi nhục lớn nhất là nói mà k ai thèm nói lại) :|
chậc chậc, làm nhân viên của Apple thật là sướng 😃
nói thế thôi, chứ lương nhân viên của Apple cũg bt thôi chứ k thuộc dạng cao ở bên đó, chỉ có mấy bác lão làng trong công ty mới gọi là lương cao thôi. Chứ nhân viên bthường ngoài Store cũg cỡ 40k-50k$/năm thôi.
cái bài viết ko tới 6 dòng, vậy mà có nhiều người hình như vẫn ko chịu đọc thì phải.
chả thấm vào đâu so với mức lương của Apple. mà phải chờ 3 năm mới mua lại cái khác
anh có ở bên đó không mà đòi lên tiếng, lại so với thế giới di động nữa....! đúng là không gì cũng nói, dựa cột mà nghe đi, bên đó bồi bàn con 3500usd một tháng, làm cho 3 nhà hàng là được 3500usd chứ có gì đâu ....
Em e là tất cả nhân viên của táo đã xài hàng táo hết cả rồi, nen chẳng mấy ai còn nhu cầu để mua, còn mua đẻ bán lại thì chẳng bõ bèn gì đói với họ
Hình như nhiều người không biết mà thích phán bừa.
Đúng như bài viết: nhân viên của apple mới được hưởng - tức là những người làm việc trực tiếp cho apple - lương cao.
Còn bất cứ thành phần nào bán đồ apple lương thấp là do đang làm thuê cho đối tác phân phối của apple.
Kể cả các đại lý của apple trên thế giới cũng chỉ là đối tác.
chắc gì đã xin vào làm được
Apple đang tuyển nhân sự kìa,bác nào muốn làm tại Apple thì nhanh chân đang ký nào.🆒
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019