[MWC 2015] Trên tay Galaxy S6 Edge màn hình cong 2 phía và S6 thường: nhẹ, đẹp, cao cấp
Duy Luân
5 năm trướcBình luận: 1.151Lượt xem: 273.211
Con Edge kia không biết dán cường lực kiểu gì nhỉ? 😃
Năm nay sam sung ko thiết kệ chống nước ah. Hơi buồn. Nhưng thực sự nhìn thì ko có gì nói
quả cam vẫn chưa đẹp 😁
Có bác nào như em ko? Nhìn cái dt này xong nhìn qua mấy cái dt khác màn hình nó cứ cong cong kiểu gì ấy 😆
Trưa lơ mơ ngủ dậy ở phòng làm viêc.Nhìn máy tính của ông anh bên cạnh thấy có hình S6e.Giật mình, mắt sáng ra hỏi cái điện thoại gì thế này.Bao năm iphone làm cho u mê mãi mới tỉnh ra được, tưởng cuối cùng chốt lại ở Z3 compact ai ngờ sắp tới lại phải đổi điện thoại.Tuyệt vời S6e!
Có mấy đồng chí thích cãi nhau thì ra chỗ khác pm cãi nhau tiếp đi nhé, ko ai muốn coi đâu, nhạt @_@
em nhận hết gạch đá khi cho rằng ip4+ip6=S6
Mà không nhầm thì bản màu vàng của s6 thường cái mặt trước hình như cũng là màu vàng hay sao ý nhở? Nếu thế thì ăn đứt iPhone.Mặt trước thì trắng, mặt sau thì vàng.Nhìn mặt sau thì đẹp, nhìn mặt trước thấy bình thường, còn nhìn tổng thể thì rất ngu.
Trước mình có đọc được 1 câu của ai đó nói rằng: NẾU BẠN LÀ 1 TRÁI ĐÀO NGON NHẤT THẾ GIỚI THÌ VẪN CÓ NGƯỜI KHÔNG THÍCH ĂN ĐÀO.Thế nên mình xin có ý kiến là: Những bạn thích s6, s6e vì đẹp, độc đáo, sang trọng, chẳng lẫn được với ai, quan trọng là android chứ không phải ios thì không nên cố thuyết phục những bạn thích iPhone và chỉ iPhone là nhất thế giới cũng phải theo quan điểm của mình. Vì sẽ không đi đến đâu cả.Tốt nhất chỉ nói chuyện với những người có cùng quan điểm với mình thôi.
@Đinh Phạm Bảo Hoàng bạn nói chính xác, thích hay ko là tùy vào quan điểm của mỗi người.
@ngọc khởi 92 Trong những người chê có không ít là thuộc một nhóm quảng cáo nào đó, vào chê chủ yếu để đẩy top lên nhằm phục vụ việc nâng cao thứ hạng tìm kiếm qua các công cụ tìm kiếm, cãi nhau với họ thì càng làm cho công việc của họ dễ dàng hơn thôi bạn à
@nguyenduykhanh36 m cũng mường tượng ra rồi
Hoàn thiện rất tốt. Bắt đầu có cảm tình với anh Sam dần rồi
Nhưng lại trót lỡ yêu iphone rồi, haizzz
có sự thay đổi mạnh ss. biết lắng nghe ng dùng. nhiều cải tiến tốt. nhưng vẫn là IPhone đỉnh hơn
Đang dùng iPhone 6 Plus nhưng phải công nhận là S6 Edge đẹp, nhìn sang và... chắc dùng cũng ngon. Chả hiểu sao có mấy thằng fan cuồng cứ thích cãi chửi nhau làm gì ko biết. Công nghệ là để tận hưởng, ko lo kiếm tiền mà hưởng thụ đi rảnh việc lên đây gato. Có 1 điều ko thích Samsung là cứ thuê mấy bọn seeder lộ liễu làm mất hết cả hình ảnh, cứ ra mắt sản phẩm tốt thực sự như này mới là phát triển bền vững. Tất nhiên phải trải nghiệm thực tế nữa mới biết được nhưng S6 thật sự ấn tượng như mỗi khi ra mắt iPhone xưa nay vậy!
@khanh_hikaru Trời sinh icuồng thì phải sinh seeder để trị chúng nó chứ.
@Ghet_icuong Bọn ko có não thì đâu chả có. Nhưng đấy là cuồng tự nhiên cũng chả liên quan gì đến Apple. Còn Samsung tự lập 1 đống níck vớ vẩn thế chỉ làm xấu đi hình ảnh của mình thôi. Những người có đầu óc người ta nhìn vào người ta cười khinh bạn ạ.
Nhìn thấy s6 ra mắt tự tay mình đập 2 cái ip6 thề không bao giờ dùng đợi s6 ra mua.
@choixongche.hn Bán rẻ lại e cái ip6 đi bác. Đập chi uổn. Có màu gold ko ??
Nản mấy ông anti fan! Người ta dùng nhựa thì bảo rẻ tiền, làm nhôm làm kính thì bảo coppy Apple, Sony. Máy khác làm giống samsung thì bảo cải tiến, học hỏi. Samsung làm giống máy khác thì bảo đạo, nhái, ăn cắp bla...bla.
Máy sam vốn ít khi ăn ảnh nên lần này ko biết thế nào, chứ ảnh thì đẹp rồi.
P.S dòng s nay to ko khác j note, thêm mỗi bút nữa thôi
Xin lỗi "chụy" em không thuộc thế giới của "chụy" mà thím với bím !
Hình tam giác em thích cái khác cơ, vậy nên vui lòng nhai lại comment của em nha :D
Đúng là bọn iFan siêu anti luôn ấy, nào là
Có vẻ như doanh số giữa các hãng rất quan trọng đối với bạn.
kHÁ NGON ĐẤY , KHẢ NĂNG CHIẾN ĐƯỢC EM NÀY ĐẤY ........
Lúc đầu mới xem qua ảnh của bộ đôi S6 mình thấy thật sự không ấn tượng cho lắm, nhất là cái viền làm không đc đẹp, nhất là phần đít máy @@, cam lồi tổ bố nhìn rất thô. Nhưng điều mà mình thấy SS làm tốt nhất là nghĩ ra việc tráng 1 lớp hóa học làm cho vỏ máy nhìn rất bóng bẩy và sang trọng, nhìn màu gold trên SS S6 và S6E phải nói là đó là đẹp hơn trên ip và htc nhiều ( theo cảm nhận cá nhân mình là thế) ngoài ra điểm thứ 2 nữa mà SS làm khá tốt đó là việc hãng đã cho ra phiên bản S6E với viền cong đều về 2 phía, tạo sự cân đối hơn trong thiết kế. Nói tóm lại là thiết kế của bộ đôi S6 vẫn chưa thoát khỏi được hơi hướng thiết kế của SS, nhưng nhờ lớp phủ mới do SS phát triển đã góp phần làm tổng thể chiếc máy nhìn đẹp và sang trọng hơn trước rất nhiều, óng ánh và đổi màu...thật tuyệt.
Không thích Samsung, nhưng mình thật bất ngờ :v
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 173VIPhemilo
9.427 bài đăng
quangthegtvtk49+ 139CAO CẤPquangthegtvtk49
4.996 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119