#mwc17: Đang tường thuật sự kiện ra mắt LG G6, bạn mong đợi những gì?

Duy Luân
26/2/2017 3:55Phản hồi: 107
#mwc17: Đang tường thuật sự kiện ra mắt LG G6, bạn mong đợi những gì?
6h chiều nay LG sẽ ra mắt chiếc G6 trong khuôn khổ triển lãm MWC17, mới anh em xem tường thuật sự kiện này trên YouTube, Facebook của Tinh tế (link sẽ được cập nhật sau). G6 là chiếc flagship đầu tiên của LG trong năm nay với thiết kế mới, viền màn hình siêu mỏng, có chống nước, chống bụi và không còn theo đuổi ý tưởng module như chiếc G5 tiền nhiệm. Máy tiếp tục sử dụng camera kép giống như V20, trong đó LG tiết lộ một ống sẽ là góc rộng và ống kia là siêu rộng. G6 sẽ có 3 lựa chọn màu cho anh em là trắng, platinum và đen. Anh em mong đợi gì hay thích điểm gì ở chiếc G6 này, hãy chia sẻ trong topic này trong lúc chờ đợi nhé.

Update: là 6h chiều, không phải 7h nhé anh em

Link tường thuật trên Tinh tế:
https://tinhte.vn/social/lgg6

Link Youtube

Hai bạn sẽ tường thuật cho anh em xem: TDNC và Vy
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon, Đúng 1 lần mua LG Chocolate tặng bạn gái, năm nay sẽ dùng thử em G6 này xem ntn
Jason845
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng
wayche
TÍCH CỰC
7 năm
Hóng , ko có màu xanh ngọc , xanh cổ vịt hay xanh xám mình thích nhỉ 😁
zimihieu
TÍCH CỰC
7 năm
Dự là joshua của android authority sẽ trên tay sớm g6 như con g5 của năm ngoái
Oh, oh, hóng hóng, 7h tối nay, hi vọng sẽ k có cảnh loạn nhjp như lần ra mắt A của ss, hi vọng loa k zè, hi vọng k có isacc ở đó, lót dép hóng nalf
Aduckuba
@aduckuba 6h nhé anh em 😁
l0ngku
TÍCH CỰC
7 năm
Có khi nào đang giới thiệu nó bị đột tử k
@kira6866 Thì bị hoài nên người ta có quyền hỏi .
phuoc34
TÍCH CỰC
7 năm
@l0ngku khi đó bán mẹ mảng di động cho TQ là vừa :v
@Security1
Cũng giống 1 thằng hay bị ngã xe.1 ngày đẹp trời nó đi mua xe mới.có thằng phán luôn câu:có khi nào đang chạy xe thử nó đâm mẹ vào đầu xe tải không nhỉ?
@kira6866 chẳng liên quan .
cometoi
TÍCH CỰC
7 năm
nghe người Ta nói "ip7 mới ra giá những dăm ba chục triệu,bây giờ hàng cũ chỉ còn 7,5tr thôi,Tội nghiệp cho mấy bác nông dân tồng rau sạch"ko biết đuều đó có đúng ko?
Tối xem cụ thể có gì khác lạ hẵng hay.
Applenick
TÍCH CỰC
7 năm
@cometoi Tội nghiệp mấy Bác đó, vì muốn sở hữu em chần dài sớm để thưởng thức mà phải trả một cái giá rất là Giá của bọn kinh doanh, nếu ai trong Việt Nam đểu suy nghĩ cứ từ từ,mọi thứ nó cũng nhừ thì số tiền bị thất thoát sẽ không nhiều đâu !
seiferalwasy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cometoi bác coi ở đâu ra giá 7.5 cho ip7 củ bác báo em với. em mua dc 1 con em gởi bác 500k trà nc. cứ thế tính lên nhé bác. 100 con em cũng ôm..! tiền dễ kiếm lắm bác..!
@cometoi nói lảm nhảm muốn dí cái phụ khoa mấy con đứng đường vào mặt cho tỉnh ngủ
cometoi
TÍCH CỰC
7 năm
@tran_huy2003 cccgt?
MinhChâuBKA
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cảm nhận cá nhân đẹp hơn s8
@Vỹ Spirit
Mặt lưng đồng đều nên nhìn đẹp thôi :D:D
Có mà...y như cái mặt ng ấy nhỉ 😃😃
@writedung Bóng mà bác :D hihi
@writedung
Y xì, màu vàng là da, 2 camera là mắt, cảm biến là mũi, thíu cái miệng, tóc và biểu cảm
MinhChâuBKA
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khánhdungduy Bác căng thẳng với em quá cả 2 con đều lộ ảnh rò rỉ chứ đã con nào ra đâu. mà bác phải nói thế
Tin vui dành cho anh em là năm sau G7 ra thì G6 mới được Mai Nguyên bán lại dưới dạng G6 SE...
Cam chất hơn nữa ,
Hóng LG G6 đột tử trong khi đang tường thuật
MinhChâuBKA
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khánhdungduy Đúng là anti chính hiệu
@khánhdungduy mấy thánh suốt ngày đột tử nhai như trau nhai cỏ, bây giờ người ta ra G6 còn vào nói nhảm c.. thật
@khánhdungduy
Câu tl là: nó k ao cả, sống vẫn zai trước nàn nước vòi xả, còn bj dính cả dooang bột lên mà vẫn chả hấn j, ip68 sợ thật
giá rẻ!
Đẹp đấy ! Hóng con S8 với iP8 ra xem có đẹp bằng không 😁
kuluoj
TÍCH CỰC
7 năm
Mong giá cả vừa phải để xúc.
Cam không lồi
Ngon, dự là em này an toàn hơn s8?
@Ga2018 thím có S8 sài rồi hay sao mà biết không an toàn.xàm loz không ak
Camera lõi kép, màn hình lớn, pin khoẻ là tiêu chi.
Giá 18tr
Rơi vào lãng quên sau 29 ngày ra mắt....😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019