MyEditor | Giải pháp gõ tiếng Việt có dấu tạm thời
Keeper
12 nămBình luận: 153
cadicktran
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình lên 2.1 cũng ko chơi được món này 😔
quang577
TÍCH CỰC
10 năm
Phát hiện ra một điều là file down được từ link trong bài này là file lỗi. Thật đáng tiếc khi không ai nhắc đến nó.
Các bạn có thể down từ dâu đen, file zip dung lượng khoảng hơn 400k; down xong giải nén ra file bar cài bình thường.
Chúc thành công!
chờ mãi mà ko thấy BP có bộ gõ tiếng việt, nản quá. May là mình đã gõ đc t Việt bằng cách sửti dụng hộp thoại của tinbte rồi nên. cũng gq đc phần nào. mình phải dùng brower dolphin thì mới gõ đc t việt trong tinhte, chứ dùng brower dèault của PB thì lại ko đc, thế là sao? mình gủi cái post này từ BP của mình đấy
hungcc
ĐẠI BÀNG
10 năm
định mua mà thấy topic này đâm nản, vợ cứ bắt mua mình thì thích em này, nói lái mãi khoản 3G giờ lại không đánh được tiếng việt thì 😔
cuongo2
TÍCH CỰC
10 năm
Cảm ơn Keeper về giải pháp gõ TV này, hy vọng rằng em sẽ thai nghén và cho sinh hẳn bộ gõ tích hợp vào PB.
xin mạn phép đóng góp thêm một cách viết tiếng việt gần giống của chủ thớt, đó là các bác cứ vào web của vatgia.com, thanh serch của họ cho phép đánh tiếng việt thoải mái, rồi copy and paste thui, 😁
tnt2010
ĐẠI BÀNG
9 năm
@trungdq_86 Giải pháp của bạn trungdq_86 hay thật. Cám ơn bạn đã chia sẻ
Có dùng anh chàng này mới thấy càng iu PlayBook hơn.
thích mê tả tơi luôn ấy.
yahoogle
ĐẠI BÀNG
10 năm
Keeper: bác keeper tích hợp thêm chức năng tự động copy all vào clipboard khi gõ xong được ko, vì khi viết xong đều phải copy mà.
cuongo2
TÍCH CỰC
10 năm
Chờ phiên bản tiếp theo lâu gớm nhỉ? Có lẽ nào đang ấp ủ bộ gõ đích thực
thuongnb
ĐẠI BÀNG
10 năm
cũng vào hóng tý, xem bao giờ có ban phím tv thực sự cho plb
diepnt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cài được rồi copy xong không paste được sang chỗ khác híc help me
quang577
TÍCH CỰC
10 năm
Giữ 1 lúc vào chỗ cần gõ. Nó hiện lên cái mũi tên xanh thì bấm vào chọn Paste
tva123
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình thích dùng cái này mà link die mất rồi
MinhHair
ĐẠI BÀNG
9 năm
Keeper còn viết hỗ trợ Playbook nữa không, dành chút thời gian viết bộ gõ cho Playbook được không? Thanks!
[:p
Sao e cài cái này h k copy dc nữa. Nản ghê
link die chán
em tải các app trên tinhte về k cài đc vào pb các bác ạ.bác nào pro chỉ giáo e với

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019