MyGrid – thiết bị sạc pin không dây mới từ Duracell

niky
22/8/2009 2:5Phản hồi: 14
MyGrid – thiết bị sạc pin không dây mới từ Duracell
Hãng chuyên sản xuất các loại pin năng lượng Duracell vừa qua đã chính thức công bố bộ thiết bị sạc pin ko dây mới của mình với tên gọi myGrid. Và vẫn như những thế hệ sạc ko dây từ các hãng sản xuất khác, nếu muốn sử dụng người dùng vẫn phải mua thêm các adpater kết nối đi kèm.

MyGrid mang hình dáng tương tự như những sản phẩm bảng sạc không dây khác, đơn cử như bộ sạc từ Wildcharge mà Tinhte đã có dịp giới thiệu vài tuần trước đây. Tuy nhiên, myGrid được thiết kế với độ mỏng hơn, trông thanh thoát hơn hẳn các sản phẩm cùng loại và sử dụng kết nối usb 2.0 hoặc nguồn AC thông thường. Và như đã giới thiệu, myGrid sử dụng một bộ các adapter kết nối có tích hợp sẵn hầu hết các lỗ cắm tương thích nhiều chủng loại di động và thiết bị kỹ thuật số của: Apple, Nokia, LG, Motorola, Blackberry…chứ không thể sử dụng trực tiếp được. Tuy vậy, các adapter này được Duracell bán rời chứ không đi kèm trong bộ myGrid với tên gọi là SmartPower.

2 adapter dành cho myGrid trong bộ sản phẩm SmartPower của Duracell.

Hiện vẫn chưa có giá bán và dự kiến myGrid cũng như SmartPower được Duracell bán ra vào giữa tháng 10 tới đây.

Nguồn: Duracell
[relate]sạc, không dây[/relate]
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này tiện lắm đây...ví dụ như ở văn phòng hay ở nhà có thể sạc được 1 đống điện thoại cùng lúc....không cần nhìu dây nhợ nhùng nhằn
Chủ yếu là có cái đống đt đó để sạc ko ? 😕
Ko póc tem nữa . Cái này nhìn đẹp 😁
sặc có pin cục to cục nhỏ V lớn V yếu sao mà sạc được nhỉ hơn khó hiểu
stefanno7
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em nghĩ có adapter cho từng loại điện thoại là phù hợp với từng loại điện thế rồi đó bác
Hay qá nhỉ, nhưng mình chỉ có 2 cái alo thì mua cái này chi, phí quá chỉ được cái công ngệ quá hay thui 😃
Chỉ có cái hình như mấy cái này nó sạc chậm, phải vậy không các bác?
Dao2nd
TÍCH CỰC
15 năm
Góp tiền mua chung đi các pác, ở cơ quan hò nhau làm 1 cái dùng cho oách!
có vẻ rất tiện lợi nhỉ, cho hỏi ở VN chỗ nào bán vậy các bác....?
Các pro mua làm gì cho phí tiền ra, từ sang năm 2010 các hãng điện thoại lớn bao gồm vài anh cả TQ (chắc các hãng nhỏ cũng phải đi theo xu thế thôi) đều xuất xưởng điện thoại dùng chung sạc (cổng Micro USB), tức là các anh sản xuất điện thoại sẽ không cung cấp sạc kèm theo điện thoại nữa. mục đích là giảm chi phí và giá thành, với lại tận dụng được sạc cũ khi muốn mua hay nâng cấp điện thoại mới.
Rất hay phải ko các pro, mỗi gia đình hay công ty chỉ cần 1 sạc dùng chung cho tất cả.
Rác thải sẽ it đi, hehe....
Lúc đó bọn cửa hàng điện thoại chết đói, mấy bác đi bán sạc của Trung Quốc cũng chết đói 😁
mr_rio37
ĐẠI BÀNG
15 năm
vậy 1 lúc cả 10 cái đt cùng sạc thì lấy đâu ra đầu để cắm sạc nhỉ - nếu dùng chung 1 cục sạc 😁
bth8888
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thì ngồi chờ cái này đầy thì cắm đến cái khác chứ sao .
Các bác tư vấn giúp em có Đèn Pin Maglite Mini AA,loại pin nào có chất lượng tốt, một vài thương hiệu em quan tâm.Duraceel,Akailine,Energizer

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019