Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

N8 Belle Bản chính thức CFW v11 Final By vutaikt ngày 19/2/2012

vutaikt
17/8/2011 1:41Phản hồi: 4.033
4.033 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ủa sao không thấy file dơnload đâu nhỉ. Hic hic
ma dơ o dau vay ta
anuilong
TÍCH CỰC
12 năm
sao ko thấy link down đâu nhỉ / mem mới n8 ..
matran238
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác tài fix lại cái lỗi Battery Monitor với, cài vô không chạy được
không thấy link down cả mừ
xin link down! hu hu !
syberia
ĐẠI BÀNG
12 năm
ae ai ko thấy link down thì mở trang 172 nhá
hungducngo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@syberia Anh ơi! cái bản trang 172 là mới nhất rồi hả anh, giao diện thế nào anh! dùng mượt chứ, mà e nên chọn bản nào nhỉ, bản 1 hay là 2
syberia
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hungducngo dùng bản 2 rồi cài thêm 1 số app đi kèm ấy.
hungducngo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@syberia Hyhy, bản này là ngon nhất rồi hả anh
bạn vutaikt ơi cho mình xin cái mod cảm ứng phát.
Làm thế nào để có tiếng việt Cho n8 vậy. các bác bít chỉ e với. máy e ở Finland
@NguyenHiepN8 0
cai fw cua domanh đi ok lém
hungducngo
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản v11 có lỗi gì k! nghe có bị lỗi wigdet hay gì gì đó hả mọi người
salent
ĐẠI BÀNG
12 năm
đã xài v11...... bản này e không thích giao diện của lắm vì kéo nhẹ thì menu cũng trôi đến hết.! còn lại thì không có khúc mắc gì.!
hungducngo
ĐẠI BÀNG
12 năm
huhu, up den doan refurbish thj bao loj " the flashing failed. Do you want to retry the flashing? HRESULT 0X8401F141 (-2080247487)1. Flash: boot rom was not detected after phone boot up. Unable to start flashing.
mấy bồ cho mình hỏi. mình mới up belle cfw v11.... trong đó có gói cài đặt ứng dụng văn phòng...các app khác mình cài ok..chỉ có app adobe reader cái nó cú báo lỗi update bị lỗi..mình cũng search app adobe reader khác trên mạng cũng ko cài được...có bồ nào bik cách khắc phục chỉ mình .
xhxdxm
ĐẠI BÀNG
12 năm
8Sao mình down từ navi firm về mà không up được nhỉ ????Mình Dùng N8
xhxdxm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình Down từ Navi firm rồi up thì bị lỗi này a
Fix Error.JPG
mấy a cho e hỏi là bây h máy e là N8 mua 2nd, máy đang xài hdh Anna, bây h e muốn up lên belle ver mới nhất, vậy là phải hack phone trước hay là up trước xong rồi mới hack
@duongtuanh Nếu up bản gốc thì up xong hack.
Còn up các bản CFW trong 4Rum này thì khỏi cần hack nữa, vì có kèm file hack rồi
@onggia179 vậy cho e hỏi là bản gốc vs bản CFW thì có khác gì nhau ko@@, tại đọc mấy bản CFW thì nó bị lỗi này lỗi nọ...
@duongtuanh Đúng.

Bản gốc thì kg cần nói gì.😃

Còn các bản CFW là bản các MOD xào nấu lại, thêm cái mình thích, xóa bớt PM không dùng tới vv...
Cho nên nó mang tính cá nhân hóa nên người thích bản này, kẻ thích bản kia.;)
Nhưng ai đã dùng bản cook rồi thì ít khi dùng lại bản gốc, vì bản gốc nghèo nàn, nhạt nhẽo😁
@onggia179 vâng e cảm ơn nhiều lắm, à mà cho e hỏi là nếu vd bây h mình cài bản CFW, là mình cũng hack bằng Phoenix luôn hả a ? tại đó h e xài WMobile cài xong lấy key set vào là sài à @@
@onggia179 ông già nói hay ghê. mấy bản CFW cac mod đã cho thêm Muối rồi,bạn cứ yên tâm mà dùng.
nhocruabmt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hàng ngon.... Máy N8 đang bị reset liên tục. Up FW này phát ngon luôn

Tks
tình hình là sau khi làm đúng hướng dẫn, máy vẫn bị Die, và bây h màn hình đen thui, thật sung sướng mọi người ạ, máy e từ anna up lên belle, chọn mấy mẫu CFW của mấy MOD mà up e nó bị lỗi đếm ngược, đọc hướng dẫn thì bảo là do chọn nhầm Firmware thấp hơn ???? rồi sau đó, die
@duongtuanh Nếu Máy chạy Anna up các bản CFW trong 4Rum thì cao hơn.
Dead do thao tác sai bước nào thôi.
Vào đây xem HD flash lại N8 muốn lên Belle thì vào đây..
@onggia179 chán quá a à, máy nó cứ đếm ngược hoài, làm sao mà flash thành công dc, mà ko flash dc thì die luôn rồi
@duongtuanh PM YH. onggia179 Mình coi thử
@onggia179 à, cam on a nhiu, e làm dc rồi, tháo ra cài lại, là xong, tks a nhé 😁
@duongtuanh ban dung may tinh win XP hay win7 neu XP thi co the ban bi loi xung dot phan mem dung may tinh win 7 hack nha
chuc thanh cong
Link tải bản 19/2 ở đâu nhỉ. Sao mình ko thấy?
@trieupham284 http://www.tinhte.vn/threads/807862/page-172 cua ban do
mình up fw bằng nokia suite xong rồi mới thấy cái sai,bây h muốn up lại bảng của chủ thớt mà ko biết phải làm sao.Chủ thớt có ghéwa đây or ace nào biết thì giúp mình với(nếu có thể cho mình xin sdt để gọi trực tiếp cho chắc,chứ mình gà về khoảng này lắm)
Trong khi chờ đợi sự giúp đỡ của các đồng chí,mình xin chân thành cảm ơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019