N8 muốn lên Belle thì vào đây...
onggia179
11 nămBình luận: 1.225
haibangyds
ĐẠI BÀNG
9 năm
onggia179 cho e cái link bảng FW mới đi.e search google mà k thấy cái a nói
@haibangyds
haibangyds
ĐẠI BÀNG
9 năm
onggia179 a còn thức không ? e bó tay rồi.cả năm k làm giờ làm không được mà không biết bị cái gì :mad:
nó báo như thế nào. tốt nhất nên flash dead phone bằng best. best flash nhah mà dễ đỡ lỗi hơn phoenix
haibangyds
ĐẠI BÀNG
9 năm
@haibangyds Dùng BEST nhanh hơn 😃
bị giống sao. vào đó thấy gì đâu
haibangyds
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đúng là phoenix có vấn đề với win 7 64bit. Dùng Best 1 phát là xong ngay. vậy mà cứ tưởng lâu ngày không flash phoenix nên lục nghề. cám ơn a onggia179 nha. tuần sau đi tinhte nha a
@haibangyds cafe tinhte xa quá 😔
haibangyds
ĐẠI BÀNG
9 năm
@onggia179 Vậy a muốn ở đâu? gần đầm sình cũng được
@onggia179 Lâu ngày, giữa bộn bề cuộc sống, giờ covid rảnh rỗi mới chợt nhớ còn có ông anh. mà giờ không biết làm sao liên lạc??
Cười vui vẻ
haibangyds
ĐẠI BÀNG
9 năm
onggia179 a có file phần mềm Siscontents cho e với.sáng thứ 7 này cafe đi a
@haibangyds Công nhân T.7 vẫn phải làm mà.
Sisconten
BBHN_8100
ĐẠI BÀNG
9 năm
anh ơi cho em link down đi , page 1 die hết rồi
anh oi,e muon nang cap tu ana len belle ma sao khong the tich vao o dealphone USB flashtinh dc gio sao day a huhu
@hoangthienquan92 Coi kỹ lại từng bước, nhảy cóc không dc mà 😔
The flashing failed. Do you want to retry the flashing?

HRESULT 0x8401f141 (-2080247487)

Flash: Boot rom was not detected after phone boot up. Unable to start flashing.
nhờ a kiểm tra giùm e xem lỗi này khắc phục ntn ak a?hjx
cảm ơn về bài viết của anh nhiều nha...e đã up lên belle thàng công rồi!
một lần nữa thanks a nhiều
@hoangthienquan92 Hên nhỉ 😃
hjhj... cứ tưởng died ai ngờ vẫn ko sao!😃.
mình từ s3 muốn lên 1 cfw này flash bấm đến khúc nó hiện bảng kêu tháo cáp, giữ nguồn 8s~ (nghe 2 lần báo rung cách nhau vài s) rồi cắm cáp lại. Ban đầu nó chạy ro ro nhưng k hiểu sao do lần nào cắm cáp lại là dt cứ sáng đèn hoặc vào bảng Test Mode và báo lỗi liên tục
@macham Flash sống dc kg ? không thì dùng Best cho nhanh
@onggia179 mình thử flash sống r` và kết quả là cứ vào dc logo chạy 1 lát rồi tắt???
haibangyds
ĐẠI BÀNG
9 năm
@onggia179 a cho em lại số điện thoại nha, bữa em bị mất điện nên mất hết số của anh em rồi
@haibangyds Tra Gooogle có mà 😃
Cho mình xin lại link của flash phoenix. Trước đây mình nghĩ sẽ sống chung với lũ được, nhưng giờ phải làm thui vì bệnh của máy nặng quá rồi, ko xài để im khoảng 2-3 tiếng cũng bị nữa. Lúc mới bắt đầu phát bệnh mang ra care sửa nó nói là 90% là máy died, thui giờ để mình thử làm nó vậy U_U
@van duc manh Dùng tạm cái này
em nâng cấp con nokia n8 lên toàn bi lỗi ở đoạn này rút cáp bấm nút nguồn 8 giây cắm cáp nó cứ hỏi đi hỏi lại chục lần rồi toàn vào Test mode không thể nào nào Flash được ai giúp với
@matrin Flash sống dc kg ? không thì dùng Best cho nhanh
lâu quá.. k gặp a/e nhà Belle
Mọi người khỏe không? Có ai còn nhớ tui không? 😔 @KEVOTINH96 @onggia179 @boyshockrock16 @buymoney @tuyetlientu @chishiki186
@gypsy king Ờ Ờ upload_2015-6-25_8-6-28.png
@onggia179 @onggia179 chắc quên rồi 😃.. hồi xưa mình hay xin ông già mấy file .six và .mif của những cái đồng hồ huyền thoại đó..😃

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019