N8 thì nên nghe nhạc dj với tai nghe hãng nào vậy bạn

anhvuanh
9/11/2010 14:11Phản hồi: 8
Mình băn khoăn không biết nghe nhạc Dj với tai nghe nào thì chất lượng nhất mà phù hợp với túi tiền tâm 3-4chai trở lại. Xin cảm ơn?
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác chơi tai 3,4 chai thì cứ cầm n8 ra cắm vào mà thử, ăn chơi thế bro =))
Mình thấy thằng Sennheiser có nhà phân phối ở Việt Nam. Không biết mua loại tai nghe dành cho Dj nghe nhạc có ok không? thank
mafianogun
ĐẠI BÀNG
13 năm
Theo ý kiến cá nhân của riêng tớ, ở tầm tiền khoảng dưới 2 triệu, làm con Sennheise cx400 in ear để nghe DJ là good rùi.Nhưng nguồn phát là N8 cũng chỉ tương đối thôi.
tuixauketui
ĐẠI BÀNG
13 năm
haizz :bạn chiu khó vào đây http://a2bo.net/forum/showthread.php?354-bài-review-về-tai-nghe-của-sony&p=762#post762 đọc sau đó chọn thêm con headamp của fio +++ pin n8 đầy, quất .....=> đã hehe, mình dag choi theo dạng này, giá thành rẻ + chất lượng hơn con sen HD 448
Mình định mua nháp con Sonny thử (http://www.sony.com.vn/productcategory/pa-hdp-extra-bass-headphones) , con này có hàng mới không bạn ? Còn cái amli bao tiền thế bạn...xin cảm ơn.

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:34 PM ----------

Vì mình sợ hàng fake tai nghe này ra đã lâu
các bác giàu sang thế, chơi tai nghe trên 1 chai là mình thấy ghê rồi. Nhưng mình nghĩ dùng tai nghe khác thì ko có các phím chức năng hỗ trợ như tai nghe theo máy đâu, mấy phím đó cần thiết lắm, đang đi xe muốn chuyển bài rất tiện!
ahh vì thích nghe nhạc mà thôi đã chơi thì tiền nong không thành vấn đề, quan trọng là có thõa mãn được nhu cầu tốt nhất với từng mức tiền bỏ ra...
Quan trọng là âm nhạc còn vấn đề khác thì ko cần bàn.

---------- Post added at 04:55 PM ---------- Previous post was at 04:53 PM ----------

Sống gần thằng trung quốc sợ hàng fake w'a.
Bác ra chỗ SVhouse ấy
em làm 1 con pxc-300 nghe mê tơi,mỗi tội giá khá chát
còn ít đạn thì làm mấy con tầm 1tr-1,5tr là ngon
cái loại vòng cố định,sau gáy ấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019