N82 white và N82 black

buoivanbuoi
14/4/2009 3:32Phản hồi: 12
Các bác cho em hỏi chút, N82 đen và N82 trắng, cái nào ok hơn ạ, hai cái có cái nào khác ko hay chỉ khác cái vỏ thôi, thank các bác đã quan tâm.
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thế cũng hỏi. chẳng có j khác nhau. chỉ khác mỗi cái là đen và trắng. hết
Trước đây thì có khác cái HDH mang version mới - N82 màu đen khó hack, giờ thì hết rồi 🆒
đen hay trắng thì chỉ là cái vỏ bên trog cũng chả khác j nhau,version FW cũng vậy thôi,thik nó là bao nhiêu thì nó là vậy
.a.l.e.x.
TÍCH CỰC
15 năm
có vậy cũng hỏi , chán bác quá
Thường thì phiên bản màu đen của Nokia đều gắn thêm cái mác j đó như ME chẳng hạn, tính năng sẽ có 1 vài thay đổi 😁 Bạn ý ko biết nên hỏi thoai mà 🆒
em xài wa 2 em trắng và đen thì có nhận xét thế này, khác màu vỏ, riêng bàn phím của white thì dưới phím 4 chiều có mạch điện gì đó ko rõ, nhưng nghe nói lúc đầu thằng white mém được bổ sung navi wheel nhưng ko được đưa vào fien bản thương mại, nên sau này thằng black ra đời thì ko có mạch điện dưới phím 4 chiều
Black nhìn nó pro và manly hơn 😁
2màu như nhau bác ui,,,chỉ khác FW thôi,,,mà em thấy màu đen con trai dùng man hơn nhìu,,,,em đang dùng mà^^
tanfkiems
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mình đã dùng qua N82 thì thấy màu đen đẹp và trông đỡ bẩn khi sử dụng hơn. Có xước thì cũng đỡ. Mỗi tội máy pin hơi ít chắc tại chạy CPU Dual ARM 😔
buoivanbuoi
ĐẠI BÀNG
15 năm
Em thank các bác rất nhiều ạ, tình hình là đã mua một cái màu trắng, cực đẹp luôn, theo em thấy thì nó nhìn sang trọng hơn thằng đen, em đã up FW mới nhất rùi, hihihi, chỉ còn chờ hack thui
con trai sài mau đen cho manly, sài mầu trắng bẩn và yếu yếu thế nào đấy
E đã sài qua và chẳng thấy có gì khác nhau ngoài cái ver
N82 Black ver 30.0.019 thì k hack dc hay sao ý.Chỉ đựoc cái pin yếu
Còn cái vụ nani wheel gì gì đó thì k có đâu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019