Nào cùng thổi váy em nào!

echconpt
10/4/2010 0:16Phản hồi: 44
Nào cùng thổi váy em nào!
Cái này không biết ai post chưa, Mình thấy hay nên đưa lên đây cho AE thưởng thức. Mình lấy bài này của bác "Tankinh" bên PDAVIET xin phép tác giả nha.
Game cho QVGA & VGA nhưng mình test trên X1(WVGA) chạy ok.Các bác cài thử xem sao rồi bình luận nha! Nhớ thổi vào Mic nha thổi nhẹ chứ không cần thổi manh đâu các bác.

[​IMG][​IMG]
CHÚ Ý: Nhấp vào dấu hỏi rồi đánh dấu như hình vẽ là ok,thổi đều hơi chứ k cần thổi mạnh.

LINK 4SHARED:
LINH TẢI (VGA) CÓ THỂ DÙNG CHO (WVGA)
LINH TẢI (QVGA)
LINK MEDIAFILE:
LINK TẢI VGA & WVGA
LINK TẢI QVGA
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho mình line khác đi line này down không được, mình sài WVGA nha😃
có link mediafire cho WVGA bên trên đó bạn!
Hay quá, trò chơi này giống của iphone nhưng iphone vuốt dễ còn PPC mình thổi phùng mang vẫn không lên:mad:.Thanks
hay nhưng mà nó bắt em thổi hơi dài quá mới tung váy lên dc.nếu mà ngoài đời thực em chỉ cần 2 giây là ok😁
conmaamnhac
ĐẠI BÀNG
14 năm
đứt cả hơi vẫn ko lên 😔
Hĩ, em thử rồi. Phùng má trợn mắt, ướt hết cả cái míc :eek: mà chẳng thấy nó bay lên tí nào
phihung211
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác thuần dạo này máu nhỉ,cẩn thận em méc bà xã bác đó nhé:giggle::giggle::giggle::giggle::giggle::giggle:
Ý làm người ai làm thế bác "Phihung" để ace thoải mái chút đi!
Nhớ phải đánh dấu vào ô vuông như hình vẽ nha. rồi các bác chỉ thổi nhẹ đều hơi 1 chút là được mà không thì để trước quạt máy. cái này thồi qua mic nên chỉ cần có tiếng động là nó đã chuyển đợng mà. thử như mình nói đi. từ từ sẽ bay lên mà.
Có vẻ hay đây ^^ cái này mà cho được ảnh ở ngoài vào mà thổi là hết ý (ý tưởng thôi đừng chém nhá ^^)
hhaha cần gì phải thổi,chỉ là hiệu ứng âm thanh thôi mà.các bác cứ để mic gần nguồn phát ra âm thanh liên tục là được thôi.ví dụ như kiếm bài rock mở lên cho mic lại gần loa phát.tung váy lên ngay.
Chuẩn không cần chỉnh, cứ thử nhiều rồi se tìm ra cách đơn giản nhất để làm váy em bay lên. up
Đúng roài thổi nhẹ nhẹ nhưng đều hơi là váy bay lên ngay nhưng .... bên trong vẫn còn quần mà
Bên trong vẫn còn quần à :mad::mad:
Thế thì mất 50% giá trị rồi 😁:D
handico
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hi còn quần thì Vợ bác echcon mới cho bác ấy post lên đây cho anh em chơi chứ bay hết thì bác ấy tiêu rồi ....!:D
Bác này nói chỉ được cái đúng thôi:D
sontungf20
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bổ sung thêm được vài em nữa thì tốt bác ạ. Chứ thế này ít quá ^^!
Cái này không dùng được cho HD2, tiếc quá!
hic . Cả phòng nghiệp vụ cứ tưởng dt em bị ẩm. Cứ khuyên đi lấy máy sấy tóc sấy cho nhanh, kô phải thổi làm gì cho mệt he he
hoanghoang
ĐẠI BÀNG
14 năm
troi khi nao co cho s60v3 troi....?
Thổi thế này ko khoái lắm, hi vọng có bản mới với hình bốc lửa hơn 😁
Ặc ặc! Cười muốn té xuống ghế. Game này vui ra phết. Kaka!
a bác này dc thank bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019