Nắp sau iphone 4 bị lỏng?
i'm your
8 nămBình luận: 9
e định mua lại con iphone 4 của bà dì, nhưng:
1. giờ thấy pin nó dùng mau hết, mở lên vọc vọc chụp hình, web thôi chừng 5h - 5h30 là hết, ko nghe gọi gì hết vì chưa gắn sim.
2. nắp lưng bị lỏng, ko nhiều lắm nhưng lấy tay đẩy nhẹ qua lại nó "sục sịch" thấy rõ.
3. chắc do nắp lưng lỏng nên mở loa lớn nghe nó hơi rè (ko đáng kể), hơi run ở phần nắp lưng gần loa.
4. nếu e viết comment trên đây bằng iphone này thì cái nút cuối cùng phía dưới bên phải là Return, bạn e nói là enter chứ?? mà e nghĩ do e chưa dùng lần nào nên ko biết về iOS nên ko coi là lỗi mà nghĩ do phần mền nó vậy 😁
ngoài 4 cái ở trên ra hiện tại chưa thấy gì khác, máy chạy mượt, đẹp, nút home còn cứng, check trên web bảo máy xuất xưởng chưa hết 1 năm. (phần này bạn e kiểm tra bảo vậy)
vậy giờ e có nên mua ko, mong mọi người có kinh nghiệm tư vấn giải đáp giúp em, e cám ơn rất nhiều. 😃
nắp lưng lỏng thì xiết lại là ok thôi mà.pin như vậy mình thấy cũng không yếu lắm.còn loa bạn vô phần âm luọng thử nhé.
nếu ở sài gòn chạy qua tiệm mình coi dùm.
mat truoc iphone cua em bi hõ tren dau ti co cach nao lam cho khich lai duoc ko may anh
quan trọng là giá có thơm ko 😁
i'm your
ĐẠI BÀNG
8 năm
e cần tư vấn thêm ;)
nắp lưng lỏng thì xiết óc zới loa rè thì không đáng kể lắm bạn à. chủ yếu cái main có đụng chạm chưa là đc. trx khi mua bạn test giá cả hợp lý hết thì xúc.
i'm your
ĐẠI BÀNG
8 năm
giá cả thì ok, chỉ sợ nó có bung nắp ra chưa thôi 😔
@i'm your nếu bạn quan trong về mất zin cái máy thì mình chịu. Con muốn mua 1 cái máy good xài luôn thì bạn nhờ người biết sửa chữa xem hộ cái main có sửa chưa là đc rồi. Mua máy mình chỉ quan trọng cái main thôi
Sao nhanh hết pin vậy bạn?chụp hình lướt wed cũng đâu nhanh hết vậy đc
Deuts
ĐẠI BÀNG
7 năm
của em cũng vậy nè. của bác sửa đc chưa. sửa ntn
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019