NASA: Hãy yên tâm vui sống, sẽ không có tận thế vào năm 2012 đâu!

cuLong
3/12/2012 13:45Phản hồi: 460
460 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bibongda
TÍCH CỰC
11 năm
cái bọn nào dở hơi mới tin và sợ đến cái ngày này.Còn tui,tui thích đến cái ngày này cũng được,có phải 1 mình chết đâu nè,chết hết,chết chung tất tần tật ,thế thì còn gì bằng.
tranduymb
TÍCH CỰC
11 năm
Mình mới mua chai dầu ăn có ghi hsd đến hết năm 2013, 2012 đã tận thế làm sao đc 😁
Các bạn cứ yên tâm mà sống , sống làm sao cho đừng để hối tiếc dù chỉ một giây mà tới ngày đó thì mọi người trên thế giới đều die cả chẳng riêng ai. OK? Cứ việc sống , nghe lời papa and mama nè, nói chung làm việc tốt mà lúc đó mọi người cũng lên thiên đàng thôi cũng gap lại nhau mà 😃
Tóm lại dù có xảy ra tận thế thì NASA cũng ém nhẹm dại thì tung ra cho cả thế giới nó chìm trong hỗn loạn =))
yên tâm ù
phuongsd
TÍCH CỰC
11 năm
Có bài hay lắm nè (ps: ko đùa đâu :p ):
http://nguyentandung.org/khong-the-bac-bo-ngay-tan-the.html
sao mà tận thế dc! tháng 1 năm sau mới có phim Zeo Dark Thirty mà!
Tận với chả thế chết hết đi cho nó rộng đất 8 tỷ người đang mong xuống còn 4 tỷ người đây 😃
Điển hình là bọn Trung Quốc và thằng béo Triều Tiên... chuẩn bị phóng tên lửa thì nổ bùm 1 phát bay cả mảng 😃
ko bít có đc đi chơi noel ko đây 😆
loveMU
ĐẠI BÀNG
11 năm
thế là kế hoạch cướp đời các em của một số vị tan thành mây khói rồi
ko trong năm nay mà là trong năm 2013.
tưởng ngày tận thế sắp đến đầu tháng bố mẹ gửi tiền tranh thủ tiêu.bây giờ biết tin hết tiền ăn mì tôm đến cuối tháng.đúng là sinh viên
Ái chà. Bữa trước vừa nói với gấu: "Sắp tận thế rồi, thôi thì mình... tới luôn đi em."
Tinh tế đăng bài này làm lộ bài hết cả :p
Từ trc đến giờ chưa lúc nào nghĩ là sẽ có ngày tận thế 😁
naby_102
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chẳng gì phải lo, cái gì cần nếm thì mình cũng nếm gần hết rồi, còn mỗi Lumia 920 thôi. 😁
21/12 mới tận thế thì mình vẫn còn 1 ngày để chơi với em Lu của mình. Chỉ tội cho iFan đúng là định mệnh! :rolleyes:
Chưa hề quan tâm tới "tận thế", mà giả sử có xảy ra đi nữa trái đất nổ cũng chết banh xác có biết gì nữa đâu... Lo gì dân VN có chỉ số lạc quan số 1 thế giới mà 😃
àh vâng... dĩ nhiên trái đất vẫn sẽ sống thọ, có khi cả ngàn năm... nếu chúng ta ý thức đc những gì chúng ta đã, đang và sẽ hủy hoại ngôi nhà của mình 😃
chai nc tương nhà tớ năm sau mới hết hạn sử dụng mà‼‼
marklost
TÍCH CỰC
11 năm
Ta còn chưa lấy vợ dám tận thế hả 😁
ô thế là ko tận thế .... vậy là mình vẫn phải thi cuối kì àh :eek:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095