[Need] Xin trò chơi AngryBirds cho HTC HD2 (đang cài WindowsPhone6.5)

Nummer13
20/12/2011 5:3Phản hồi: 6
Chào mọi người,
Mình chơi trò AngryBirds trên Android nhiều rồi, thấy thú vị quá nhưng không hiểu có phiên bản dành cho Windows Phone 6.5 không nhỉ - cái HTC HD2 của mình đang chạy HDH này.
Nếu bác nào có hoặc cho xin thông tin với nhé, cảm ơn rất nhiều!
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HD2 của bạn có thể sử dụng Android rất tuyệt trên NAND như vậy là có thể chơi Angry Birds bình thường như các thiết bị Android khác.

Trên nền tảng WM mình chỉ biết có Angry Birds chạy qua máy ảo Java, bạn có thể tải nó về từ đây
dùng hd2 cài android một thời gian sau chết cảm ứng.. đã bị 2 con... ông cậu để nguyên dùng 1 năm rưỡi r k vấn đề 😔
Trời....! Mình dùng Android bắt đầu khi có phiên bản chạy trên thẻ nhớ đến bây giờ chạy Nand không có sao cả, mấy thằng bạn mình cũng vậy. Ổn mà.

Sent from my HTC Runnymede using Tinh tế
2 con cùng 1 hiện tượng.. lúc đầu là thỉng thoảng ấn back mới mất.. khóa phim mở lại lại bt.. dần dần nặng dần r mất hẳn.. thay màn cảm ứng là lại ngon.. đi sửa mới thấy nhiều anh em bị thế..mà nh` người thay dung 1 thời gian lại bị tiếp 😔 toàn anh em dùng android dính..
Trước tiên cảm ơn thông tin của 2 bạn.
Có thể do xác suất, nhưng nghe như vậy cũng cảm thấy bất an nếu cài Android lên HD2 😃
Vậy có vẻ mình phải mua cái máy nào dùng HDH Android ah, hihi...
Các bạn tư vấn giúp mình xem trong tầm tiền 13triệu thì nên mua cái smartphone nào là hợp lý với tiêu chí: đẹp (nam tính), cấu hình tương đối mạnh, chạy android...
Galaxy Note, nếu không ưng thương hiệu Samsung thì HTC Sensation XL cũng là lựa chọn nếu thích màn hình to. Còn màn 4.3 thì mình thấy có ứng viên GLS2, Sensation. Hoặc thích Sony thì có mấy cái Xperia Arc cho bạn lựa chọn trong tầm tiền đó đấy. Nói chung tầm tiền đó của bạn là máy chạy Android chất rồi. Tha hồ lựa chọn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019