Nên dùng app / web nào để xem trận chung kết U23 Việt Nam?
Duy Luân
5 nămBình luận: 274
Nên dùng app / web nào để xem trận chung kết U23 Việt Nam?
Ngày mai là một ngày rất rất hot, và cái mà nhiều anh em quan tâm đó là sẽ dùng ứng dụng hay dịch vụ gì để xem trận chiến giữa U23 Việt Nam và Uzbekistan. Nếu anh em xem trực tiếp trên TV, hãy comment kênh / đài mà anh em thường xem để mọi người tìm kiếm dễ hơn. Còn nếu sẽ xem qua app di động hoặc ngồi máy tính thì hãy comment link web hoặc tên app anh em hay sử dụng. Nhờ anh em tư vấn lẫn nhau để chúng ta có thể tìm thấy app / web ngon nhất với độ trễ thấp nhất, chứ không bên nhà hàng xóm đã reo lên mà chúng ta vẫn còn ngồi coi lùa bóng thì tức lắm 😁 Chúc anh em vui vẻ, chúc đội U23 Việt Nam thành công!

Một số app ngon, xịn mà anh em góp ý:
  • FPT Play
  • myK+
  • MyTV
  • VTVGo

274 bình luận
danghai789
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh em nên dùng HPLUS nhé. Chất lượng tốt, ít bị delay
@changingseason Tớ hay vô bongdatructuyen.us rồi coi
iamme255
ĐẠI BÀNG
5 năm
@changingseason Vtvgo nha bạn
60Hz
ĐẠI BÀNG
5 năm
@changingseason Vào channel youtube AFC hub bạn nhé: https://www.youtube.com/user/AFCCHAMPIONSLEAGUE
The AFC Hub - YouTube
youtube.com

mỗi tội không có bình luận thôi. VTVgo ko có bản quyền giải này ở nc ngoài nên ko phát ra nc ngoài đc.
anhdepzaiô
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phoipha VTV Go quá tải rồi, k đọc đc vs mấy thanh niên
Cazylat007
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh em nên dùng ClipTV nhé. Đơn giản, dễ dùng, free
C.S.A
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Cazylat007 Độ trễ của ClipTV khá nhiều, coi rất tuột mood, xem thử trên app Báo Mới đi bạn
lordgon
TÍCH CỰC
5 năm
@Cazylat007 Em coi clip TV bth k sao chứ ngay bữa đá bóng thì xoay như chong chóng bác à
@C.S.A Báo mới ít ng xem nên server tải nhanh 😆
mmkq72
ĐẠI BÀNG
5 năm
@C.S.A Trên app Báo mới thì tốt, nhưng sao quay ngang big creen không được, bạn nào biết tai sao?
Dt 4g bật fpt play
Tablet wifi bật fb stream. Vtvgo phế vật ko nên dùng app mà dùng web
phuochalan
TÍCH CỰC
5 năm
@If you dont mind VTVGo như củ cải
@If you dont mind VTV phế cả app lẫn web
C.S.A
ĐẠI BÀNG
5 năm
@If you dont mind VTVgo lởm của lởm, ko đầu tư gì hết. Thử Báo Mới đi bạn, live cực tốt
dutu9009
ĐẠI BÀNG
5 năm
@If you dont mind Web hôm bán kêt cũng éo xem được
VTV Go, Bongdaf
Anh em nên dùng Kplus nhé. Vì có tài khoản chứ sao
C.S.A
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Zerovietnamese Mỗi tội éo free 😁
Kplus nhé,mình hack đc cái số thẻ thằng bạn nên active đc account online luôn hehe đc xem online free
@Zerovietnamese Bữa ông anh mở k+ trên máy tính thấy chậm hơn vtv cả phút
phoipha
TÍCH CỰC
5 năm
@andaicadt Qua đầu thu thì trễ hơn xem trực tiếp bằng anten
Dame 89
ĐẠI BÀNG
5 năm
tivi cho sướng. chơi ngay thằng vtv6HD
Mrbin22
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Dame 89 Chuẩn luôn
C.S.A
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Dame 89 VTV6HD vẫn bị chậm mấy giây
@Dame 89 Nhà có tivi, nhưng toàn phải chạy đi nơi khác để xem, nó chậm thành ra nếu hàng xóm chưa reo hò là biết chưa vào, thế thì mất cả hứng, các bác biết cái gì nhanh nhất không????????
@mualarung_1982 Bác sang Trung Quốc nhé
Anh em nên dùng VTVGO nhé. Chất lượng thì tốt nhưng đợt rồi sập server không truy cập được vì quá nhiều người truy cập.
@trantrungkien.ct vậy đợt này còn kinh hơn, bạn khuyên ko đúng ròi.😁
seth_ptit
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Coi_chừng_Tao VTVgo thằng này chơi sever AWS mà anh em biết đường truyền quốc tế VN thế nào rồi đấy.
Ngon nhất vẫn FPTPlay.
facebook có tính năng live đó
@Đu Máy Bay chấm com Bị report bản quyền bạn à. Thấy Báo Mới xem cũng ok đó, load nhanh, không hay bị lag
@sunshine in my eyes vừa rồi các nơi fpt,vnexpress... đều bị đứng, chỉ có báo mới nguồn link facebook là không bị.
@Đu Máy Bay chấm com Face mờ lắm với lại delay tầm 1 phút. Thỉnh thoảng cà giật
nhật cubu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đu Máy Bay chấm com Hình như fb video mờ câm mà cà xịt cà sựt phải hk bạn. Dt thi minh xai koddi cài thêm addon coi vtv6 hd fpt play có cả
GGDWW
CAO CẤP
5 năm
Anh em nên dùng Mình hay xem bằng Clip TV và FPT trên TV. Nhưng lag giật điên đảo, đành xem ở quán cho vui. nhé. hihi
Fptplay là nét nhất
@tranminhhai21 FPTplay độ trễ quá lâu. Mình dùng Báo Mới xem hét đã đời rồi, thằng ngồi cạnh coi FPTplay còn chưa thấy sút dô, ức chế lắm 😁
leminhkha
TÍCH CỰC
5 năm
app thì VTV Go ngon nhất, chính chủ luôn
quan0509
ĐẠI BÀNG
5 năm
@leminhkha Không hề nhé, VTVGo không chú trọng đầu tư về khả năng tải của server. Cả 3 trận gần đây nhất của U23 server dều sập.
@leminhkha Ngon đếch, lởm kinh khủng
Anh em nên dùng FPT Play nhé. Nhanh mượt
natostr
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh em nên dùng FPT Play nhé. Xem được VTV6 HD sau khi đăng ký và đăng tài khoản miễn phí là có thể xem được
vtvGo nhé chất lượng tốt nhưng hên sui chất lượng thì tốt nhưng đợt rồi sập server không truy cập được vì quá nhiều người truy cập.
vxx9x
TÍCH CỰC
5 năm
Dành cho bác nào xài viettel.
thuancoihg
TÍCH CỰC
5 năm
@thanhphat95 Bác cài app ViettelTV, sau đó đăng ký gói vip ngày 3k/ngày miễn phí 3G khi xem trên ViettelTV. Em cá là app này ít người dùng vì phải trả phí nên sẽ không bị lag. Mobifone có MobiTV cũng tương tự.
trinhvando
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thuancoihg Bị bản quyền nên nó k chiếu nha bạn. Đã thử và mất 3k
thuancoihg
TÍCH CỰC
5 năm
@trinhvando Thế thì chỉ có ClipTV thôi bác ạ. Chứ hôm trước em dùng FPT Play cũng hay lag lắm. May thứ 7 em ở nhà nên dùng IPTV của FPT sẽ không bị lag.
trinhvando
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thuancoihg Uhm. Tình hình là VTV2 cũng phát trực tiếp nên khỏi lăn tăn nữa rồi. 😆
Anh em nên dùng Facebook hoặc talk tv nhé. Vì ổn đinh
@Timkelvin FB thì sẽ bị bản quyền, Talk TV còn lởm khởm hay bị out lắm. Mình hay xem Báo Mới thấy khá ổn, chỉ thua mỗi K+ nhưng khổ cái K+ mất phí.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019