Nên học tiếng anh ở đâu ( khu vực TP.HCM )

hoangmdang165
24/6/2018 7:55Phản hồi: 596
596 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Học anh văn giao tiếp ở đâu tốt HCM – Học anh văn giao tiếp TPHCM tại Trung tâm Anh ngữ ILI. Trung tâm anh văn giao tiếp rất uy tín cả nhà nè
#Học anh văn giao tiếp ở đâu tốt HCM
Ở HCM thì nên đến chỗ anh ngữ ILI tìm hiểu và học cả nhà.
tuy cơ sở nhỏ nhưng họ luôn đầu tư chất lượng, thầy cô dạy rất nhiệt tình, học phí cũng mềm với môi trường gv nước ngoài. Em học thấy tiến bộ lắm.Em cảm ơn nhiều lắm, nhiều khi em kẹt tiền chưa đóng tiền kịp, xin mấy chị đóng trễ vài hôm, vẫn vui vẻ ok nhé.
tuthanhn
ĐẠI BÀNG
10 tháng
@Trân Trân Nguyễn EM VOTE NHÉ
@Trân Trân Nguyễn Trung tâm ILI này là tuyệt vời ông mặt trời nhé, không thích tiếng anh cũng thành đam mê luôn nha, toàn là GVNN nên muốn học được nhiều là phải kết hợp tự học ở nhà nữa để có vốn từ nghe hiểu và nói chuyện với GV. Vote 5 sao ⭐️ ⭐️ ⭐️ ⭐️ ⭐️
Yêu quá
@cúc trắng Học ở đây muốn mấy chấm có mấy chấm luôn nha. Uy tín ai cũng nói vậy
Yêu quá
@tranquoctuanbd Ok nha
Yêu mến thầy tui- teacher Eric
Eric's class.png
@Cát An Ngô Mình cũng học thầy Eric 2 khoá, thầy dạy rất ơi dễ thương, nhìn mặt thầy có vẻ nghiêm nhưng học với thầy cũng hài lắm
cobemet52
ĐẠI BÀNG
10 tháng
HCM chỗ thầy Nilson, anh ngữ ILI học hiệu quả nhé
@cobemet52 Chỗ thầy Nilson bao uy tín nè
tuthanhn
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Học trung tâm là nhanh tiến bộ nhất.

ngày nào cũng học với giáo viên nước ngoài mau nhanh trình lắm, đặc biệt sự tương tác của thầy quá ok và nhiệt tình nữa.

Môi trường bên đó giúp cho học viên thoải mái học nên cũng thoải mái đưa ra những ý kiến của mình
Tham khảo nhiều nơ thì hài lòng trung tâm.anh ngữ ILI nhất. Học phí đóng theo khóa học và học với 100% GVNN
cobemet52
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@Tháng 5 rực rỡ Tuyệt vời
Mình yên tâm học bên ILI vì được bà chị họ giới thiệu , mà bạn nào cũng tìm nhiều chỗ học rồi mà học không hiệu quả thì cứ đến anh ngữ ILI tìm hiểu đi ạ, chỗ ILI học tốt và uy tín lắm
cobemet52
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@quả sấu Tks
Chuẩn xác khi học giỏi tiếng anh
tuthanhn
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Môi trường anh ngữ ILI uy tín
Có thời gian chọn lớp full tuần chuẩn xác về đích sớm các chế
Mới chỉ cho bé con của bà chị họ đến học , cũng thích lắm đó nha, hồi trước có học ở trung tâm khác rồi, mà học thấy không hiệu quả nên mẹ cho nghỉ, giờ đang học chỗ ILI , thấy có vẻ thích lắm
Cổng vào môi trường học tập quốc tế
Nếu bạn muốn theo học ở trường đại học nước ngoài, IELTS là chứng chỉ tiếng Anh được yêu cầu phổ biến. Kết quả IELTS của bạn sẽ giúp bạn đáp ứng điều kiện về ngôn ngữ của trường và tăng cơ hội được nhận vào ngôi trường mơ ước.
Bên cạnh đó, IELTS còn giúp bạn được tiếp cận với nhiều nguồn học liệu quý giá từ các tác giả nước ngoài, phục vụ cho việc học môn chuyên ngành rất rất nhiều.
HCM chọn anh ngữ ILI đồng hành ạ.
HỌC ANH VĂN HIỆU QUẢ THEO MÌNH NGHĨ CÁC BẠN CẦN 3 YẾU TỐ
ĐÚNG PHƯƠNG PHÁP
ĐÚNG ĐỘNG LỰC
ĐÚNG KIÊN TRÌ VÀ SIÊNG NĂNG
@Thanh.Thanh.Pham Hihi còn chọn đúng môi trường để học cũng là yếu tốt quan trọng chế nè
cobemet52
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Sài gòn tìm chỗ uy tín nên nghĩ ngay đến TT ILI cả nhà nè
trong những chỗ đó mình đã học qua Vus, nói chung thì nó nổi tiếng rồi nhưng càng học thấy cũng ít tiến bộ quá ah, học với gv việt và nước ngoài nữa mà học phí mắc chứ có rẻ đâu, mà mình đi lên từ level căn bản học lâu dài thì tiền học phí không chịu nổi nên mình đã chuyển sang học bên anh ngữ ili để tính chuyện lâu dài vì mình muốn học lên thi lấy cái ielts 6.0 , và vì ili học với 100% gv bản ngữ nhưng tiền học phí thì không quá mắc và họ đóng theo tưng khóa nên mình có thể xoay sở được, cuối cùng sẽ học nơi này lâu vì thầy cô nhieetjt ình và có tâm chỉ học sinh của mình
Học tiếng anh chịu khó học bài mới nhanh tiến bộ nhé
boonbon
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Bằng 1 cách tình cờ nào đó, mình đọc được review về trung tâm ILI nên tìm tới. Lần đầu đến tìm đường hơi khó, do mình thấy địa chỉ ngoài mặt tiền mà tới đó thì tìm không ra địa chỉ. Thiệt ra nó nằm trong khu cư xá Bắc Hải nha mọi người - Cổng sau công viên Lê Thị Riêng, ngay đường song song với Trường Sơn. Mọi người có thể đi theo google map là đúng thôi. Mình bắt đầu từ lớp Begin (Thấp nhất luôn) mà nay cũng đã học lên được lớp 5a rồi. Thật sự, chất lượng ở đây rất tốt, giáo viên nước ngoài hoàn toàn, siêu nhiệt tình luôn; tới mấy anh chị nhân viên cũng dễ thương. 1, 2 khóa đầu mình chưa cảm nhận được nhiều nhưng lên được tới khóa thứ 3 4 là trình anh văn lên hẳn mọi người ạ. Nói chung là trung tâm đáng để học anh văn nha.
Ở HCM trung tâm tiếng anh cũng nhiều lắm, dạy học online đầy nhưng hiệu quả thì chỉ rất ít trung tâm thầy cô dạy hay. Nên anh chị và các bạn tìm trung tâm học cũng thật cẩn thận. Em đã từng học ở trung tâm ILI dạy uy tín học phí cũng vừa túi tiền. Ai ở HCM thì đến đó tìm hiểu mà học. Hotline của trung tâm: 0909042588
@maiquynhhuong19 Dạo này cũng nhiều chỗ tào lao lắm, nên cần tìm chỗ uy tín

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019