Nên lựa chọn những ứng dụng học tập cũng chương trình giải trí phù hợp, giới hạn thời gian giải...
lexcuong
2 thángBình luận: 9
Nên lựa chọn những ứng dụng học tập cũng chương trình giải trí phù hợp, giới hạn thời gian giải...
Nên lựa chọn những ứng dụng học tập cũng chương trình giải trí phù hợp, giới hạn thời gian giải trí cho con, em của mình để tránh tiếp xúc với nhiều loại văn hóa "không tốt" như hiện nay.

Cho anh em không quan tâm đến chuyện này,

Độ Mixi là 1 streamer chuyên về game gủng, cũng như nhiều streamer khác ở Việt Nam nhiều người có những hành vi, câu nói không chuẩn mực, làm lệch lạc suy nghĩ của 1 bộ phận giới trẻ đặc biệt là trẻ em.

Cách đây vài ngày VTV có làm phóng sự thuốc lá dùng hình ảnh Độ Mixi, Sau đó Độ Mixi có lên tiếng như sau : "Mấy anh chị VTV lần sau có dùng hình ảnh của em thì đừng che mặt em vì như thế giống diễn viên phim con nhợn lắm". OK

VTV luôn biết lắng nghe và hôm nay cho hẳn Độ mixi lên phóng sự Streamer - Tự do và trách nhiệm 17/9/2020, lên án về việc nói tục chửi bậy, thuần phong mỹ tục các thứ các thứ...

Và cuộc khẩu chiến đang rất ban căng giữa VTV và Fan của Độ Mixi, mà trẻ trâu thì không thể đú được với truyền thông Quốc gia được rồi.
Bọn VTV thấy chén cơm Độ Mixi đang ăn béo bỡ quá nên muốn nhảy vào phá đây mà.
audi)r8
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@HuynhDacY truyền hình quốc gia không rảnh để đi làm mấy chuyện như vậy đâu bạn
@audi)r8 Ừ. Rảnh làm phóng sự nhưng thực ra là quảng cáo daikin yakult thôi
copthuy
TÍCH CỰC
2 tháng
@HuynhDacY Thế VTV nó nói sai chỗ nào không ạ? Nó nói đúng thì anh em ta phải ủng hộ chứ?
audi)r8
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@nightwish47 Là sao??
Độ dùng thuốc lá điện tử ,non-nicotin nên chẳng sao .tụi nhỏ đã ko ý thức thì dăm ba điếu thuốc ko làm khó đc nó đâu .3 rọi cũng chửi ,Pew cũng chửi
Đổ lỗi cho người ta thì cũng xem lại mình
Tưởng việc gì mới lạ. Hoá ra lại là văn hoá đổ thừa 🤣
Độ mixi tào lao cho xuống là vừa, chửi bậy văng tục, hút thuốc phì phèo -> gây ảnh hưởng ko tốt
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019