Nên mua iPhone xách tay nguyên seal ở đâu uy tín?
thanhha0408
2 nămBình luận: 13
Em muốn mua 1 con iPhone Xs Max 64gb hoặc 256gb nguyên seal, nhưng ở những hàng xách như Hoanghamobile, Shopdunk thì dính phốt tráo phụ kiện, Techland thì phốt bảo hành nhập nhằng, đổi máy đã active cho khách.

Hàng chính hãng thì giá cũng hơi chát, FPT cũng nhiều phốt thái độ, bảo hành không cẩn thận cho khách đúng không ạ?

Nhưng nói chung nếu không tìm được shop nào bán iPhone xách tay uy tín thì chắc em phải bấm bụng mua hàng chính hãng thôi

Xin các huynh ra tay chỉ giáo.
boltz
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đợi thegioididong đi
Bạn mua Icenter 370 Võ Văn Tần, P5, Q.3, TP.HCM
@aquarius Cảm ơn a nha e lại ở HN ạ
@thanhha0408 Hà Nội thì bạn ra 148 Nguyễn Khánh Toàn, Quan Hoa, Q.Cầu Giấy, Hà Nội bạn nha
Có điều kiện thì cứ chính hãng cho yên tâm b ạ, mình thấy TGDĐ về khoản thái độ và bảo hành khá tích cực.
Tú2209
ĐẠI BÀNG
2 năm
seal của iphone h hình như đã làm giả được đâu bạn. Nên cứ rẻ mà mua thôi.Từ thời iphone 8 bọc seal kiểu khác là đã ko đóng lại seal được rồi.Nhưng mà lưu ý là ko có giá quá rẻ bạn nhé. Nên tìm hiểu kỹ , còn mình vẫn khuyên là ra ngoài mua. Ko nên ra FPT hoặc TGDD vì quá đắt
Thainaip
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cell phone S cũng được mình hay mua đấy hoặc Nhật Cường nhe
cửa hàng bán lẻ ông cũng lo, siêu thị lớn ông cũng sợ thì mua vé sang nước ngoài vào mấy store của apple mà mua đi. cuộc sống đôi khi cũng phải thoáng 1 tí cho dễ sống
Mình thì thấy digiworld và cellphones, nhưng có vẻ nghiên về bên digi vì chế độ bảo hành có vẻ hơn.
thanhchem
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cellphones, hnam, vinhphat hoặc didongviet. Xem chỗ nào rẻ thì chén thôi. Còn phụ kiện thì bỏ sang 1 bên. Làm cục anker 39w thêm cáp sạc nữa là ok
tech88 xã đản chuyên ip mới cũ uy tín b ạ ! mình chuyên mua o đó mà !
iphone la mới 100% pk zin luôn ! bên nay lam uy tín lắm ko bjo tráo đồ của khách đâu ạ
Mình cũng đang tính mua con xs max 256gb xách tay new nguyên seal chưa active như bác chủ top ae cho bik nên mua cửa hàng nào uy tín ở tphcm
Ha noi b mua o tech88 cực kì uy tín họ ban chuyên dòng ip cũ mới đủ cả ! mình mua k đó nhieu rui ! bạn hoan toan yen tâm khi mua o do nhá
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019