Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Netflix cuối cùng đã có danh sách top 10 phim, TV show xem nhiều nhất
Didu
1 nămBình luận: 79
Netflix cuối cùng đã có danh sách top 10 phim, TV show xem nhiều nhất
Netflix hôm nay bổ sung danh sách top 10 phimshow truyền hình phổ biến và xem nhiều nhất trên trang web, ứng dụng của mình. Với hàng ngàn tựa phim thì top 10 hay ít nhất là dấu hiệu cho thấy phim nào đang hot, đang được quan tâm là rất cần thiết.

Hiện tại khi vào Netflix bạn đã thấy được tính năng mới, mình thử tài khoản mình đã có. Netflix nói là có danh sách top 10 nhưng mình chưa thấy, với những phim hot và đang được xem nhiều sẽ có chữ Top 10 ở góc trên bên phải.

Nguồn: TNW
Đây gọi là một bài viết à?
noinghenah
TÍCH CỰC
1 năm
=)))) người ta nói "tự hào là người đồng tính" giống như vì sao có ngày Quốc tế phụ nữ mà không có ngày Quốc tế đàn ông vậy đó. Về tự coi lại lịch sử, suy nghĩ thêm dùm. Còn cmt của mình rõ ràng nói là bạn đó chỉ nói vậy thôi chứ ko có ý gì, nếu bạn tự nhiên cảm thấy mình nói bạn Hạ Đẳ*g thì.... ai cũng biết bạn thế nào rồi. Mình chèn thêm câu sau là để dụ mấy con giờ* chui rúc trong xó xuất hiện. Và nó xuất hiện rồi =)))) Ngoài đời mình thế nào =) Cmt kiểu như vậy thì xin lỗi, bạn về nói ba mẹ ra nói chuyện với mình, mình mới tiếp =) Cỡ đó chắc mới đủ thành công so với mình bạn ạ. Tốn mấy s cuộc đời.
Thân chào,
Harry Ly
ĐẠI BÀNG
1 năm
@noinghenah Tôi cứ tưởng bạn có kiến thức rộng sẵn sàng dùng để phản bác lại tôi giúp tôi có cái nhìn tốt hơn về LGBT. Nhưng có lẽ tôi đã nhầm, câu chữ của bạn thậm chí còn chưa đủ trưởng thành so với suy nghĩ của tôi. Xin lỗi bạn.
Harry Ly
ĐẠI BÀNG
1 năm
@HuuPhongNguyen1507 Hehe, bạn "tinh tế, có học" sao lời lẽ câu cú thua cả "thất học, kỳ thị" như tôi vậy?
Harry Ly
ĐẠI BÀNG
1 năm
@Emkhongphailagay Thím có phải đầu tàu chống gay lọ ko, chứ quả tên và avatar của thím làm mình suy nghĩ quá
Netflix thì nổi tiếng TVshow mà nên cái này ko thể ko top
marilonluu
TÍCH CỰC
1 năm
@sharinran141 Cũng thượng vàng hạ cám thôi
Đang coi Crash landing on you và thầm ước về sau già thêm chút nữa và kiếm đc cái chạn như Yoon Se Ri là em mãn nguyện cuộc đời 😁
Timhieu1234
ĐẠI BÀNG
1 năm
@zipder Hồi giờ ít coi phim Hàn . Nhưng phim này thấy mẹ và ba thích coi . Cũng tò mò coi thử. Hay.
dovuhai
TÍCH CỰC
1 năm
@Timhieu1234 Ô bác nói thế này làm mình cũng muốn coi quá
Timhieu1234
ĐẠI BÀNG
1 năm
@dovuhai Nói chung kịch bản cũng hay. Cái thích coi là cái hài hước hơi nhiều mặc dù họ diễn ko phải hài . Cái hay ở đó
tyhn
CAO CẤP
1 năm
Netfilix giờ hết cho dùng thử ở vn rồi thì phải
marilonluu
TÍCH CỰC
1 năm
@tyhn Đúng vậy
tanhv34k12
ĐẠI BÀNG
1 năm
@tyhn Chuẩn. Hình như được dùng thử 3 ngày là trừ tiền luôn.
quvinh
ĐẠI BÀNG
1 năm
@tyhn Thế nên giá lên 40k/tháng hehe. Tháng mất thêm 2 trứng cho bát phở kkk
reaper911
ĐẠI BÀNG
1 năm
Má ơi! 1 bài viết nằm ở TOP PAGE :|
Cái thằng này nó k cho chọn chế độ phân giải như youtube. Ngu vl... Giờ xem éo biết mình đang xem chất lượng ntn..mình nói màn máy tính nha.
tranvinh4u
TÍCH CỰC
1 năm
@ban1phat1 À remote mình ko có nút “i” cưng ơi
dophanan
ĐẠI BÀNG
1 năm
@Bơm Lốp Tàu Hỏa Lúc vô phim vài giây đầu nó hơi mờ, sau vài giây thì hình rõ lại thì lúc đó là độ phân giải cao nhất. Còn coi trên pc thì màn hình 1080 thì nó hiển thị 1080 còn 2k thì nó hiển thị 2k.
Có 1 số phim 4k còn 1 số film chỉ có 1080 bạn coi trong phần info thì biết.
@Bơm Lốp Tàu Hỏa SETTING được mà ông
@Bơm Lốp Tàu Hỏa Ctrl+Shift+Alt+D Nha
Anh em chờ nhé! Bài tiếp theo lên trang chủ sẽ có đủ danh sách top 10! Bài này chỉ để nhà hàng anh em thôi!
marilonluu
TÍCH CỰC
1 năm
@nguyenvanduy7493k45pda Ông nào có đk Netflix thì trc sau cũng tự thấy, ông nào ko có thì cũng vô ích. Nhá hàng đc gì đâu.
@marilonluu Tôi ko có nhưng nếu xem dc top 10 thì tôi sẽ thể biết phim nào hot để xem ở chỗ khác. Còn show độc quyền thì sẽ khiến tôi tò mò và muốn đk Netflix! Vấn đề là vài viết cụt ngủn! Thường là khi đưa ra top 10 thì sẽ liệt kê luôn cho anh em biết! Giống kiểu top 10 quốc gia đáng sống nhất! Chả lẽ đọc xong tôi lại mở tab mới để tìm thông tin à!
marilonluu
TÍCH CỰC
1 năm
@nguyenvanduy7493k45pda chả ai rãnh đâu mà ngồi liệt kê, vì top nó thay đổi liên tục.
Theo mình là không nên vì điều này sẽ làm khoảng cách giữa các phim lọt top và không lọt top trở nên xa hơn. Nó cũng thao túng tâm lý người xem phải xem phim trong top và không có các bộ phim mới một cơ hội
marilonluu
TÍCH CỰC
1 năm
@Gia Tường coi loáng cái là hết rồi, đâu phải game đâu mà cày mãi 1 bộ vài chục tiếng
fbbk
CAO CẤP
1 năm
Hạ cánh nơi anh
Flirtflock
TÍCH CỰC
1 năm
Top 1 , 2 Việt Nam là 2 phim Hàn Quốc .
Dùng thử netflix 1 thời gian đúng là khó chịu vì ko có danh sách phim , cũng ko có top phim , mở lên bần thần 1 lúc ko ko biết xem phim nào, phim nó đề cử cũng ko hạp với nhu cầu :v
tanhv34k12
ĐẠI BÀNG
1 năm
@trongvongbankinh Cứ xem một thời gian nó sẽ hiểu thể loại phim bạn thích là gì mà.
Đăng bài như up tâm trạng lên trên trang cá nhân vậy haha
Sao để reg acc vâgj
Mình cũng có rồi, click qua tab "TV Show" hay "Movies" thì mới có. [​IMG]
thanhvi164
ĐẠI BÀNG
1 năm
bác nào có lòng cho mình xin cái danh sách đi.
@thanhvi164 Cố chờ phần 2 của bài viết đi, sẽ có danh sách thôi. didu viết bài kiểu câu tương tác thế này nhận đủ gạch.
minhcanh4312
ĐẠI BÀNG
1 năm
H muốn xem phim mắt biết làm sao mn .e chưa xem
Cũng muốn trải nghiệm dv này nhưng vốn tiếng anh hơi kém cũng như lười xem phụ đề...
theon2709
TÍCH CỰC
1 năm
@demonntl chẳng bao giờ xem thuyết minh, lồng tiếng luôn ngoại trừ châu tinh trì....1 là sub 2 là eng sub (mình nghe kém) chứ lồng tiếng rồi....nói thế nào nhỉ ...nó chẳng thể hiện được nhân vật, nghe giả tạo lúc thì cường điệu quá vì cái tầm của mình cá nhân cảm thấy nó không chuyên nghiệp được như nhật,hàn, trung,...nghe rất chối tai
M biết có nhiều ng như b - thưởng thức film ở 1 tầm khác..
Ếk Kốm
TÍCH CỰC
1 năm
@demonntl có 1 số phim có thuyết mình hoặc lồng tiếng việt ấy bác
@Ếk Kốm Uh.nhưng ít
smithann
ĐẠI BÀNG
1 năm
Series phim Trùm ma túy cũng hay phết. cả Columbia và Mexico luôn.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019