Nếu anh em còn dùng Windows 10 Mobile thì giờ đổi máy là vừa, anh em Android iOS vui mừng chào đón
Duy Luân
3 tháng trướcBình luận: 269Lượt xem: 25.533
269 Bình luận
Em nó sẽ được chuyển thành cam hành trình
Không có hệ sinh thái ngon lành ắc sẽ chết
hồi nhớ dùng Lumia 930, nằm chờ được cập nhật WP10 mà không ngủ được.Con này hay cái là làm trình chiếu slide có hiệu ứng, cả công ty ngỡ ngàng luôn, kể cả ông sếp người Nhật, không thấy laptop đâu hết
Haizz. Nghĩ lại thời đã tin tưởng vào Windows phone rồi Windows Mobile.
Chưa từng dùng window phone.
Thực sự đã sử dụng cả 3 HĐH, mình vẫn thích nhất WP. Đáng tiếc...
Làm gì còn ai dùng đâu 😆
nhà còn con 710, 730 với 630. 710 thì tèo do up rom (chứ ko để làm map gắn xe máy bao ngon). 730 thì làm rớt nên pin chậm chờn chứ máy thì bao đẹp. 630 giờ ba vẫn đang làm máy phụ. Bọn Nokia làm màn hình mấy con Lumia ngon kiểu lạ lùng luôn, tới giờ mở máy lên nhìn vẫn thấy nó đã mắt.
Mình còn 1 con 928 và 640xl vẫn để trưng cho vui. Cả HD7 và Lu 800 giận tím người
Đang xài iphone ...nhưng cảm xúc khi xài con 920 vẫn thích hơn...tuy hơi tù túng ..nhưng mượt mà và có nhiều cái vọc ...đặc biệt con camera chụp thiếu sáng ..xóa phong qua bá so với thời điểm đó
Khá tiếc cho 1 HDH khá mượt mà, chạy nhanh, pin tốt

Nhưng giao diện hơi tù, nhanh chán, MS đầu tư nửa vời không làm app tử tế nên em nó chết yểu quá 😔
Kiếm cách nào cài android lên nó mà xài, bỏ chi uổng
Qua các bài viết của tinhte sợ không dám bập vào windows phone luôn
buồn, wp rất mượt
Phải chia tay em 1520 màu vàng khi đó mình tê tái vì em nó có lẽ đã cứu mình. Mình xoe xe ngực đập vô tay ghi đông trái và tất nhiên là em nó lằm trong tui ngực áo khoác chịu trận. Sau phát đó em nó lõm lưng gãy ngửa ra sau
Lumia 430 có Box chờ giao lưu!
thực ra giờ làm lại kiểu thiết kế fluent cũng đẹp phết! kết hợp vuông vức như note 10+ tràn viền là quá đẹp.
Nếu so sánh cùng thời lúc ra mắt lumia x20 thì wp vẫn cạnh tranh sòng phẳng với android chứ chẳng đùa. chẳng qua sau này hụt hơi
Đc xài đúng 1 lần mà ko nhớ mã gì vì hồi đó chưa mê công nghệ ai cho gì xài đó 😁
Còn cái 730 vẫn để trưng =))
Chuyển lâu lắm rồi, ráng đu đeo xong vỡ mộng. Nghĩ lại sóng mũi vẫn còn cay

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019