Nếu chọn giữa iPad Pro 2020 và PS4 Pro thì anh em sẽ chọn cái nào và lý do tại sao?
Nếu chọn giữa iPad Pro 2020 và PS4 Pro thì anh em sẽ chọn cái nào và lý do tại sao?
so sánh kiểu gì vậy
lớn rồi lo cho gia đình, đâu phải con nít mà còn chơi game
@hoai88vn lớn thì cũng từ con nít mà lên thôi, ai cũng có đam mê riêng...có người ngày bé khổ cực không có điều kiện, trưởng thành dư dả thì mua thôi...thớt so sánh khập khiễng còn ông thì comment chẳng ra sao =]]
@theon2709 chắc lại thanh niên chưa có Vợ con =)) không chấp
anh cứ đem suy nghĩ của anh, hoàn cảnh của anh áp đặt cho người khác...anh chấp cái gì cơ? Nghỉ thì tôi có thể đi câu, cafe... hoặc ngồi nhà chơi game😁
@hoai88vn Tội nghiệp bác 😁
XV lt25i
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@hoai88vn Ông anh mình 39 tuổi và 2 con vẫn chơi game trên PS4 ầm ầm đây. Phải biết sắp sếp thời gian như thế nào để phù hợp thôi.
mình mua 2 cái, đỡ mất công chọn
Chọn cả 2
hcmnnk
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Nếu sx được thời gian để chơi game thì mua PS4 Pro, còn nếu bận quá thì mua iPad Pro nằm chơi chút ngủ. Tui cũng có PS4 Pro mua đống game về mà làm về mệt rồi còn làm việc nhà nên cũng ít chơi, nên tui thấy nếu bạn giống vậy thì nên mua iPad Pro
ipad thôi, ps thì phải ps5 chứ ps4 gì giờ này
titi00
ĐẠI BÀNG
2 tháng
2 cái khác nhau hoàn toàn, tuy nhu cầu bác thôi. Thiên về Game thi PS, còn giải trí nhẹ xem phim lướt web,mail, word , làm ảnh dựng phim nhè nhẹ thì ipad.
Ko chọn cái nào hết😃
Đặt cái câu hỏi như đấm vào mặt =))))))))))))))))))))))))))))))))))
Đặt câu hỏi thấy ngu hết cả người 😆
XV lt25i
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Mình chọn PS4. Vì mình chẳng chơi game trên ipad. Ipad mình chỉ xem youtube là chủ yếu.