NẾU CÓ DỰ ĐỊNH MUA NHÀ, CƯỚI VỢ, TẬU XE. THÌ NÊN THỬ APP MONEY LOVER NHA ANH EM
Gaohong
6 thángBình luận: 39
❤️❤️❤️
@samsung focus chời ơi vào 1 cuối tuần êm ả nhận được tim thay vì bình luận cà khịa mới dzuiii làm sao =)))))
♥️
@Gaohong Mua là vì 1 phút sai lầm bày đặt học quản lí, sau đấy nhận ra là vô ích 😃)
@Q.Dragon Ok ok 😃) sao cũng đc em nói gì cũng đúng hết á nhớ thả tim nha =)) hahaha
@Gaohong Còn quả đang đập này, lấy luôn đi 😔
@Q.Dragon =)) thôi để dành câu view về sau lấy giờ mai mốt ai vào up bài cho chị 😝😝😝
mình cũng đang xài cái này, quá ngon luôn, ae đổi lấy premium nhanh lên =))
@lexcuong =))) hời ời thiệt sự cảm động với bình lựn này hahaha
❤️❤️❤️
@Mít mít mập mình xin nhận hết những chiếc timmmm =))))) kkk
Locgk8
TÍCH CỰC
6 tháng
❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️❤️
@Locgk8 =))))) tự dưng sáng nay các bạn toàn timmm cho bài mình viết chứ k ai cà khịa, cảm động làm saooo kkkk
Locgk8
TÍCH CỰC
6 tháng
@Gaohong Muốn có nhiều voucher xịn thì phải tim cho mod chứ sao 😆
@Locgk8 Kkkk mình sẽ cố gắng đem reward về để những chiếc tim được thả trở nên ý nghĩa dữ dội haha
App này là mình phải trả phí hàng tháng hay chỉ mua lần đầu vậy Mod?
@VanNhatVina Dạ mua 1 lần đó ạ. Cái giảm 70% tinhte rewards là premium đó bạn nhenn
@Gaohong Đã mua và kích hoạt thành công. Cảm ơn Mod.
@VanNhatVina Nhanh vèo luôn chúc bạn mau lẹ tậu đc đồ mình thích nhờ quản lý chi tiêu hợp lý nhoa 😉😉😉😉😉😉
App này mình đã định dùng thử nhưng chán quá xoá liền haha
@khanhluult Dạ, khách quan mà nói thì sản phẩm, dịch vụ, hay phần mềm đều có những điểm phù hợp với người này, mà chưa phù hợp với người kia.
Nhiều anh em chia sẻ với mình dùng app này hữu ích lắm, có thể là chưa phù hợp với bạn rồi. hihi

:"> thôi bạn tìm ưu đãi khác trên Tinhte Rewards đổi hén, để dành ưu đãi này cho anh em nào cần. Reward anh em được thả ga lựa mà 😁
yennx
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Ơi thớt xinh đẹp, muốn mua Lover để xây nhà tậu xe nhưng ko đủ điểm. Giờ phải làm sao?
@yennx 👍🏻- Mình vừa like bình luận cho bạn, là bạn đc + 9 điểm rồi đó. Bất kỳ like nào bạn nhận từ người khác, bạn sẽ đc + 9 điểm.
✍🏻- Bạn bình luận vào bài mình hay bài ở đâu trên diễn đàn, được +8 điểm. Bình luận trên của bạn đã đem về 8 điểm á.
🙌🏻- Bạn đăng 1 bài viết chia sẻ, hỏi đáp, đăng tinhte fact như bài mình nè thì đc +20 điểm. Hehe thử đăng 1 bài chia sẻ ngày chủ nhật của bạn trên tinhte fact đi 😃👋🏻
@yennx @yennx : xem link bài mình có chia sẻ nè
https://tinhte.vn/threads/day-la-cach-tich-diem-tren-tinhte-rewards-ne-cac-ban-oi-ai-dang-hong-biet-lam-sao-de-cay-diem.3045595/?_xfNoRedirect=1#post-55314321
banhduc93
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Cũng muốn mua mà k đủ điểm 😔 ai chỉ mình cách kiếm điểm với
@banhduc93 Hé lô a ji no mô tô @banhduc93,

Mình dẫn link cách tích điểm, bạn tham khảo qua bài này nhennnnn. Đăng Tinhte Fact giống bài mình đang đăng đi, kiếm 20 điểm cho lẹ nè

Link tích điểm mời xem nhoa: https://tinhte.vn/threads/day-la-cach-tich-diem-tren-tinhte-rewards-ne-cac-ban-oi-ai-dang-hong-biet-lam-sao-de-cay-diem.3045595/?_xfNoRedirect=1#post-55314321
banhduc93
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@Gaohong Okay chị hường. 👌
@banhduc93 Hoyy kêu chị hường nghe quê mùa quá, cho mình tên sang hơn đi haha 🤣
minhduc172
ĐẠI BÀNG
6 tháng
Cũng định dùng thử xem sao mà ko có đủ điểm để đổi 😂😂
@minhduc172 Xào chìn bạn @minhduc172,
Cách tích điểm đơn giản như cách người ta yêu nhau mấy chục năm rồi bỏ nhau cái rụp vậy không có khó kiếm lắm đâu 😆)))))

Bạn tham khảo link bài của mình dẫn kèm để tích điểm rồi đổi lẹ ưu đãi nhaaaaaa
https://tinhte.vn/threads/day-la-cach-tich-diem-tren-tinhte-rewards-ne-cac-ban-oi-ai-dang-hong-biet-lam-sao-de-cay-diem.3045595/?_xfNoRedirect=1#post-55314321
minhduc172
ĐẠI BÀNG
6 tháng
@Gaohong Chịu khó cày điểm vậy thôi 😂
Huhu không đủ điểm
@khanhdang1561998 Hiiiiii @khanhdang1561998 ơi, trời ơi mới sn 98 hà trẻ quá sức, đọc nick name mà tức á

Xem link bài này, để hiểu hơn về cách tích điểm nha: https://tinhte.vn/threads/day-la-cach-tich-diem-tren-tinhte-rewards-ne-cac-ban-oi-ai-dang-hong-biet-lam-sao-de-cay-diem.3045595/?_xfNoRedirect=1#post-55314321

Tích điểm dễ lắm, đăng bài Tinhte Fact như bài mình nè là đc 20 điểm dzòi. Cố lên cày đổi ưu đãi Money Lover nè!
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019