Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nếu nghĩ đến chuyện nâng cấp card đồ họa thì đây là "bản đồ sức mạnh" để anh em quẹo lựa

bk9sw
14/7/2020 14:1Phản hồi: 194
194 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nọ qua hnc bị nó lừa mua con 1650 cay
iamharrytn
TÍCH CỰC
4 năm
EM KO DÁM NGHĨ ĐẾN CHUYỆN UPGRADE, E CHỈ ĐANG BUỒN VÌ MEO SẮC ... HIỂU VÌ SAO E CÀI OSB STUDIO CHO CON LAP LENOVO THINKPAD 520 CHẠY CARD RỜI NVIDIA MX150 MÀ CỨ BỊ XUNG ĐỘT MÃI, MÀN ĐEN SÌ NHƯ .. CHỊ DẬU :|
Bài viết hay quá
Muốn xem bảng sức mạnh thì vô notebookcheck là ra phát một thôi.
titom113
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bữa đăng lạc xong bán cái Gtx 1650 mới mua chưa gắn máy. Lý do mua về chơi Alyx ko nổi. Lắp dàn máy 30 chai lun.
Mà bán chưa dc.
Ai thích thì comment hay mình tặng luôn
Samfan9082
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mua con 1650 từ năm ngoái, định lên 1660s cái công ty build cho con 1650s xong bỏ ý định đổi luôn. Xài công ty nhiều hơn ở nhà ^^
Mr.Alibaba
ĐẠI BÀNG
4 năm
đúng ý mình...đang muốn nâng cấp VGA
Hai cái quạt gió to quá
voe
TÍCH CỰC
4 năm
con ngon nhất bg là 2070 super vì có cuda nhiều như 2080 s và nhiều hơn 2060 s mà giá thì đáng đồng tiền bát gạo nhất !! game cũng ngon mà video editing cũng ngon !!! kết hợp với em ryzen nữa là trả cần nhiều tiền quá bạn cũng cân đc hết như cầu mình dùng !!! 2080s quá thừa thãi giá trên mây !! hoặc 5700xt nhưng phải chọn hãng nha!! Mình thấy Sapphire RX 5700 XT Nitro+ là ngon nhất giá đâu đó 400€ còn mấy hãng khác có 360€ -370€
“quẹo lựa” là cái lol gì không biết nữa? Dùng tiếng người đi các ông chứ dùng tiếng con vật nhiều là thành con vật lúc nào không biết đấy.
@dlv.pro.thick.game cái đó là tiếng người mà
ahxdtngh
TÍCH CỰC
4 năm
@dlv.pro.thick.game Ờ, không hiểu luôn
This is 10000% Huang’s FÂn boy
TaKaMuRo
TÍCH CỰC
4 năm
Mình lại cứ chăm chăm nhìn vào ảnh bìa để tìm xem "bản đồ sức mạnh" ở chỗ nào để còn khai thác :v
Có gì dùng đó, giờ chưa quan tâm đến vấn đề này vì chưa có nhu cầu cao
Đan Anh hay Huyền Vân ta
traind
CAO CẤP
4 năm
Cho mình hỏi có nên dùng dòng card các hãng của china kém tên tuổi ko? Thấy giá tốt hơn bọn Asus MSI tầm 1tr
DearGodVN
TÍCH CỰC
4 năm
@traind Bác mua hàng bình dân hay cao cấp, mua card đắt tiền thì 1tr đáng là bao, chính hãng cho yên tâm. Vga chứ không phải cpu, cpu thì xách tay thoải mái
Vào xem vì cái hình cô gái cầm card 😃
Thông tin hữu ích
LeAnh0107
ĐẠI BÀNG
4 năm
1660 ti là ngon thay vì mua gtx 1070 ti nhưng giá thì làm gì có chỗ nào hơn 4tr
Vẫn đang xài em 1050 2GB cùi bắp nhất cái danh sách này, chỉ cần chơi dota 2 và CSGO, vẫn ổn 😁
hình cover mã gì nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019