New Mac Candle: chiếc nến toả mùi hương như mùi máy tính Mac vừa mới mở hộp

ART+
4/10/2016 16:10Phản hồi: 89
New Mac Candle: chiếc nến toả mùi hương như mùi máy tính Mac vừa mới mở hộp
Twelve South, một công ty chuyên sản xuất phụ kiện cho sản phẩm Apple, vừa mới bán ra một món đồ hết sức độc đáo, có tên gọi là New Mac Candle. New Mac Candle là một hộp nến, và theo nhà sáng chế, thì khi được thắp lên, nó sẽ cho mùi hương tương tự như mùi của những chiếc máy tính Mac vừa mới được mở hộp.

Bên trong hộp New Mac Candle là 100% sáp đậu nành với các mùi hương là: bạc hà, đào, húng quế, hoa oải hương, quýt và cây xô thơm, tất cả những mùi này hợp vào sẽ cho ra cái mùi được gọi là "mùi máy Mac khi mới mở hộp". Thời gian cháy sáng của New Mac Candle là từ 44 đến 55 giờ đồng hồ. Giá bán của một hộp là $24, và đang tạm hết hàng.

Thực tình mà nói thì mình không biết cái mùi máy Mac khi mới khui hộp là mùi gì, mình chỉ nhớ lúc mình khui cái MacBook Pro Retina của mình thì mình chỉ xé xé và xé. Dù sao thì đây cũng là một cách hay cho những ai thèm máy Mac mới nhưng không có điều kiện tài chính, kiểu như ngày nào cũng có cảm giác khui hộp một em vậy.

Bạn nào quan tâm có thể vào link đây

89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

#cạnlời #khôlời #héolời :eek:
smart phone
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoang_nam2001 #sa mạc lời # - quá nhiều phụ kiện cho Apple.
Kyle.D
TÍCH CỰC
8 năm
@luuthienloc lũ khùng, chỉ biết hùa theo đám đông, thể loại này quá nhiều
@Kyle.D Nhột àk ? :eek::eek::eek:
Kyle.D
TÍCH CỰC
8 năm
@luuthienloc uống thuốc chưa?
ezious
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có mùi gái zin không nhỉ
@vodanhdaisu chắc bác phải có một trải nghiệm thật kinh khủng nhỉ =))
@vodanhdaisu xCanj lowi`
@ezious http://tinyurl.com/zssar57 tiểu thuyết đã chuyển thể thành phim 😁
@ezious sax
db9911
TÍCH CỰC
8 năm
Tây lông lắm trò thật
Nghĩ ra bn thứ dị cho fan cuồng =))
Tuyệt vời, ifan mua về mà hít hít thôi
-TheEnd-
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hoang_HaoMinh Vừa cắt lúa, đang chờ nắng phơi khô, cân bán lấy tiền mua mà bữa giờ mưa miết. Haizzzz
Thánh cuồng cmnr
Junio
TÍCH CỰC
8 năm
bệnh nặng lắm, khó mà chữa khỏi
jedi9
TÍCH CỰC
8 năm
Chỉ có lũ iSheep điên điên khùng khùng mới có thể chịu nổi cái trò hề này.
praynow
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Kennyrobyn Nước nào cái bánh mì 12$ vậy bạn. 12$ thì các bác nông dân thành tỉ phú cmnr.
Kennyrobyn
TÍCH CỰC
8 năm
@praynow Nước Mĩ nhé. Ko tin có thể search trên mạng
praynow
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Kennyrobyn Giá KFC vs McDonald's thì 1 chiếc Hamburger cỡ lớn thì cũng chỉ 5-6$ thôi bạn nhé còn theo bạn nói cái bánh mì không thì 1,5-2$ là cao rồi. Nó cũng chỉ đắt hơn bánh mì ở mình 1 chút thôi.
Kennyrobyn
TÍCH CỰC
8 năm
@praynow Cái đó mình k rõ nhưng bạn mình đi mĩ chụp ảnh lên là 12$. Có tem hẳn hoi
Ra mua Rp7 xịt xịt tha hồ mà hít
dino_su
CAO CẤP
8 năm
Sao ko sx ra cái nến tạo mùi cocain, cần sa, cỏ.... để ae đỡ 1 khoản chi phí nhỉ 😔
dia_dang
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em chờ loại New iPhone
miseryme
TÍCH CỰC
8 năm
Mùi máy Mac mới khó ngửi thế mà cũng làm ra nến thơm mùi này. Ngửi 1 thời gian chắc mũi có vấn đề luôn 😁
peterpan80
TÍCH CỰC
8 năm
em chờ loại new girlfriend.... hoặc new wife cũng được....
Cần lắm cây nến tỏa mùi gái còn trinh :oops:
Coi bộ đại đa số thành viên Tinh Tế bị FA lâu ngày quá sinh ra hoang tưởng cmnr 😁
Toàn đòi mua nến có mùi gái không à :eek:
Có loại My Ass không :eek::eek:
hightecher
ĐẠI BÀNG
8 năm
mùi này là mùi máy mới, máy gì mới chả có 1 mùi, đôi khi mua máy mới ngửi cái mùi này lại nhớ đến chục năm trước dùng con điện thoại đầu tiên trong đời nokia 3250, và thực là mùi nokia hay mùi iphone hay laptop thì mới bóc ra mùi cũng giống nhau, cái này dành cho những ai cần chút hoài cổ, nếu rẻ mình cũng làm 1 cây
Ifan có sản phẩm.....hít đầu tiên 😃😃😃 quá đã
Dành cho con nhà nghèo mà muốn nếm mùi sang chảnh và đẳng cấp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019