Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[NEW_SOFT] TapaTalk ỨNG DỤNG TRUY CẬP FORUM TRÊN BB++++++++++++++++++

pat.vietnam
30/6/2011 9:51Phản hồi: 52
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

4.5 lạc hậu rùi sao.... 😔(
lephap9x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sử dụng cái nè vào thấy báo tạo kết nối thất bại liên tục, nhọc hơn opera biết mấy
có lẽ do mạng thôi, tôi vào thấy phăm phăm, nhanh hơn cái vụ phải vào = browser hay opera, có thể do tốc độ wifi của từng đời máy
lephap9x
ĐẠI BÀNG
13 năm
[MENTION=169122]pat.vietnam[/MENTION] Cũng có thể do mạng, nhưng bác thích nó thì thế chứ, em hỏi bác nếu có wifi sao k dùng opera hay browser cho đầy đủ link hoặc file đính kèm nếu có trong bài ở diễn đàn? Em chẳng nhắc gì mà bác lại nói đến tốc độ wifi của bb, bác biết gì vế cái đó? Chỉ giáo để em đc biết đi. Hố hố ^^
Việc lựa chọn sử dụng hay ko sử dụng f/m là do các bạn, tôi chỉ post lên để ACE biết, còn lí do vì sao chậm hay nhanh thì có nhiều lý do, bạn đừng hiểu nhầm ý tôi. Mình không có ý gì, mình chỉ đề cập tới các dòng máy của BB thì tốc độ wifi có khác, khi tôi sử dụng như mình dùng em 8320 có thông số wifi là (Wifi 802.11g), rồi em 8120 cũng thế (Wifi 802.11b), riêng em 9700 nó khác hẳn trong phần wifi (Wi-Fi 802.11 b/g, UMA), từ tốc độ load, hay hiển thị đều khác nhau về time rất rất nhiều.

Thêm vào đó wifi được phát bởi các moderm và chuẩn của moderm wifi hiện nay trên thị trường có mấy loại, bạn có thể tham khảo thêm về vấn đề này, bởi tôi sử dụng tới 3 cái moderm wifi từ cách đây 5 năm đến giờ thì chuẩn của nó đã đến đời thứ 3 rồi, chi tiết kỹ thuật bạn có thể tìm hiểu thêm ở trên mạng hay các bài viết về kĩ thuật của dân IT.
lephap9x
ĐẠI BÀNG
13 năm
[MENTION=169122]pat.vietnam[/MENTION] Em cũng trêu bác vì tự nhiên bác lạc đề nhắc dùng tapatalk trên wifi đó chứ ^^

Smile ^^
Đang test cái Tapatalk này trên 88 của mình thấy chạy cũng ok! Thấy tốc độ giống y operamini 6.125376 ! Máy mình kô có wifi nên chưa test được
!

Sent from my BlackBerry 8800 using
Tapatalk
8800 mà dùng được tapatalk á, bác có chém gió không đấy ;))
88 dùng được em cũng thấy lạ đó......hehe

Sent from my BlackBerry 8800 using Tapatalk
lephap9x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Báo... Có version mới rùi.
Em coi trên AppWorld có nhưng mà mất xiền :p
Có bác nào lấy về cho ae đi ^^
Em còn đi học chưa có xiền hix!
Các bác cốc đầu thui, đừng ném gạch nhé @@!
Cứ từ từ vào appworld mà down 😁
talabagia
ĐẠI BÀNG
13 năm
phần mềm này dùng để làm gì. Thay cho operamini ak
Hay quá em đánh dấu cái
lephap9x
ĐẠI BÀNG
13 năm
[MENTION=285080]galaxyxxz[/MENTION] a cứ đùa em @@!
Em thấy nó bắt mua chứ có free đâu nên mới fải đi ăn xin chứ nè 😆 ^^
Đọc comment bên topic bán soft của a, em lại chờ bác bên BBvietnam, hehe ^^
Chưa có đặt hàng nào cả, nên chắc chắn là sẽ ko share gì đâu 😁
lephap9x
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ặc, hay em pắn cho bác 30k bác khuyến mại em fần còn lại nhé 😆
Trên .....berry store bán giá 2đô hơn 1xíu 😁 ^^
Mình dùng 4.5 nên cũng chẳng có hứng, hehe
Với lại muốn lấy tiền mặt để gom góp lên 5, 6 chứ hehehehe
phongbuj
TÍCH CỰC
13 năm
biết ae bên tinh tế toàn 4.5 post cái này nóng cả mắt , hình như nhớ cái này bên dâu đen mà bên dâu đen toàn os 5,6
nam.nv
ĐẠI BÀNG
13 năm
hic, bao giờ có cho 4.5 nhỉ 😔
Sent from my BlackBerry 8100 using Tapatalk

Ôj. OS4.5
thangs60
TÍCH CỰC
13 năm
Test ....................!

---------- Post added at 02:40 AM ---------- Previous post was at 02:39 AM ----------

Test ...........................!

Send from my Nokia 1110i using Tapatalk
anyone the new version? 1.4.5?
Các bác cho hỏi sao tôi cài bản 1.35 dành cho OS5.0 nhưng khi vào Search như hướng dẫn nó lại ko ra link vào diễn đàn. Chỉ hiện ra cái bóng đèn màu vàng và báo LOADING...
khuctriam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vua cai dat , thu phat xem nao

Sent from my BlackBerry 9000 using Tapatalk
Sent from my Beeline using Tapatalk
bitis06
TÍCH CỰC
12 năm
Các bác cho mình hỏi, mình cài bản 1.39, rồi 1.40 trên OS7, login được vào forum, save thành favorite rồi.
Lần sau vào lại nó lại bắt login từ đầu, ko cho lưu user và pass, thành ra mỗi lần vào diễn đàn lại phải login lại, mệt ghê!
Trong phần setting lại ko thấy có chỗ nào để save user và pass.
Có bác nào bị như thế ko ạ?
Thanks all.
Mình cũng gặp vấn đề này như bạn khi dùng ver mới 1.4 này. đang tìm ver trc để cài lại.

Sent from my BlackBerry 8520 using Tapatalk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019