TIKI Freeship June

Nexus 5 cũ hay Galaxy J???
mr.tuanpz0
7 nămBình luận: 21
Hiện tại e đang phân vân 2 e này. Mong các bác tư vấn xem e nên mua nexus 5 cũ hay mua Galaxy? k xét cấu hình vì đã rõ rành rành r. Quan trọng là các bác tư vẫn về trải nghiệm người dùng là chính thôi ạ 😁
No_Fe4r
TÍCH CỰC
7 năm
Vote Nexus 5,dù j máy quốc tế vẫn tốt hơn mấy cái máy nhà mạng
DragonPilot
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con nào cũng ngon, đang thừa em Galaxy J nguyên hộp full bảo hành 11t + gói BH vàng nguyên tem nguyên miếng dán bác máu e để lại cho 😃
mr.tuanpz0
ĐẠI BÀNG
7 năm
@DragonPilot Mình đang tham khảo trc chứ hiện h chưa có tiền mà máu ý -_-
Nexus 5 bác nhé!
msdientu
TÍCH CỰC
7 năm
Theo em bác nên tham khảo em Galaxy J bác nhé
hiep06_01
TÍCH CỰC
7 năm
Nexus 5 vẫn ok hơn.
test thử 2 máy, cái nào thích hơn thì dùng
Mua cũ nhưng phải mua chổ đảm bảo uy tín và phải biết test máy cẩn thận. Còn hàng Samsung Galaxy J thì xách tay nhưng đảm bảo hơn. Cấu hình J cũng khá ổn
mr.tuanpz0
ĐẠI BÀNG
7 năm
@AnhKaka' Bác có kinh nghiệm test dòng nexus 5 k thì chia sẻ cho e với, cái j đặc biệt ý. Còn test cơ bản thì e cũng có ít kinh nghiệm r
No_Fe4r
TÍCH CỰC
7 năm
@mr.tuanpz0 Nexus 5 thì ko có các chức năng thông minh j nên chỉ cần test cơ bản như màn hình,loa,phím cứng,... Là ok rồi 😁
Con Galaxy J khoảng 6tr2 đó bác
mr.tuanpz0
ĐẠI BÀNG
7 năm
@AnhKaka' Mình biết giá 2 con này mà. bác có knghiệm j về test máy nexus 5 k thì chia sẻ e vs 😁
Galaxy J bên em hiện giờ giá còn 6.150.000 bác nhé . Em khuyên bác nên tham khảo em J hơn bác nhé
@msmobile.vn giá đó là BH bao lâu vậy bác, có BH màn hình chứ. mình đang quan tâm
@bacsidien94 Dạ giá đấy chưa kèm bảo hành nguồn và màn hình bác ạ . Còn ngoài màn hình với nguồn ra thì bên em bảo hành 12 tháng bác nhé . 1 đổi 1 trong tháng đầu tiên bác ạ
Nexus 5 dc cái dc hỗ trợ rom nhiều. Dùng ổn đinh mượt mà. Lựa chọn ổn định bền bỉ đấy bác

vinhvumobile - Bring technology to everyone
J vẫn chất hơn bác ạ, Clickuy Sài Gòn giá e J còn 6tr1, bao test 15 ngày, bảo hành 12 tháng, ko tính nguồn và màn hình, bác ở SG thì ghé qua 379 Hoàng Văn Thụ tham khảo nha bác..
máy nào cũng thích, cơ mà dùng galaxy j chảnh hơn bạn à
Galaxy J cấu hình với hiệu năng khủng nhất trong tầm giá rồi
J ngke chug ngon hon do b. Nexus on dih hon thoi
@ngayhuanluyen Galaxy J cũng ổn định mà bác

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019