Nexus 5 cũ hay Galaxy J???

mr.tuanpz0
8/9/2014 16:49Phản hồi: 21
Hiện tại e đang phân vân 2 e này. Mong các bác tư vấn xem e nên mua nexus 5 cũ hay mua Galaxy? k xét cấu hình vì đã rõ rành rành r. Quan trọng là các bác tư vẫn về trải nghiệm người dùng là chính thôi ạ 😁
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

No_Fe4r
TÍCH CỰC
10 năm
Vote Nexus 5,dù j máy quốc tế vẫn tốt hơn mấy cái máy nhà mạng
DragonPilot
ĐẠI BÀNG
10 năm
Con nào cũng ngon, đang thừa em Galaxy J nguyên hộp full bảo hành 11t + gói BH vàng nguyên tem nguyên miếng dán bác máu e để lại cho 😃
mr.tuanpz0
ĐẠI BÀNG
10 năm
@DragonPilot Mình đang tham khảo trc chứ hiện h chưa có tiền mà máu ý -_-
Nexus 5 bác nhé!
msdientu
TÍCH CỰC
10 năm
Theo em bác nên tham khảo em Galaxy J bác nhé
hiep06_01
TÍCH CỰC
10 năm
Nexus 5 vẫn ok hơn.
test thử 2 máy, cái nào thích hơn thì dùng
Mua cũ nhưng phải mua chổ đảm bảo uy tín và phải biết test máy cẩn thận. Còn hàng Samsung Galaxy J thì xách tay nhưng đảm bảo hơn. Cấu hình J cũng khá ổn
mr.tuanpz0
ĐẠI BÀNG
10 năm
@AnhKaka' Bác có kinh nghiệm test dòng nexus 5 k thì chia sẻ cho e với, cái j đặc biệt ý. Còn test cơ bản thì e cũng có ít kinh nghiệm r
No_Fe4r
TÍCH CỰC
10 năm
@mr.tuanpz0 Nexus 5 thì ko có các chức năng thông minh j nên chỉ cần test cơ bản như màn hình,loa,phím cứng,... Là ok rồi 😁
Con Galaxy J khoảng 6tr2 đó bác
mr.tuanpz0
ĐẠI BÀNG
10 năm
@AnhKaka' Mình biết giá 2 con này mà. bác có knghiệm j về test máy nexus 5 k thì chia sẻ e vs 😁
Galaxy J bên em hiện giờ giá còn 6.150.000 bác nhé . Em khuyên bác nên tham khảo em J hơn bác nhé
@msmobile.vn giá đó là BH bao lâu vậy bác, có BH màn hình chứ. mình đang quan tâm
@bacsidien94 Dạ giá đấy chưa kèm bảo hành nguồn và màn hình bác ạ . Còn ngoài màn hình với nguồn ra thì bên em bảo hành 12 tháng bác nhé . 1 đổi 1 trong tháng đầu tiên bác ạ
Nexus 5 dc cái dc hỗ trợ rom nhiều. Dùng ổn đinh mượt mà. Lựa chọn ổn định bền bỉ đấy bác

vinhvumobile - Bring technology to everyone
J vẫn chất hơn bác ạ, Clickuy Sài Gòn giá e J còn 6tr1, bao test 15 ngày, bảo hành 12 tháng, ko tính nguồn và màn hình, bác ở SG thì ghé qua 379 Hoàng Văn Thụ tham khảo nha bác..
máy nào cũng thích, cơ mà dùng galaxy j chảnh hơn bạn à
Galaxy J cấu hình với hiệu năng khủng nhất trong tầm giá rồi
J ngke chug ngon hon do b. Nexus on dih hon thoi
@ngayhuanluyen Galaxy J cũng ổn định mà bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019