[Ngải cứu] Tư vấn mua xe máy cũ giá sinh viên

BlackPearl@@19
29/8/2016 11:6Phản hồi: 13
[Ngải cứu] Tư vấn mua xe máy cũ giá sinh viên
Tình hình là e kinh tế eo hẹp dành dụm mãi đc khoảng 10củ đang muốn mua 1 e xe máy second-hand để thi thoảng đi học và đi lượn mà ko biết giá cả vs chất lượng nó ntn Các bác giúp e vs, liệu trong tầm 10tr quay đầu có mua đc Sirius, Wave hay Dream cũ ko ạ. Mà vụ Dream giật Thái, giật Honda đi có ổn ko ạ cho e xin ít Review với ạ. Hóng cao nhân giúp đỡ .....
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác giúp e vs ạ T.T
Ra Tân Khai nhe bạn, nhiều ông túng tiền ra đó bán tháo lắm, 5tr cũng có
@Shen Time Cái xe Wave bác mua còn chạy ổn ko ạ ?
@Shen Time Tân Khai là ở trong Nam à bác, e ngoài HN lận 😔
@BlackPearl@@19 chạy ổn bác ạ, có điều chảng ba cổ hơi méo ra Honda chỉnh lại là oke, chạy được vài năm bán lên đời mà cũng được same same giá đấy chứ đùa
@Shen Time Tân Khai là ở trong Nam hả bác, e ngoài HN lận bác ơi :sosad:
10tr thì mua dc wave anpha cũ rồi. Máy móc còn ok, dàn nhựa tạm được. Về muốn sơn lại hay dọn lại sơ sơ tầm 1tr nữa thì tha hồ mà lượn. Si cũ máy móc còn tạm thì cũng tầm đó. Dream thì tùy đời. Dream 2 tem lửa thì k có giá đó, còn mấy đời super thì cũng hơn chục củ là ít.
@thienhagarison có cửa hàng nó bảo bán Dream Thái 9tr, 12tr5 ko biết thế nào nữa. Còn thể loại Dream ld giật Thái, Dream ld thì sao hả bác, có ổn ko ạ ???
@BlackPearl@@19 Dream thái 9tr chắc đã bị tráo đồ như bình xăng con, đầu lòng, bộ nồi, tay dên, hoặc là nó đánh tráo luôn toàn bộ máy móc bên trong, chỉ để lại cái vỏ máy thái. Rất khó để nhận biết được trừ khi bạn rã máy ra. Riêng bộ máy và bình xăng con nó bán cũng kiếm dc khá tiền rồi đó.
@thienhagarison Còn Dream ld giật Thái, giật Honda thì sao hả bác ???
hỏi bạn bè xe ai bán xe thì mua cũ wave mà đi, cứ giấy tờ chính chủ sang tên đổi chủ mà làm, rẻ quá hóa lởm khởm, dễ dính dáng đến pháp luật

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019