Ngày mai 13/12/2019 Apple Watch LTE sẽ nghe gọi được bằng Viettel, anh em sẵn sàng chưa?

Nam Air
12/12/2019 5:17Phản hồi: 284
284 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

L3Dzuong
TÍCH CỰC
4 năm
Toàn thanh niên ko dùng aw bao giờ vào cmt dùng aw nghe gọi làm gì ... bala balala. Đt thì to và nặng như xs max, hay ip 11pro max thì mặc quần đùi đút vào đâu, sẽ ra sao khi tập thể dục...
Hic, zalo xưa giờ xài số của mobi, sim 4Gdata lại của vina mà esim lại của vietel ... thôi mình tạm thời chưa xài esim của aw 😆
FrankieLuu
ĐẠI BÀNG
4 năm
Apple watch có thể kết nối vs các dòng điện thoại của hãng khác được ko nhỉ? Chưa có đk sử dụng nên ko biết
@FrankieLuu kg đc nhé bác, nó chỉ kêt nối đc với iphone thôi
Newsolder
ĐẠI BÀNG
4 năm
Các bác cho hỏi tôi đang xài sim Viettel trên Blackbery nay có đồng hồ Apple watch 5 nên muốn mượn điện thoại IPhone để lắp sim Viettel sang rồi đồng bộ với esim trên đồng hồ. Sau đó lại dùng trên máy BB thì đồng hồ còn dùng được độc lập ko nhỉ?
cũng kén mã nhĩ
khnhngo197
ĐẠI BÀNG
4 năm
cái đồng hồ con nít vậy mà nhiều bác thích ghê. bó tay
Hóng. Lúc đầu thì A2095 được mà bây giờ thì viettel thông báo không được. Huhu
gon.bee
ĐẠI BÀNG
4 năm
@phutrongnhan cái này chưa chính thức mà bạn có thể còn thay đổi nữa thì còn tùy thuộc cả về bên APPLE
Đã hỏi tổng đài Viettel, rất nhiều nhân viên CSKH không biết khỉ gì về apple watch hỗ trợ esim, một bạn nữ sau cùng trên tổng đài cho biết 13/12 là ngày ra mắt dich vụ thôi, chứ chưa chính thức. Con mẹ nó VIETTEL
Xàm lông quá VIETTEL
@Cskhviettel Hôm trước thì model A2095 có hỗ trợ esim, hôm qua thì để là không có hỗ trợ, hôm nay thì... không hiện lên danh sách luôn. Viettel làm ăn kì quá vậy?
@phutrongnhan đã ra mắt chính thức đâu ông, chưa chính thức họ có quyển thay đổi tùy thuộc vào cả bên apple nữa mà
gon.bee
ĐẠI BÀNG
4 năm
@huukhai1703 cái này vẫn còn nhiều thay đổi nữa mà bạn.đã đưa ra thông tin chính thức đâu mà còn phụ thuộc nhiều bên nữa.
lamnam29
ĐẠI BÀNG
4 năm
@phutrongnhan mình nghĩ đây là sự hợp tác giữa Apple và Viettel. riêng VT sẽ ko quyết định dc
tuanchuoi
TÍCH CỰC
4 năm
Sao thông bâo aim k đủ điều kiện đky nhỉ. 13/12 rôi mà
hieule1606
ĐẠI BÀNG
4 năm
Series5 A2095 hayzzza
Nói chung là hiện tại thấy cái esim cho watch chưa đến mức cần phải có nhỉ? @@
Của em bấm vào Setup cứ bị lỗi
omiai900
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sáng sớm nay hihi
HoangGiangT
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mới làm thử, không được, gọi điện thoại hỏi tổng đài thì được biết 13-12 là công bố ra mắt dịch vụ thôi chứ chưa kích hoạt được.
đăng ký báo lỗi, máy 11pro hai sim vật lý, có tự kích hoạt esim trên AW được ko bạn
6:30 sáng ngủ dậy test vẫn chưa được . Aw A1891
Tréo
TÍCH CỰC
4 năm
Đến thời điểm này, AW báo "Viettel acount is not eligible to enable cellular on your AW..."
cvn
TÍCH CỰC
4 năm
Đến lúc này máy mình vẫn: không kết nối được với server
blackbean
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ko kích hoạt dc. Gọi nv tổng đài thì trả lời ù ù cạc cạc. Hướng dẫn lung tung. Hí ha hí hửng tưởng thế nào. Chán vcd.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019