Ngày Valentine đã đến! TOP5 phim của mình
Gd165
8 ngày trướcBình luận: 116Lượt xem: 20.918
116 Bình luận
Cái vấn đề quan trọng nhất là xem xong thì đi đâu để không bị tụt cảm giác 😁
Thợ sửa ống nước may mắn
Mới coi được Your Name và Beauty and the Beast. Cám ơn tác giả đã chia sẻ.
coi anime, làm việc, bắn cs go
tarzan x shame of jane
Phim số 1 hay ko ae, thấy lâu phết rồi mà chưa xem 😆.
@supperchym hay nhưng mà lỡ xem shigatsu wa kimi no uso r nên ko xem film nay nữa 😔((
@supperchym trước mình cũng chê anime lắm, xem xong giờ mình thành wibu rồi 😔
Một số phim cũ em từng coi thấy cũng zui zui

1. When we first met về anh chàng yêu 1 cô nhưng tán ko đổ đến đám cưới người ta chôn cái đĩa in hình cưới khóc te tua. phát hiện booth chụp hình trong quán nơi cả nhóm chụp hình lần đầu tiên cho du hành thời gian về quá khứ, tán lại mấy lần. Nhưng kết cục... thôi các bác tự coi ko lại bảo spoil

2. Friend with benefits
Hai anh chị cô đơn thoả thuận bạn bè lợi ích..."yêu đương" với nhau xong yêu thiệt (hot scene 😁)

3. Phim The proposal
Một anh trợ lí cùng toàn thể nhân viên ghét cay ghét đắng bà boss khó tính mãi đến khi ảnh bị bà boss giao kèo kết hôn giả để bã ở mỹ hợp pháp ko bị trục xuất về canada. sau thì tình giả thành yêu thiệt

5. To all the boys I love before
Phim teen về 1 cô bạn viết thư tình từ nhỏ đến lớn giữ mãi trong hộp ko gửi mãi đến khi đứa em phát hiện và gửi hết 1 lần cho mấy thằng kia 😆

6. Phim La La Land 1 thời gây tranh cãi nổi quá rồi ko cần tóm tắt. Ké theo phim buồn Blue Valentine của anh Ryan Gosling trong phim này luôn. Về cuộc hôn nhân tan vỡ đi kèm những hồi tưởng hạnh phúc

7. À quên phim Me before you 3-4 năm về trước chuyển thể novel cùng tên. Anh doanh nhân thành đạt bị tai nạn giao thông liệt toàn thân mất hết niềm vui cuộc sống, gặp 1 cô bé xin vào giúp việc tưởng như yêu nhau và đã tìm lại được niềm vui cuộc sống nhưng không...
xem shigatsu ... uso nhé 😔
@Hieu123z Thật đáng tiếc, lần đầu tiên họ biểu diễn cũng chính là lần cuối cùng :(
@gunnyonline :(
hoặc xem the fault in our star cũng hay
xem your name hợp lý luôn, lựa chọn hàng đầu
Số 5, mỗi lần coi lại nhớ ông bà ngoại
The Classic (Cổ Điển), một bộ phim tuyệt hay về tình yêu nhưng chắc không có nhiều người biết vì nó được chiếu cách đây gần 20 năm rồi
Những đứa ra rạp thật dũng cảm
Có link không ạ
Phim cuối thấy giống ông Park
5cm/s
Coi 5cm/s bùn bỏ cơm Your Name thì ám ảnh khi ngồi kế 2 thg 3D nên mỗi lần coi lại hơi bùn nôn
why him nghe giống "why always me" 😆)
Hài thì 50 first dates, lãng mạn thì Moment to remember, xem cùng con được thì Up, xen chút sex cho ấm thì Natalie, cổ trang thì Cuộc chiến nơi thiên đường (hoặc Thần thoại)
Trong "Why him?" có Elon Musk.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019