Nghệ - curcumin nào tốt nhất thị trường hiện nay???

maya2204
22/10/2016 15:13Phản hồi: 66
Bão thông tin các chế ạ
Tây tàu âu á đủ cả
Mà thấy loạn cào cào nào người nano người non nano
Người bảo bột ng bảo tinh
Nên em xin mỗi người 1 chấm 1 ý để đúc kết với ạ
Vì cái thân em dân tỉnh lẻ ở thủ đô
Thi thoảng lại có ng nhoè mua nghệ
Bảo Cháu thấy loại nào tốt mua dùm bác
Em chết chân luôn ạ )):
Hiu hiu mng giúp em với
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tôi dùng bột nghệ nhà tự làm thôi, cũng không hiểu lắm về tinh hay bột hay nano
nhà tôi tự cung tự cấp, cũng chả bán mua gì 10 năm nay rồi
@kdmtrieuan Uống vậy để làm gì hả bạn?
@HANI_HUY 😁 chữa đau dạ dày, tốt cho sức khỏe. đẹp da
Mật ong nhà em nuôi, nghệ nhà em tự làm nên em cứ uống thôi cụ
với chỗ em mấy mẹ sinh xong uống nghệ da dẻ đẹp lắm. Kinh nghiệm quê em vậy
@HANI_HUY 😁 chữa đau dạ dày, tốt cho sức khỏe. đẹp da
Mật ong nhà em nuôi, nghệ nhà em tự làm nên em cứ uống thôi cụ
với chỗ em mấy mẹ sinh xong uống nghệ da dẻ đẹp lắm. Kinh nghiệm quê em vậy
@kdmtrieuan Uh, dạo trước sinh xong 3 tháng đầu các cụ cho ăn và ngủ với nghệ mờ... nhưng chưa rành nhiều công dụng như vậy.
mà bạn là ng VN thfi nên tin dùng hàng VN chws, và cũng nên ủng hộ những gì là truyền thống
@Tieuho01 nói như bác ấy thfi nói làm gì
@Tieuho01 bác này cuồng hàng Việt cũng tốt ạ, em cũng thích xu hướng Ng Việt dùng hàng V nhưng không thể phủ nhận hàng V đc đã tốt, chỉ sợ hàng Tàu
dùng nanocucumin đi bạn
siêu nhỏ, siêu hiệu quả
Bác dùng sản phẩm tinh bột nghệ Doluperin này đi, hàng của Pháp em mua cho cả chị gái với mẹ uống, chứ mua bột nghệ tự làm trên mạng bán tùm lum không yên tâm đâu mà nghe nói toàn bột nghệ làm gì có tinh nghệ gì đâu. Bác tham khảo ở đây nhé, em cũng mua ở đây đấy.
https://www.facebook.com/hangnhapkhauchauauvnp/?fref=ts
@pkphuong Dì của mình xài loại này cũng hiệu quả lắm
@vanhieuvn_info Cho xin cái hình sản phẩm của dì đi, cho các mẹ cùng biết.
@HANI_HUY Ảnh đây mẹ nó nhé.

Cứ dùng hàng của Châu Âu đặc biệt của Pháp yên tâm nhất.
bác này nói đúng cái phần bột nghệ tùm lum, tuy nhiên cần gì hàng Pháp
Tôi thấy hàng VN như nano curcumin dùng cũng tốt mà giá lại rể hều
@sutucai
Hàng VN thì cũng rất ok nhưng chỉ sợ mấy bác chơi mác hàng VN còn nguồn gốc "khựa" hoặc học theo "khựa" chế bột nhựa thành gạo thì toi bỏ mẹ
Bác cứ nói Nano Curcumin rẻ, thuốc, thực phẩm chức năng uống vào người chứ có phải đồ chơi đâu, kể cả hàng của Mỹ tôi cũng chẳng yên tâm. Cứ hàng Châu Âu mà dùng các bác ạ.
@pkphuong Mình cũng muốn tin dùng hàng việt lắm nhưng nhiều người việt học theo người tàu toàn làm hàng vớ vỉn rồi tung ra lừa chính người việt nên oải lắm
Bác mua curcumin của mua hàng châu âu ấy, kiếm cái phần mềm quét mã vạch là yên tâm chứ hàng Vn bây giờ gia công lắm chủ threat ak
@Vu_khanh_bluesky BẠN đã dùng chưa??? giờ thật giả lẫn lộn cũng khó nói lắm bạn ạ
@Vu_khanh_bluesky thật hả bác? nhưng có phải cái nào cũng check được đâu
Có cái không cập nhật trên hệ thống thì khó lắm
@Bảo _ Di Mình dùng rồi bạn ak, đúng là hàng Pháp có khác, dùng tốt ak
@Vu_khanh_bluesky vậy à, tác dụng có rõ rệt không bạn? bạn dùng bao nhiêu lọ thì thấy có tác dụng...?
hàng châu âu sản xuất tại Việt Nam thì rụng rốn :v
@halm.giaphu Cháu cụ Tào đây rồi... nói thật là bây giờ nhiễu loạn thông tin, chả biết tin ai và nên tin ai cả...
đây là hàng nhập khẩu à?
@pkphuong Cho xin 500 ảnh đi bạn
@HANI_HUY nhập hay xách tay ý? sợ xách tay Nguyễn sơn lắm ^^
@maya2204 Nãy tớ mới đọc chỗ nào có bạn nói gì nào là :Thiên đường Nguyễn Sơn... rồi cái gì mà sợ lắm rồi. Bây giờ lại thấy ở đây mẹ này bảo thế... là như nào hở bạn? Chỗ í bán hàng gì hợ?
@HANI_HUY Chỗ ý nổi tiếng hàng tàu gắn mác đủ các nước mà bạn
Nghệ Vn mình đầy, tội gì phải nghệ tàu chứ
@kdmtrieuan Em mua ở nghệ an đây bác
Xong nhờ cô bạn phòng đông dược vkn
Làm thử cái test
Tìm curcumin
Không có gì cả
Thế là từ đấy em không dám tinh bột với bột beo gì cả
Coa thể do quy trình của mình làm kém
@sutucai 😁 thế bác mua của viện hàn lâm khoa học gì đó kìa, thấy quảng cáo dữ lắm
@kdmtrieuan hai bác đnag nói đến bột nghệ và nghệ ạ
@sutucai
úi zời có vụ này nữa sao @@
hàng nhập khẩu nên phải tìm nguồn tin tưởng nhé ace
@balaocum chuẩn luôn
NHập khẩu phải chính xác, chứ bây giờ cứ như mên vói ram ấy
tầu khựa hết lượt
không thì mỹ tho
Ai biết nguồn tin tưởng cho ít ý kiến đê!
bác này hỏi khó
bên nào SC chả bảo là tốt nhất
Theo em thì curcumin nào được kê trong viện K là tốt nhất - vì dùngc ho Bn ung thư ^^
kekekeke
ngày nay công nghệ phát triển, thông tin tràn ngập các báo, mạng. đọc nhiều thông tin nhiều lúc loãng quá
mong mọi người đọc thông tin có sự sàng lọc nhé.
mình thấy rõ ối trường hợp Mỹ- hàng Mỹ tho rồi đấy, toàn tìm tên sản phẩm thấy đâu đâu, nước bản địa bảo nó nó bảo chẳng có, chịu luôn, hàng việt mình thì làm ăn bố láo, được mỗi lô đầu, mấy lô sau toàn cho cái thổ tả gì vào ấy luôn, léng phéng toàn tinh bột ấy
Cũng cùng một suy nghi˜ như chủ thớt nên ghe´ nhơˋ thớt để tìm hiểu thông tin chút nhe´. Bạn nào co´ kinh nghiệm tư vấn giúp.nói thật laˋ hàng Việt thiˋ xin phép thôi nhe´. Viˋ mình co´ quan điểm hơi tiêu cực chút laˋ hàng V sản xuất k uy tín.
@nhannhieu
Hàng việt có nhiều nguồn tin tưởng cũng an toàn và đảm bảo mà. mình nghĩ là cá nhân phải sàng lọc thôi, chứ ko nên suy nghĩ hàng việt ko uy tín.
@nhannhieu Bác nói chuẩn, mình cũng không tin được hàng Việt lắm, chỉ đc mỗi Lô đầu ak
@nhannhieu Ở đâu cũng có hàng giả hàng thật, hàng ngoại chắc gì đã tốt, tùy người có thích ứng đc ko nữa....nhưng hàng V thì lúc nào cũng làm mất lòng tin khách hàng 😔
@vanhieuvn_info Bạn nên ủng hộ hàng Việt chứ. Nhiều hàng Việt Nam chất lượng cao đấy thôi.
Hàng nhập thì được tin dùng đấy, nhưng mua phải cẩn thận. Mới hôm trước có chị bày là tra mã vạch để xác nhận hàng nhập...có mẹ nào rành không?
@HANI_HUY Laˋ đem ra quán hay siêu thị quét ma˜ vạch kiểm tra hả? Như vậy thiˋ m cũng mua rồi còn giˋ???
Hàng này có chứng nhận đặc tính áp dụng cho bệnh gì chưa nhi
@huongphamtdc sản phẩm này cũng được các bệnh viện lớn tin dùng như bệnh viện Bạch Mai hay Bệnh viện K nha bác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019