Nghi ngờ xe máy bị gắn thiết bị theo dõi
/7 người
wataken
13 ngày trướcBình luận: 246Lượt xem: 16.723
tinhte sắp thành voz thứ 2.
Nghe hay nhỉ
trộm có con xe mà team kia mất nhiều công sức vậy :/
Mang vô tiệm ngta ktra cho má @_@
Xe hiếm nên bọn này đầu tư dữ
Trộm xe của thớt này mà tốn công chi phí nhiều vậy. Có theo dõi thì theo dõi thớt ngoại tình hay gì thì có 😆
Tháo hết dàn áo ra thấy thiết bị lạ thì xác định rồi nhé!
chắc bác lo lắng quá rồi
Làm film được rồi
Chơi đồ ít thôi bạn ơi...
Tò mò xe gì vậy bác. Wave tàu mà theo vô hẽm thì ... :d
Dạo này người rồ cũng onl tinh tế nhỉ. Ảo tưởng vcl
Theo kinh nghiệm xem breaking bad của mình thì thiết bị theo dõi đc gắn trong nắp bình xăng hoặc phần còn lại. Đâu tiên nên mua nắp Bình xăng mới, vứt cái cũ đi. Sau đó nếu bị phát hiện vẫn còn có người theo dõi thì vứt xe giữ lại nắp bình xăng, đảm bảo không còn bị theo dõi nửa
Bạn chắc làm ăn lớn nhỉ.....toàn vào hẻm làm không 😆😆😆😆😆
Cần xịn đấy!
Ông có bồ nhí hay làm gì phạm pháp ko ? Nếu ko thì chắc do đồ ngon thôi b à
Hãng Piagio khi đi mua hoặc sửa xe họ đều mời bạn mua định vị cho xe, ko lẽ chúng nó hack dc phần mềm này. Còn cái kiểu gắn định vị theo dõi ck hoặc vk hoặc ny thì đầy ra rồi
Bạn xem phim quá nhiều hoặc bạn đang ngoại tình và bị vợ thuê người theo dõi
trước tiên ông phải xem lại trong mình trong mẩy có cặp kè với bồ hoặc vợ người ta không?, có ngoại tình không? có thuộc diện 141 hoặc 389 theo dõi không? Nếu những thứ trên không có thì bác nhờ thợ kiểm tra, còn không thì tự mua cây vít về tháo sạch dàn nhựa ra kiểm tra có thiết bị nào lạ không? hoặc nhờ Conan vào cuộc. Chẳng có đứa trộm nào ngu đến nỗi trước khi trộm xe lại gắn thiết bị định vị lên xe, nếu trộm thì nó lấy ngay rồi ở đó gắn định vị làm chi
Khả năng cướp xe chắc là không, khả năng bị thám tử theo dõi là cao, còn theo dõi để làm gì thì không biết =))
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019