Nghi ngờ xe máy bị gắn thiết bị theo dõi
/7 người
wataken
13 ngày trướcBình luận: 246Lượt xem: 16.721
Thanh niên HT của năm. Xem phim ít thôi bạn. Hoặc bạn có nợ nần tiền nong, tình cảm với ai thì trả hết cho người ta đi là hết cái bệnh hoang tưởng này thôi!
Bác coi phim hình sự nhiều quá , bác nên coi phim sếch để bình tâm lại .
Chạy xe tốc độ cao khi đang có chốt. Cho chốt giam xe là xong 😆
Bớt sống ảo giúp, theo dõi tế hay gì, trừ khi cặp bồ vk nó theo dõi
Theo kinh nghiệm coi phim của mình thì bạn nên tìm chỗ nào vắng vắng như một khu đất trống hoặc bờ sông + 1 can xăng mà đốt luôn con xe đó đi là ok nhất 😁
Bác kiểm tra ở tấm lót chân,dưới gầm xe,trong cốp chưa?
Điện thoại mình hình như cũng bị gắn chip theo dõi hay sao ấy 😔
Google, Fb nó biết hết location đang ở đâu luôn :(
Bị người nhà thuê người theo dõi rồi
Sáng nay chủ thớt quên uống thuốc hoặc là uống quá liều hay là chơi nhầm đồ fake nên bị ảo .
Đọc bài ko thấy có 1 lý do gì để tin xe bị gắn định vị theo dõi.
Cách giải quyết hay nhất trong trường hợp này là bạn dừng ngay thói quen xem phim hình sự cũng như khoa học viễn tưởng, dành thời gian tập thể dục thể thao cũng như trò chuyện vui chơi với gia đình, bạn bè.
Chúc bạn sớm vượt qua khó khăn này nhé.!
thanh niên bị ngáo 😁
mình cũng hay bị theo dõi, đg chạy có ng chạy sau mình tầm 20p, thế là mấy anh đó chạy sát lại tấp vào và viết biên bản phạt
Cái vụ đi vào hẻm cụt mà có người đi vào với mình rồi cùng quay ra là thường xuyên. Chỉ cần đầu hẻm trải nhựa đẹp đẹp và rộng chút là chắc chắn có nhiều người vào thôi. Làm gì mà quá lên vậy?
Má, coi phim trinh thám nhiều bị lậm cmnr, trừ khi bạn đang phạm pháp hoặc làm điều mờ ám như ngoại tình, nắm công nghệ hay thông tin gì quan trọng còn ko thì nó hơi đâu đi theo dõi?
Thời gian, công suất tiền bạc nó bỏ ra theo dõi bạn chắc còn hơn giá trị xe bạn đang chạy ấy mà chưa biết có thành công hay ko nữa
Fristy, cho trí tưởng tượng bay xaaaa
Nghe xong chuyện cụ này kể cí khi dai nâng cao cảnh giác... Xã hội jo loạn mất
nếu xe ông dạng siêu xe thì có khả năng đó. còn ko thì ông thì về trao đổi với vk xem có nghi ngờ gì ko mà cử thám tử theo dõi thế 😁
Ông hoang tưởng hay ngáo đá ? Cái thời gian nó gắn được con chip theo dõi vào xe ông thì nó lấy mẹ cái xe cho xong chuyện.
Theo kinh nghiệm luyện phim của mình thì các "anh hùng" sẽ hủy xe nếu phát hiện xe có thiết bị theo dõi. vì vậy, mình nghĩ bạn nên cho xe lao từ trên đèo xuống vực, hoặc bạn mua xăng về rưới lên xe và đốt cháy. Bảo đảm sau này không ai còn có thể theo dõi bạn được nữa.
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019