Ngộ nghĩnh cuối tuần 30 - Dậy sớm thể dục

starnt
7/6/2013 11:27Phản hồi: 54
Ngộ nghĩnh cuối tuần 30 - Dậy sớm thể dục
Camera tinh te ngo nghinh cuoi tuan 30.JPG

Buổi sáng sớm luôn là một cơ hội tuyệt vời cho nhiếp ảnh, bởi 2 lý do: ánh sáng và bối cảnh. Ánh sáng ban mai rất đẹp, ấm, bão hòa và không kém phần kịch tính - là thời điểm yêu thích nhất của người chụp - bên cạnh ánh hoàng hôn. Bối cảnh chụp buổi sớm không hề giống những lúc nào nhiệt của ban ngày, đó là những cảnh thể dục buổi sáng, thể thao sôi động và kể cả những thời khắc rất tĩnh lặng, nếu chúng ta may mắn tìm ra chúng.
[prebreak][/prebreak]

Nội dung và nhân vật có thể được cường điệu đôi chút cho mục đích ngộ nghĩnh, không nên tin và bắt chước 100% có thể để lại di chứng cho cột sống và cho thiết bị điện tử 😃

Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ

IMG_1336.JPG IMG_1316.JPG
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mọi ng ở phố chăm thể dục quá, mà đa phần ng già thanh niên giờ ngủ đến lúc dậy đi làm
supi7
CAO CẤP
11 năm
bức ảnh có nắng chói mắt ghê
Sáng thức dậy sớm -> thể dục thể thao -> sức khõe dồi dào -> hứng khởi tuôn trào -> đi vào ngủ típ :p
Nhìn lại nghĩ lại mình. Trẻ trâu mà lâu rồi ko tập thể dục. 😔. Thấy xấu hổ quá.
oichaooi
TÍCH CỰC
11 năm
vừa mới tháy hú bên fb cái là nhào vô lièn 😁
toàn thánh trực ngộ nghĩnh 😁
ảnh nào bác thanh chụp cũng đẹp.ảnh 1 nhìn lung linh mờ ảo.học bác từ giờ sáng dậy sớm thôi 😁
1p 28s xem còn chưa kịp cười 😔
giờ này mình cũng chưa đánh răng :v
hot hot
cubi2308
TÍCH CỰC
11 năm
Bác starnt nhìn giống bác khoa bên k&t quá vậy. Ko biết có phải người quen ko
@cubi2308 Nhìn kỹ xem ... hình như nó đó bác ;)
menx
TÍCH CỰC
11 năm
Xem xong mới ý thức rằng quá lâu rồi mình không dậy sớm để tập thể dục 😔
Sáng sớm nào cũng đi tập thề dục.Chưa bao giờ thấy mấy phó nhòm này.
bác nào ném con điện thoại lúc đầu mà nhìn xót quá :eek:
Molave
ĐẠI BÀNG
11 năm
vãi cả nồi,đoạn 1p13' vừa bấm nghe xong là bấm tắt cuộc gọi tức thì vậy mà vẫn còn nói chuyện ngon lành "alo,...dạ dạ em đang đang đang chạy đang trên đường sắp tới...,..."
đang còn trên giường mà chém thành đang trên đường, cũng y như mình hoài 😁

cũng đã bao lần quyết tâm dậy sớm để tập thể dục rồi mà vẫn chưa làm được....haizzzzz nghĩ lại xấu hổ quá. Cấp 1 2 3 còn đón bình minh trên đường đi học, còn tập....giờ cấp 4 mở mắt ra toàn thấy mặt trời trên đỉnh...xui xui là khỏi thấy luôn :D

Hóc Môn chụp sen chắc khu gần Bình Mỹ quá. Chừng nào đi hú với nhé bác Dr Thanh.
khi nào chụp ở "Hôn Mốc " nhỉ ? cho e đu theo với
ở thành phố các bác hay tập thể dục buổi sáng thôi chứ ở nhà quê phải dậy từ sáng sớm ra đồng làm quần quật rồi , nhất là mấy ông mổ thịt lợn từ 1h sáng đã dậy rồi . vất vả quanh năm😁
@bin_hansome bác nói chuẩn men..!
Bắt đầu khoái bác Rèo rồi, nhìn bác ấy bẽn lẽn thấy rất là tinh tế nhé 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019