Ngược Nắng là em Ngược Gió và Ngược Gió là chị Ngược Nắng

P.G Mono
21/5/2011 1:40Phản hồi: 81
81 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình ko dám nhận số 1 đâu 😃
LH số 2 thì đố ai dám tranh số 1 😁

Em số 3 em ạ :p
kidukidu
ĐẠI BÀNG
13 năm
em ngược nắng up ảnh lên làm mình bị say sóng ý.....hihi....lần off tới cố gắng qua để có dịp bắt tận tay em ý ;))
Chẳng giống, chẳng xinh, trông cứ như treo 650 CDMA với lại treo 650 GSM ấy
sonyclie
TÍCH CỰC
13 năm
hình như bạn NG đeo mắt cài thì phải, hùi bạn làm ở ngoài đó nhiu vậy nhỉ........xin lỗi, bệnh nghề nghiệp tí.hi
thế đâu là GSM đâu là CDMA ạ 😁
đeo mắt cài là tnào ạ :D em hok hiểu mấy cái này lắm :p
Chắc Sony Clie nhầm với NN chứ không phải em, em có đeo kính đâu 😁
sonyclie
TÍCH CỰC
13 năm
là cái đeo vô răng để chỉnh hình đó muh.hi
Tiếc quá anh ơi. Ngày off em đang ở Pháp 😆
Em sang đó du lịch anh ơi! Em tự đi du lịch một mình từ năm 10 tuổi cơ. Năm ngoái đi Pháp rồi. Nhưng chưa qua Bordeaux. Năm nay đi qua lại đó thăm mấy người bạn. Sau đó thì vi vu châu Âu luôn. 😆
Bạn này pro quá :p Mình chưa có đi đâu hết cả 😔
Em bt thôi ạ. Vì máu thích đi du lịch nên......
Mình cũng thích du lịch 😃 Ngày xưa mình để dành tiền mãi để đi chơi xong roài lấy hết ra để mua cái ĐT đầu tiên - để mình làm bài về chuyện này cho vui 😁
kidukidu
ĐẠI BÀNG
13 năm
chài ơi, em ý cũng francophone, hẹn gặp e bên đó, trong 1 vài năm nữa ;))
Em nói tiếng pháp bt anh ạ. Ko giỏi nhưng đủ dùng. Em chỉ đi du lịch thôi làm sao mà hẹn gặp bên đó sau vài năm được ạ? 😆

---------- Post added at 09:50 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

Cố lên chị. Tiếp teục để dành tiền và kiềm chế ham muốn mua di động. Chắc chắn chị à gia đình sẽ đi được khắp mọi nới. Cho bé con đi chơi cùng mới vui 😃)
Để dành được mấy bữa chứ thấy máy là ko kiềm chế được 😃 Chắc kiếm ngành nào lương cao chót vót để có tiền đi du lịch & mua máy luôn - nhất là sang Nhật cho thỏa thích với các loại máy JMP 😁
Lương cao thì ko có chuyện lon ton lên đây mà Trả lời bài thế này đâu :D
Hải nói quá chuẩn (Đúng là bạn tốt, hiểu nhau) lúc đó cô ấy sẽ làm gì nhỉ ?😃
kidukidu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Từ bỏ vũ khí nhỉ, sau này tha hồ xài sau :p

Ngồi đếm tiền :D
Đếm tiền xong... rùi sau đó sẽ........................
.....................................................................
sẽ tự sướng với đống tiền mới vừa đếm được hehe:p...bác làm e post thứ 100 của e rồi, e thích con số 99 post của e, mấy ngày nay ko dám post gì cả hehe
Xong buộc & cất vào két cơ quan :p

Bảo mình xóa giùm cho 😃 Hoặc ko bạn Post bài mới roài xóa bài cũ hôm qua Post - sẽ giữ mãi 99 😁
... chứ không phải két sắt nhà mình... hoặc vung tiền tá lả mua Dakota hay playbook ah ?:dance:
haha kiểu đó cũng được à nha ;), nhưng mà thui lỡ rùi cho e nó lên 999 lun cho oách hehe...chắc khoảng mấy năm nửa mới lên nỗi 999. Cần tìm 1 sư phụ chỉ cách spam nhẹ nhàng nhưng ép phê để mau chóng lên 999..🆒:mstickle:
Sang box iOS trả lời bài, đảm bảo nội trong 3 tháng sẽ được như ý - có khi hơn cả mong đợi 😃

Play Book ko thèm, Dakota có ai bán đâu - ebay bán 995$ j đó ...
Hồi đầu mình cũng máu 98... định mua phát khi em nó vừa mới ra...và các bác thương gia ship về sẽ là 8T gì đó... sau nghĩ lại...Với số tiền đó thì cứ gọi là trích số lẻ + thời gian để sưu tập cho bộ palm ngày một hoàn chỉnh hơn 😃
mấy ngày đi vắng lên có nhiều cái mới quá 😁 chiều nay vừa đi xem phim vs Ngược Nắng xong :p
p/s: đính chính cậu bé trong avatar là Bống - em họ Ngược Gió nhé 😃
Trinh74
TÍCH CỰC
13 năm
Nguocgio nhìn manly quá...
Bạn ý là con gái mà, ý bạn bảo bạn ý là Đông Phương huynh đệ hả 😁
Trinh74
TÍCH CỰC
13 năm
Mình nhìn ảnh em nó chân tay săn chắc, khuôn mặt cá tính, dáng vẻ mạnh khỏe. Nên có cảm tưởng rất là manly ý mà :D
cũng có chút men lỳ thật ạ :eek:
Có nhiều ấy chứ......
cái đấy người ta gọi là....chắc thịt
chắc cả nhà quen nhìn NG men lỳ rùi đúng ko, giờ thử "đổi gió" chút nhé 😃 255601_173115796081839_100001502587891_454440_3854303_n.jpg
hungdq3
TÍCH CỰC
13 năm
Trông cũng "lực lưỡng" ra phết nhỉ.......!
Nhìn không nhận ra em nữa... shock toàn tập. Kiểu này hotgirl Midu cũng phải chào thua.
Em nhìn hàng ngày hàng giờ hàng phút hàng giây còn sốc nữa là các anh các chị 😁 Hot girl hot girl 😆
Mẫu này thì sợ máy cùi của mình k dám chụp rồi. Hehe... Quả này mấy bác chưa vợ cứ gọi là.. Nhấp nha nhấp nhổm 😆
hơ hơ... ai nhìn cũng bảo khác 😁
Lại chẳng ko khác 😆
Ko còn thấy bóng dáng em nguocgio đâu nữa 😃 Cá tính nó thế, thay đổi đi ko ai nhận ra :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019