Người đi BMW có tần suất "mây mưa" cao nhất, chủ Porsche bét bảng

bk9sw
30/7/2018 7:47Phản hồi: 277
Người đi BMW có tần suất "mây mưa" cao nhất, chủ Porsche bét bảng
Một khảo sát trên tạp chí Men's Car cho thấy những người sở hữu xe BMW xxx nhiều hơn so với ngưởi sở hữu các thương hiệu xe khác. Khảo sát cho thấy người sở hữu xe BMW nam giới với độ tuổi từ 20 - 50 tuổi có tần suất mây mưa 2,2 lần/tuần. Trong khi đó tỉ lệ này với người sở hữu các loại xe khác là 2,1 lần/tuần (Audi), 1,9 lần/tuần (Volkswagen), 1,7 lần/tuần (Ford) và 1,6 lần/tuần (Mercedes-Benz).

BMW vs Porsche.jpg
Điều ngạc nhiên là những người sở hữu xe Porsche lại có tần số mây mưa thấp nhất với chỉ 1,4 lần/tuần. Theo các chuyên gia, không phải là do những người mua Porsche yếu sinh lý mà bản chất, tuổi trung bình của khách hàng của Porsche rất cao, thường từ 40 - 45 tuổi trở lên trong khi BMW lại có khách hàng trẻ hơn hay chính xác là phù hợp với nhiều độ tuổi hơn từ trẻ đến trung niên.

Đối với phụ nữ, những người sở hữu xe của các thương hiệu đến từ Pháp và Audi có tần suất mây mưa 2,1 lần/tuần. Nhưng ngược lại, những cô/chị lái BMW lại lười chuyện chăn gối hơn so với các "đồng nghiệp nam giới" với tỉ lệ 1,9 lần/tuần.

Theo: BMWBrand
277 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này xác nhận nhé
đã gặp một số anh em thích Mer và hầu như họ không thích sex lắm...
Than Dam
TÍCH CỰC
4 năm
@cuhiep "Bỏ qua những đối thủ bám sau như Audi, Lexus hay một Volvo đang có những thăng tiến nhanh chóng khi về tay người Trung Quốc, BMW và Mercedes vẫn là hai thế lực dẫn đầu cuộc đua doanh số xe sang"
Đọc cái đoạn trên thì mình cũng hiểu hiểu ra được 1 số vấn đề dồi
@cuhiep Bác Hiệp gạ họ thì họ chẳng không thích, chứ Duy Luân mấy ông Mer chẳng thích mê
@cuhiep Đơn giản đi BMW thường giới trẻ nên như cầu cao và ngẫu hứng
Còn đi Porsche và Mer thường lớn tuổi nên ít như cầu và kô điên ngẫu hứng
giapnv272
TÍCH CỰC
6 năm
Thế quái nào xe thể thao như Porsche lại có độ tổi trung bình già thế nhỉ, nếu bảo Mer toàn ông già với boss đi thì còn nghe được.
@cubin41 Thích nhưng cái giá nó không cho nhích
t-v
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Kevin_Kim mà đã thành đại gia thì hết mịa xí quách haha
anmay2x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@t-v Đại gia mà còn xí quách thì nhền nhện nó cũng hút hết ngay và luôn.
@giapnv272 mec ngày xưa ông già chứ mec mấy con c200-c300 bây giờ là ước muốn của mấy em troai 2x tuổi có xiền đó
Kết quả có vẻ ko chính xác, có xế hộp thì hiển nhiên có gái, mà có gái là có s.ex nhé 😁
@Nguyễn Nội Pháp Cái này gọi là "Vỡ mộng xứ thiên đường" 😁
Kid_Alone
TÍCH CỰC
6 năm
@Nguyễn Nội Pháp Ak chả hiểu sao, tiền dư thì cứ cất. Ko mua k tiêu j hết. Chắc sống kiểu Việt Nam! Quen.
Ko thích trả góp nên vậy chứ như bác nói. Mua dễ lâm, bảo hiểm vs trả bill cày mệt lắm
@Kid_Alone Ừ. Quen kiểu việt nam. Ở những nước như vn hay tq thì rủi ro trong cuộc sống cao nên phải tích lũy.
Ham nhà to cửa rộng với xe xịn thì phải chịu trả góp và bảo hiểm nhiều thôi 😆 Cũng không cần thiết như thế.
@Maxken86 Thực ra nghiên cứu sai bét nhè. Theo tớ mấy ông đi xe ôm và ba gác là có tần suất mây mưa cao nhất nhá.
Ở vn thì tần suất 4 bánh cao hơn 2 bánh
Vào chỉ vì ảnh mẫu 😁
P/s:Có anh chị em nào cùng quan điểm! :D
Ducanhatc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Cuong Nb công nhận gái Tây nhìn ngon thật bác nhỉ :D
@Ducanhatc Khoai Tây to-trắng lắm chất dinh dưỡng nên anh em thích là đúng rồi!? :p

Khoai ta thì ít được như vậy?! :D
@Cuong Nb Cái này chuẩn luôn anh ơi :p Em cũng thích Khoai Tây :D
@Cuong Nb Khoai Tây trong ảnh cao 1m75-1m80 số đo ba vòng là:86-62-90 :p Tối qua mình vừa làm một nháy ở khu vực Trần Duy Hưng y hệt em này luôn :D
BMW xe nó êm và rộng rãi nên cảm giác thích sex . Còn mấy ông Porsche xe tù túng bỏ mẹ
minhchinmc
TÍCH CỰC
6 năm
@minhthuvc chuẩn , đaya mới là lý do
Kevin_Kim
ĐẠI BÀNG
6 năm
@minhthuvc Tù chổ nào bạn? Porsche đa số 2 cửa nhìu nên làm j còn chổ để mà sex
Lolo69
TÍCH CỰC
6 năm
@minhthuvc Hẳn là tù.
@minhthuvc Vl bmw êm
Cười vô mặt
Kinh nhỉ, giờ mới biết các nội dung cmt với admin tinhte đều bị kiểm duyệt
@j23 Ù... vậy mới lên fb mà chém, chém trên Tinhte.vn dễ tèo lắm. ghét
@cuhiep Vài bửa nó xét luôn fb thì note nó đình bản 3 tháng phạt 200 chai cho mất luôn cái thời trai trẻ nha nha...
@cuhiep Thôi tốt nhất k nên nói mấy chuyện này ở đây, coi chừng sập
@hung_hy88 Kêu gào tự do ngôn luận 😎
IQ52
TÍCH CỰC
6 năm
giờ đi 4 bánh cũng cho ra đc thống kê tình dục thì vl thật 😁
anmay2x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@IQ52 Chỉ là khảo sát trắc nghiệm lấy trung bình thôi mà. Ai đồng ý làm thì xong tặng gói dầu gội hay tuýp kem bôi là ok.
ChipHero
TÍCH CỰC
6 năm
Đi 4 bánh mây mưa trong xe tiện mà, có khi hơn nhiều lần ấy chứ =}}}
Nói phét...đi BMW mà chữa được yếu sinh lý ở thanh niên tôi đi đầu xuống đất nhé. Chả liên quan gì nhau cả. Bốc phét
@Emranhieulam1990 Cmt của ô tui mới thấy k liên quan, tiêu đề lẫn bài viết có ai nói đi BMW thì tự dưng sex khoẻ đâu??? Chỉ là khảo sát cho thấy những người chọn BMW thường sẽ sex nhiều hơn thôi
B.U.H|Kiss
TÍCH CỰC
6 năm
@Emranhieulam1990 Yếu sl liên quan gi tần suất xxx đâu bác
@B.U.H|Kiss Có nhé bạn...tần suất xxx là do sinh lý tạo ra mà. Bạn ko hiểu hay cố tình ko hiểu vậy,
Người đi xe wave có tần suất quay tay nhiều nhất 😁
xmaxspeedx
TÍCH CỰC
6 năm
@Scorpius DLord ;) xác nhận luôn nhưng từ ngày lấy vk thì hết rùi
@Scorpius DLord Chứng minh đi pro
alanzuan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đáng buồn quá, em đi porches mà lại bị các mẫu theo hoài , trong khi mình không có nhu cầu 😆)
@alanzuan đi xe mà vẫn còn viết sai tên nữa hahaaa
Kevin_Kim
ĐẠI BÀNG
6 năm
@alanzuan Xe bác có 4 cục pin theo xe ko
@Kevin_Kim bậy. pin giờ là pin sạc rồi. Phải nói là có điều khiển kèm theo ko hay xe chạy auto 😁:D
Không thấy tần suất của xe Nhật nhỉ như Honda chẳng hạn, em thì đang chạy... Yamaha 😁
Nghiên cứu này thấy lạ lạ à nha
umumti
CAO CẤP
6 năm
Em đi xe hai bánh thôi mà cũng không thua các anh 4 bánh BMW về khoản đó đâu ha, em nể em thật..
@umumti Cái chính là các e kia ở đẳng cấp nào thôi^^. Mấy e của 4 bánh sang như trên thì chắc toàn siêu mẫu hà 😆
@jindowing Ờ hé, đi moto toàn dân phượt thủ 😁
@jindowing Siêu mẫu đâu... hàng nhà thôi
@cuhiep Lỗi tại định mệnh bác ah😆)
Những người xem tinhte nhiều thì ít xxx, vì suốt ngày gặp bản mặt @Duy Luân.
@Cuộc sống tốt Nhìn xong mất hứng luôn hả bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019