Người dùng Amazon Music Unlimited đã có thể xem được video

Knah
3/12/2020 1:53Phản hồi: 7
Người dùng Amazon Music Unlimited đã có thể xem được video
rong bản cập nhật của mình, dịch vụ stream nhạc của Amazon đã bổ sung thêm tính năng xem video. Việc có thêm video sẽ giúp Amazon Music thu hút thêm người dùng và cạnh tranh tốt hơn với các nền tảng khác như Spotify, Apple Music hay gần đây là Youtube Music
Dạo qua một vòng thì mình thấy hiện nội dung cho video còn khá ít. Tuy nhiên điều thú vị là có một số video hát live luôn nên sẽ đỡ mất thời gian phải lên youtube nghe. Hiện mình cũng đang dùng Amazon Music để thay thế cho Apple Music vì chất lượng nhạc cao hơn, kho nhạc phong phú.
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thớt cho hỏi nút Alexa trong giao diện có tác dụng gì vậy ah
iamvuanhson
ĐẠI BÀNG
3 năm
@danghiep0122 Gọi trợ lý ảo Alexa để ra lệnh bằng giọng nói
Ồ vậy thì quá cạnh tranh rồi còn gì nữa. Amazon không phải dạng vừa đâu
amazon thấy chưa support vietnam, phải dùng VPS hả ta. Mình có prime account nên cho xem film free nhưng đăng ký music thì ko cho hix
qwarl
TÍCH CỰC
3 năm
theo em hiểu thì video này là của các ca sĩ chứ ko phải của người dùng cũng up lên đc như youtube phải ko ạ
Khi nào spotify mới có nhỉ 😁
CharlieSmith
ĐẠI BÀNG
2 năm
Tính năng này chỉ dành cho người dùng Amazon Music Unlimited, thậm chí không bao gồm người dùng Prime. Và dường như ở Việt Nam vẫn chưa có. Làm cách nào để có được Amazon Music thú vị và sử dụng nó ở chế độ ngoại tuyến? Hãy dùng thử DRmare Amazon Music Converter (https://www.drmare.com/imazonkit-music-converter/)! Nó có thể cho phép bạn tải xuống bất kỳ bài hát Amazon Music nào và phát chúng trên các thiết bị khác nhau một cách dễ dàng mà không bị gián đoạn quảng cáo.

[OFFICIAL] DRmare Amazon Music Converter and Downloader for Mac/PC

DRmare Amazon Music Converter is an all-in-1 Amazon Music downloader and converter aiming to convert Amazon Prime, Unlimited, and HD Music to MP3, FLAC, etc.
drmare.com

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019