Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nguyễn kim đang bán Nikon D3200 giá 8tr9

L_N_Đ
27/7/2014 15:12Phản hồi: 61
Vẫn như mọi ngày em vướt web tìm chỗ mua máy ảnh giá tốt nhất và em thấy được em Nikon D3200 do nguyễn kim bán ra chỉ với giá 8tr9! Giá này có phải là rất đáng để mua đúng ko ạ ?
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

humvee_1205
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao nó rẻ vậy nhỉ, thấy nguyenkim bán d3100 còn đắt hơn d3200. Ở KL bán con này 9tr3 lận
copbay999
ĐẠI BÀNG
10 năm
lần này có ngoại lệ hok ta... lần nào cũng vậy thấy giá bất ngờ chạy ra nguyễn kim thì đều được trã lời là hết hàng.
hút hàng thật hay hok có ai biết đc... nhưng hôm bữa đi tới chổ nguyễn kim thi thật thất nơi trưng bài máy ảnh chỉ có vài cái muh lên web thì thấy rất nhiều
humvee_1205
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác nào ra xem coi có hàng thật ko 😁
copbay999
ĐẠI BÀNG
10 năm
😁 có thật thì quá ngon rẽ hơn cả hàng sách tay không phụ kiện.
Khánh Long 11.050.000đ
chứ 9.3 triệu là hàng sách tay thôi và không có thẻ nhớ, không có túi sách.
L_N_Đ
ĐẠI BÀNG
10 năm
em đã hốt rồi bác ạ! chuẩn giá 8tr9 giảm thêm 300k là 8tr6 tạng thẻ SD 8GB và túi nikon
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
@L_N_Đ body không hay luôn lens kit vậy bạn...đang phân vân d3100 với d3200 😔
L_N_Đ
ĐẠI BÀNG
10 năm
body và lens kit luôn bác à! hốt nhanh kẻo hết
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
@L_N_Đ muốn lắm bác ợ...đủ tiền là em hốt rồi...hix...hi vọng lúc em đủ nó ko hết hàng 😔( giá này quá là bá đạo rồi
hqt11
ĐẠI BÀNG
10 năm
rẻ quá thì cũng thấy nghi nghi.có thể là hàng trưng bày.nhưng hàng bh chính hãng mà giá đó thì quá ngon rồi.
Có thật hàng chính hãng ko bác hay chỉ là hàng
Có thật là hàng bảo hàng chính hãng không hay chỉ là hàng new của Nguyễn Kim thôi pác? Mới sáng nay dạo ở NK gò vấp, thấy lèo tèo vài máy à. Giờ lên mạng đưa giá hoc shock.
anhbo102
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bác nào ở HN thì Nguyễn Kim báo hết hàng rồi.
Tin nóng cho các bác là Mediamart cũng đang bán với giá hot 8tr790, em cũng vừa lấy xong. Đang rao bán LX5 và điện thoại LG G để lấy xiền trả nợ hehe
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
@anhbo102 em kích thích lắm rồi bác ợ =(( giờ chỉ có 6tr vì định mua d3100 2nd chả biết lúc đủ tiền thì còn máy không nữa 😔
anhbo102
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá này chắc hết xuống luôn rồi, chắc giảm cho hết hàng rồi nhập hàng mới 😆
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
@anhbo102 mới qua trang khánh long còn 9tr...hi vọng trong vòng 1 tháng vẫn còn hàng...mê quá rồi bác ạ 😁
copbay999
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kinisorao bạn này coi ở đâu ấy. Khánh Long 11 triệu bạn nhe
http://www.khanhlong.com/detail.php?id=741
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
@copbay999 chắc con này xách tay bác ạ http://www.khanhlong.com/detail.php?id=742
copbay999
ĐẠI BÀNG
10 năm
9 triệu là xách tay và không có thẻ nhớ, túi xách.
còn 8.9 triệu kia là tương đương bộ 11 triệu
huytai93
TÍCH CỰC
10 năm
@kinisorao Hi. Vậy bác dùng cho ý kiên cái đi
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
@huytai93 máy good, hàng chuẩn, có phiếu bảo hành nikon, có j đâu mà nhận xét bạn :v
huytai93
TÍCH CỰC
10 năm
@kinisorao vậy hả. vậy thì đợt nâng cấp máy tiếp theo chắc mình mua ở siêu thj cho rẻ vòa mấy chổ uy tín kia đắt quá.
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
@huytai93 con này sắp hết hàng rồi bạn...siêu thị xả hàng mới giảm giá mà
Mình đã mua con này từ Nguyễn Kim ngày 28/7, có thể mua trả góp 0% bằng thẻ tín dụng Sacombank,ANZ, HSBC,...

Con này đầy đủ Kit: Thân máy, Ống kính, Thẻ 8GB, Túi Zin, Phiếu đi học lớp CB Nikon...
Nói đúng là mình ham quá mua góp rồi, mà chưa biết sử dụng đâu. Vài hôm đi học cách dùng.
@longdiego Bạn đặt hàng website/tổng đài Nguyen Kim trước, rồi gọi điện xem cửa hàng nào còn tồn, xác nhận rồi chạy đến lấy cho chắc ăn.
Mình cũng làm như thế, nhưng không biết hôm nay NK còn hàng không !
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
@longdiego nguyễn kim quân 1 trần hưng đạo còn nhiều bạn ơi
copbay999
ĐẠI BÀNG
10 năm
@kinisorao kít thì chỉ để chụp lúc đầu thôi... nếu hok có nhiều tiền muốn chụp chân dung chất lượng. chịu khó lấy nét tay, chụp sài chế độ M. mua mấy cái len Nikon MF chất ảnh cũng tuyệt vời và giá cực rẽ
@sangdoba Trả góp trong bao nhiêu tháng vậy bạn? Mỗi tháng bao nhiêu?
L_N_Đ
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình thì ko có phiếu đi học lớp cb do hết!
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
mới mua máy chưa đi đâu thử dc hết...làm đại tấm trong nhà 😁

@kinisorao Wah, cao thủ có thể hướng dẫn mình chụp được tấm hình như thế này được không? Thiệt sự mới mua mà chưa biết hết công dụng cơ bản, nhìn cái này là biết chơi xành rồi. Xin chỉ cho chọn chế độ nào, cửa trập để bao nhiêu thì đúng..
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
@sangdoba cái này dễ òm à...tự m suy ra thôi iso để thấp tầm 1-200 ,khẩu càng nhỏ càng tốt, phơi 20-30s tùy chữ ...chế độ p nha...muốn sáng hoặc tối hơn thì tăng giảm khẩu
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
à...lát m đi phơi sáng ở cầu thủ thiêm đây 😁
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
nè bạn
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
hôm nay đi mà trời gió quá nên hỏng hết rồi...dc có 1 tấm... các bác cùng giao lưu nào https://www.flickr.com/photos/125008992@N03/

Cuối cùng cũng múc được con này, buồn tí là hết phiếu học chụp ảnh. Thôi đành lên diễn đàn học hỏi kinh nghiệm của các pác đi trước vậy 😁.
kinisorao
TÍCH CỰC
10 năm
@longdiego cái phiếu đó m vứt mất tiêu rồi...từ từ tham khảo cũng vui mà bạn...m mới chụp thử cái mặt trăng...lens 18-55 ko zoom tới dc..hix

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019