Nguyên mẫu Nokia N00 được rao bán trên ebay

vuhai6
30/11/2010 3:5Phản hồi: 106
Nguyên mẫu Nokia N00 được rao bán trên ebay
Anh chàng kayazion vừa qua đã rao bán trên ebay.de một thiết bị thật đặc biệt, đây là một máy mẫu của Nokia và nó chưa có tên cụ thể, mặc dù vậy máy hoạt động bình thường và đầy đủ chức năng. Có thể đây sẽ là thế hệ tiếp theo thay thế cho N86, liệu có phải là N87 chăng?. Chưa có thông tin cụ thể về cấu hình máy, chúng ta chỉ biết rằng nó có thiết kế trượt, thiết kế kiểu truyền thống của Nokia. Máy có camera 12.0 megapixel, kết nối Wifi, GPS. Tàu hay không tàu tuỳ bạn nhận xét thông qua các bức hình dưới đây nhé.

Người bán cho biết: "Máy đã qua sử dụng, ít trầy xước. Đây là máy mẫu, đầy đủ chức năng. Tên thể hiện trong máy là N00, phía sau có tên mã Prototype C. Máy được tìm thấy trong một quá bar".

[​IMG] [​IMG]

Nguồn: ebay.de
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ăn cắp ý tưởng quán bar của apple, xưa rồi, hết tác dụng tò mò rồi nokia ơi, ý tưởng này đã ra rồi, giờ thiên hạ biết rồi
ăn cắp cái gì mà ăn cắp........ để quên đt ở quán bar với việc rao bán trên mạng giống nhau lắm à....? suy nghĩ kiểu gì thế
các bản thử nghiệm bị lộ của Nokia hoặc các hãng khác đều bình thường nói về ắn cắp chưa bít ai ăn cắp ai duy chỉ có Apple là bất thường
chắc lại kiểu PR rao bán xong nokia đòi thu hồi lại
Không biết thằng đánh mất điện thoại có phải tự kỉ rồi dẫn đến tự tử như tiền lệ ko nhỉ
mới thấy cái dt nút nge gọi lại nhỏ hơn nút điều hướng ..đúng là lạ lùng thật
chỉ 1 số ít thiết bị vấp phải lỗi này thôi, ko phải hầu hêta và tất cả, như chiếc N79 mình dùng hồi xưa hoặc như N900 bạn mình dùng, đều trượt kiểu này mà chả có làm sao cả
promano
TÍCH CỰC
13 năm
Sau con N97 đời đầu thì người ta khắc phục được từ lâu rồi bồ ạ!
Vay thì dùng N95 8g đi.
trên núi tu hành xuống àh 😁
xtmg1
CAO CẤP
13 năm
con này bán 2tr may ra mình mua ,thiết kế y chang N86
cũng vừa vừa thôi chứ, nhìn nó đẹp vậy mà bác cho giá có 2tr
bạn này đang tự sướng chăng.
Mà ẻm thuộc os đời nào. Symbian^3 cho máy có phím cứng chăng. Icon màu vàng ko giống icon mới của nokia mà là icon gần giống s60v2, s60v3 đời đầu.
Em này đã qua sử dụng mà cũ chắc chắn nokia đã bỏ qua em này rồi.
trickyboy
ĐẠI BÀNG
13 năm
chắc nó sẽ bán cho những người chịu giá 7,8 triệu gì đó còn hơn là bán cho bác 😆
bantayden
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn cũng khá đẹp đấy chứ nhỉ?..........;)
hikarupiku
ĐẠI BÀNG
13 năm
kiểu dáng không có gì mới mẻ nhìn chán quá .... 😔
hàng chính hãng,làm gì có giá đó bạn,thiết kế sáng tạo hơn N86 nhiều,dáng rất chắc chắn,
mua về có bị kiện không đây, mất công bị buộc tội là ăn cắp nữa thì khổ
Quá đẹp. Màn hình to. luot web chắc sẽ thích hơn nhiều đây.
Nhìn cái bàn phím nhớ ra mấy ẻm SE xưa xưa. K300i chẳng hạn 😆
hackerZ
TÍCH CỰC
13 năm
nhìn cũng ok đấy chứ.Nhưng không hiểu sao máy nokia em cầm nó như muốn rơi ý.Không được chắc tay hay là do cảm nhận của em 😁
linkpro
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nokia ra nhiều máy mới quá không biết có hoành tráng như N8 không nhi?
conmoi
TÍCH CỰC
13 năm
dạo này Nokia ra mấy cái đt tên lạ quá "N00"
05/01/2010 :d
Trò quen quen .
N series chỉ có mấy model hút hàng thôi .... đã qua thời rồi ! N86 có mấy ai dùng ! giờ ra thêm 1 cái N nữa làm chi !
Nói thật là đã ngán đến tận cổ với nokia rồi . SP chả có cái quái gì đặc sắc cả . Ra 1 đống SP mới nhưng chả có cái nào gây được chú ý , lúc nào cũng cắm đầu "chạy đua vũ trang" , nâng cao số chấm của camera mà chẳng hiểu camera lên 12MP để mà làm gì ? Suy nghĩ toàn theo lối mòn .
yangzhang
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn giao diện có vẻ giống n81 & n86 quá các bác nhỉ, không biết tính năng của em này thì ntn
Mấy người này chắc anti - Nokia vừa mới nhảy vào là nói năng linh tinh rùi.

Máy đẹp quá, chụp ảnh 12Mp với cả có Flash xenon, e kết nhất ở khoản này vì đã từng xài N82 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019