Nhà bạn diệt muỗi bằng cách nào? Nhà mình dùng máy Xiaomi Night Catcher Mosquito Killer Y8EK
Bài hay!/9 người
bao serbia
một thángBình luận: 177
cổng sạc TypeC khá tiện dụng
@vinius197 uh nó điện cấp nguồn ko có sạc e ah
@bao serbia okii cảm ơn anh ạ
@vinius197 Ok e
Sau nhiều năm sống chung với muỗi thì mình kết luận là chỉ có Soffel với nhang muỗi là hiệu quả nhất trong việc đuổi muỗi, hạn chế muỗi đốt.
@Nightcall 1 phần thui chứ mình hiếm khi bị chích mà có xài rồi là nó chích còn dữ nữa
@bao serbia em đi rừng
Im lặng đi
@Nightcall Thử phát xem bro
Lowend
ĐẠI BÀNG
một tháng
Review máy diệt muỗi mà chẳng thấy xác con nào, mua tổ phí tiền
@Lowend chụp cho 1 đống xác muỗi rồi ngta chửi t a có bênh ko
mình chống muỗi bằng lưới. Nhà trong ngõ kẹt chỉ có mấy cửa sổ, mình dán lưới bít hết, trong nhà thì tuyệt đối ko để nước đọng, bàn thờ mình cắm hoa nhựa khỏi đọng luôn, lâu lâu mới thấy con muỗi trong nhà tắm là đập tay. 3 năm nay tối ngủ ko cần mắc màn, gần như ko phải nghĩ về muỗi luôn
@batmanletruc mình vẫn kỹ như bro nhưng nên trang bị thêm cái cho yên tâm mùa dich tới hơi sợ
nói chứ mình thấy mấy cái đèn kiểu này không hiệu quả mấy, mình mất tiền mua bao nhiêu cái đủ loại rồi nhưng cũng đều không ăn thua 😆
@-KhangThien- Mình thấy khá ổn bắt mấy con mù mắt đỡ cắn
thôi bỏ, t mua cả cái máy diệt muỗi của phillip. ngày nào cũng nghe nổ bốp bốp. cứ tưởng hết muỗi nhưng sự thật nó vẫn chích mình te tua, vẫn fai quay lại ngủ mùng
@WhiteNight999 Mình bỏ mùng r kakakak
Muốn hiệu quả thì phải kết hợp lắp lưới chống muỗi, nhà thoáng sạch, đèn này hoặc tinh dầu nhật bản hoặc vợt muỗi có đế bật đc mà ko phải cầm.
@kiendt1973 Đuang r gì cũng nhà cửa sạch sẽ đã
hay quá, đang dùng vợt điện thôi,
@nowornever79611196 Thử đi
trước đây mình có mua 1 cái đèn của điện quang ở lotte, mà sao thấy đèn kệ đèn, muỗi bay phần muỗi, cắm cả đêm mà chẳng thấy con nào bị dính vào cả.
@hobb211097 chắc cắm đông nguòi muỗi sợ về để góc khuất đó bồ
review đèn bắt muỗi mà ko thấy con muỗi nào
@son_design đưa 1 đống gớm ghiếc lên cho t bị report à? mà t chả dại j đem uy tín bản thân nói dóc đâu, cần xem t gửi hình cho xem
@son_design Nè bồ
Clownn
ĐẠI BÀNG
một tháng
bài viết hay nhưng mà diễn đạt hơi kém
@Clownn cảm ơn bồ tay ngang mà bạn thông cảm
7lov3
ĐẠI BÀNG
một tháng
Có ai như tôi không, không thể nào nhìn vào cái đèn này quá nửa phút. Chỉ cần liếc vào cái đèn này là mắt đã không chịu nổi rồi..
@7lov3 nên kiếm góc khuất mà để bồ à
diệt bằng cách cầu trời, vái các cụ hôm nay ko muỗi😂
@Nguyễn Lưu Minh đức Kakaka để thử 1 ngày đi đâu về bik ngay liền à
Bé này ko ăn thua, phải chơi loại to, phòng đóng kín và ko có người mới tác dụng. Còn có người ở trong phòng thì vẫn bị đốt như thường
@NTLam86 Phog 40m2 đổ lại đi làm đóng cửa k tối ngủ nhét góc nào đó bro
Đây
Sáng trước khi đi làm đốt 1 khoanh, đến 3-4h chiều là hết 1 khoanh, không 1 con muỗi nào bén bảng 😁
@huytrunghc6 Ko ai coi nhà thì về k khéo k còn nhà bro
@bao serbia Đặt trên cái đĩa sứ để giữa sân nhà thì ko có nguy cơ nào nhé bro 😃
@huytrunghc6 hihihi tốt nhất là ko nên để lửa nơi ko ai thấy nhé nhiều vụ lắm rồi tác nhân gió, hay chim chuột va vô ..... đủ thứ nguy hiểm đó
Nam VP
ĐẠI BÀNG
một tháng
Viết lủng củng ntn mà cũng được lên bài, sợ thật:
"Mang về Ngoại picnic hôm giỗ Bà quên luôn mãi tới nay mới lôi ra mà điện thì điện chứ chống nước xịt rửa vô tư chứ để xác côn trùng không ghê lắm chụp lên mắc công bài có share thì bị “khoá mõm” nữa.
Tới giờ mới biết tất cả các nhà sản xuất nếu có sản phẩm màu trắng thuần mà đầy đủ tiêu chuẩn cơ bản của Xiaomi thì được cấp cho giấy tờ thuộc "dòng dõi Xiaomi". Vụ này khá hay kiểu Mì xào bài này không tiện bàn sâu anh em nhỉ?"
"Mà nói chung thì đâu cái nào hoàn mỹ cả xài tinh mùi hay dung dich thì kích dục muỗi, vợt thì mỏi tay, còn cái này hơi khét mấy hôm đầu xài giật mình hoài vì nó làm cái chát khét khét cứ tìm mãi, Thui kệ ngon bổ rẻ mà dùng thui anh em ạ. Nhưng dùng cách nào cũng được nhưng việc tránh muỗi cũng không thể quá phụ thuộc vào nó: phải đổ nước đọng, vệ sinh nhà cửa thường xuyên nhé anh em."
@Nam VP Hát hay vs hay hát khác nhau ntn? Bạn đòi hỏi hay thì xin lỗi đừng xem.
Mấy đèn bắt muỗi này thấy vậy mà cực kì hiệu quả nha, tuy nhiên mình hay dùng bóng huỳnh quang, bóng led này ko biết ánh sáng có dụ muỗi tốt như huỳnh quang ko, bóng huỳnh quang nhanh cháy quá, 1-2 tháng là cháy. Trước mua cái đèn bắt muỗi của comec có thêm cái quạt hút dùng ngon phết, tuy nhiên bóng huỳnh quang mở liên tục nhanh cháy quá.
@kellykent Xài led dc cái bền nhưng khá là chói mắt lúc mới,bạn nên kiếm cái góc nào giấu nó đi sẽ dụ dc muỗi hơn
Quá đã luôn !
@nkinhluan thank a
link shop bạn ơi , làm cái có pin cho gọn .
@Re0 bận xem thử cái link mình đăng loại có pin chắc ib hỏi shop xem
@bao serbia để mk xem xem ,thank bạn nhé .
@Re0 Ok bro chắc hết hàng quá kakaka

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019