Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Nhà mạng AT&T sẽ độc quyền bán ra HTC One bản dung lượng 64GB tại Mỹ

Blaze1st
31/3/2013 3:57Phản hồi: 230
Nhà mạng AT&T sẽ độc quyền bán ra HTC One bản dung lượng 64GB tại Mỹ
Tinhte_HTC One.jpg

Như chúng ta đã biết HTC sẽ bán ra One với hai phiên bản tuỳ chọn là 32GB và 64GB, không có hỗ trợ thẻ nhớ microSD. Tuy nhiên, theo như thông tin mới đây từ trang chủ của AT&T, họ sẽ là nhà mạng duy nhất bán ra bản HTC One dung lượng 64GB tại Mỹ, điều này đồng nghĩa với việc SprintT-Mobile (hai nhà mạng khác tại Mỹ) sẽ chỉ bán bản One 32GB. Như vậy, khách hàng ở Mỹ muốn có một chiếc One có bộ nhớ trong là 64GB, họ buộc phải mua từ AT&T, và không có bất kỳ sự lựa chọn nào khác. Dự kiến AT&T sẽ bắt đầu bán ra HTC One nửa cuối tháng 4 hoặc đầu tháng 5, mức giá bán theo hợp đồng 2 năm ràng buộc vẫn chưa được tiết lộ.

Dưới đây là đoạn video giới thiệu HTC One của AT&T, bên cạnh các tính năng đặc trưng trên One, nhà mạng này cũng chú trọng đề cập đến việc họ sẽ độc quyền bán ra One bản 64GB.

Theo Engadget
230 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thím chou bảo one mà bom xịt nữa thím ấy từ chức
Em thì ko tin thím ấy dám từ chức
Mà để xem tình hình one coi xịt hay ko để xem thím ấy có dám nói dám làm ko
Mà hàng HTC thì luôn Hao Tiền Của
send from my Lumia 1280
Nghi2k
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuyenvpb Theo bác thì người ta "ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm" còn theo mình thì bác thông minh nhưng cũng nguy hiểm không kém 😃
@muabaylentroi giải thích như bác nghe nhẹ nhàng dễ hiểu không. như cái ông kia khinh bỉ ng ta thế. đâu phải ai cũng giỏi anh ngữ. với lại nhầm thì là chuyện thường mà. biết thì giải thích cho người khác hiểu như bác thế có vui vẻ cả làng không 😁
ohyeah1412
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuyenvpb

bạn xem và cảm thụ xem ai là người nguy hiểm nhé 😆
@takun92 Cứ chờ thôi chứ đừng phán xét như vậy bạn ơi. Người ta hơn mình tới mấy cái đầu đấy.
At&T đã chú tâm vào Android và WP nhiều hơn, trong khii đã bỏ quên BB bằng một màn ra mắt BB mờ nhạt. hazz😔
anhtaiqb
TÍCH CỰC
11 năm
http://mainguyen.vn/htc-khoe-loat-tinh-nang-doc-cua-one.html
loạt tính năng giải trí khủng của em này
chụp hình, quay phim hết xảy
hóng xem giá cả thế nào 😁
master.i7
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anhtaiqb đã thật ^^
http://m.nguyentandung.org/khi-con-nguoi-ban-re-tam-hon-cho-chiec-iphone.html

cùng suy nghỉ mình thấy khá hay bạn nào rảnh rỗi thì đọc
@westlifeplaywar người ta có tiền để mua để dùng đó là quyền của người ta, bạn phán xét làm gì nhỉ?

Mà nói thật dù dùng chỉ để nghe nhạc, nghe gọi nhắn tin thì iPhone cũng nhanh, sướng và tiện dụng hơn hẳn mấy điện thoải phổ thông rồi chưa kể iPhone có thiết kế đẹp có thể dùng như đồ trang sức, người làm kinh doanh có thể tạo đc hình ảnh đẹp trong mắt đồng nghiệp, đối tác… Nói chung có j là sao mà sao thấy nhiều người lắm chuyện thế nhỉ?
@Sonltt bạn nói đúng đấy, tui mua vì thích cái máy hình dáng như vậy, dù nó mắc nhưng tui vẫn cố gắng dành dụm tiền để mua và k wan tâm những cái khác, nếu chỉ có ý nghĩ là khoe thì thật trẻ trâu suy nghĩ như bác kia thì bác ấy chẳng tinhtế chút nào , vài dòng suy nghĩ của tui!
@Sonltt người ta thích gì kệ người ta thế mình thích nói gì là quyền của mình . Có cái quái gì mà bác lắm chuyện thế nhỉ ?
P/s có biết chép nhạc quái đâu mà đòi dùng nghe nhạc.
trilong
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenvanxich
Cái Zoe của One rất thú vị để nghịch 😆

Nói chung One vẫn đáng để thử , lâu lắm rồi mới thích 1 e phone về thiết kế thế này ;)
minoan
CAO CẤP
11 năm
máy đẹp quá, nhìn như một món đồ trang sức vậy
@Net0925345000 E chào thánh!
Thánh dc cầm HTC One chưa vậy thánh!Thánh chui rúc ở đâu ra rồi phán 1 câu như người ở cõi trên vậy?
Thích thì qua 396 An Dương Vương e cho cầm thử nè!Vãi thánh.
@AnhBiet22031992 Bác quay mặt sau Galaxy S3 của bác cho e xem thử!
@quangloc999 mặt sau galaxy e ko khen đẹp nhưng nó ko hề giống vs mặt sau của htc máy s3 nó chỉ cong ở viền thui còn htc cong từ giữa ra nếu mặt sau htc one mà bằng phẳng như ip5 100% e sẽ mua nó

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
cubidonvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Net0925345000 Vãi,Đã động đến chưa mà phán kinh vậy 😃
fring
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhà mạng này yêu khách hàng gê
vohphuong
TÍCH CỰC
11 năm
Không có SD card à 😁
minoan
CAO CẤP
11 năm
@vohphuong giống iphone mà 😃 theo lý thuyết thì máy sẽ chạy ổn định hơn
@minoan Lý thuyết gì kỳ lạ vậy bạn? 😃
Brian88
TÍCH CỰC
11 năm
Cái j độc quyền, cái đó sẽ mắc

Sent from my Nexus 4
64Gb dùng để lưu Clips HD thì đc. Lưu hình và nhạc thì đến bao giờ mới hết. 😕
Đt mình đang xài là đt nhà quê ( theo cách gọi trong câu chuyện ) nhưng mình thích nên xài vậy thôi! Thật ra mình ko quan tâm lắm đến chuyện thiên hạ đánh giá mình ra sao qua chiếc đt. 😁
@SoGetSu Em cũng đang sài dt nhà quê .mà kệ mẹ nhà gái .minh có sao dùng vậy .
@SoGetSu Ban đầu chưa tiền ai cũng nghĩ như bác cả. Nhưng khi có tiền dư ăn, dư để đố ai mà không thích sài đồ sang cả. Có người thích chạy theo thời đại, có người thích "nguỵ trang" mua vàng lâu lâu lấy ra cân thứ rồi lỏn lẻn cười.
Bác và vợ lúc cơ cực thì cùng nhau làm, cùng tích góp cho có, khi giàu có thì ôi thôi đủ thứ nảy sinh từ ý tưởng cái con vợ nào là ...thậm chí bỏ bê một ngày thì than trời than đất nói ông bỏ tui, không lo cho tinh thần, không lản mạng...thậm chí sex cũng mang ra so đo... Vì vậy khi bác khấm khá mà không tự nâng cấp mình có khi con vợ khoái cái thằng sửa xe đạp bên nhà đấy (nó có cái ống bơm bự)
Đùa chứ...Sao bao nhiêu máy dung lượng bộ nhớ trong khủng toàn bán nước ngoài mà không bán ở VN nhỉ????

Mình mua NOTE2 cũng chỉ có bản 16G.... Nếu có bản 32G hoặc 64G mình sẽ quất ngay
@Mr Sức Khỏe 16GB là cũng đủ cài game mí app rồi còn gì,
@anhbi127 thẻ nhớ sao bằng bộ nhớ trong được. thẻ 16gb loại tốt cũng trên 300k, thẻ 32gb cũng từ giá 600k lấy lên. rẻ hơn bộ nhớ máy khá nhiều. cứ gấp đôi dung lượng là 1tr. nhưng bù lại tốc độ ghi đọc nhanh hơn ổn định hơn. nhưng dùng thẻ lại tiện hơn trong việc sao chép dữ liệu, và nếu không thích dùng cho máy này có thể chuyển qua máy khác
@sieu_nhan không liên quan. nhưng khi dùng thì 1 số việc cần phải root. để sử dụng thẻ như bộ nhớ hệ thống
@sieu_nhan game loft 1game data 1 GB chưa kể phần cài đặt => 1 game cũng tầm 1.1gb chứ chả ít. cài mấy cái game 1 vài app linh tinh, rồi clip ảnh ọt nữa là đi toi 16gb 😔
Thích thiết kế nguyên khối của HTC, nhưng iPhone vẫn là sự lựa chọn tối ưu.
gmpucca
TÍCH CỰC
11 năm
@Hiep2014 chó cứ sủa và đoàn người cứ đi o_O
@takun92 Củng ko nói lên được điều gì cả
@gmpucca Ừ thì tao làm đoàn người cứ đi mày....
@Hiep2014 hehe đúng là tối và ưu :p
ONE đẹp thật
ngon roi day @@
Công nhận one đẹp!!dùng rất ra dáng đàn anh...nhưng mấy đàn chị có vẻ ko hợp cho lắm.đàn chị mà dùng thì nhìn như kiểu "con gái đội mũ cối"..
@huangjin bác yên tâm
đàn bà nó chuẩn bị đạn múc s4 chân đi "Lascote" đầu đội "nón sơn" thì chấp cả One luôn :p
Máy khủng thì phải chọn dung lượng bộ nhớ cao để xem phim hd và cài nhiều game 3D mới sướng.
chà dhà, đọc quyền vậy vui rồi
AT& T cái gì cũng mắc, từ giá máy đến cước hàng tháng cũng mắc hơn người ta.
Rồi cũng vô ốp da, dán màn hình mà bác 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019