Bản nhạc chuông của Samsung mang tên "Over the Horizon" được làm lại với phong cách độc đáo của nhóm nhạc nổi tiếng không kém "The Piano Guys". 4 anh em trên một cái piano sẽ như thế nào? Mời anh em xem thử nhé :grin: Bản nhạc chuông này thì quá nổi tiếng rồi, cực kì êm dịu và mang đến cảm giác thoải mái mỗi khi nhận cuộc gọi.
Bản nhạc chuông của Samsung mang tên "Over the Horizon" được làm lại với phong cách độc đáo của nhóm nhạc nổi tiếng không kém "The Piano Guys".
4 anh em trên một cái piano sẽ như thế nào? Mời anh em xem thử nhé 😁
Bản nhạc chuông này thì quá nổi tiếng rồi, cực kì êm dịu và mang đến cảm giác thoải mái mỗi khi nhận cuộc gọi.
Ôi những ngón tay
âm trong này là piano hết hay có loại nhạc cụ khác không vậy mọi người
@Kirai Dí nhiên video này là diễn rồi. Bác nghe bản nhạc sẽ thấy có khác mà.
tất cả đều là digital music
@Cu Sữa Nếu đây mà gọi là phong cách piano thì phải xem lại.
Trống bass luôn ảo thật 😂😂
chưa từng gặp ai ngoài đời dùng Samsung để nhạc chuông mặc định, thật luôn kể cả mình
@Duyy Tânn Phải bật con điện thoại samsung của mình xem nó đang để loại nào. Và cuối cùng phát hiện ra là vẫn đang để mặc định!
@Duyy Tânn Mình dùng iphone còn ko để mặc định. Vì đến chỗ đông chẳng biết của ai
@Duyy Tânn Mình để này, SS còn nhiều bản khác cũng hay. Mình hay thi thoảng đổi cho đỡ nhàm. Note 20U thì có mấy bản: Breezy Dream, Retro Love, Satellite nổi tiếng lâu nắm rồi, giống Horizon năm nào cũng có mặt
KenKuroppy
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@Duyy Tânn Vẫn xài mặc định bao nhiêu năm đây bạn.
@Duyy Tânn tầm 6-7 năm trở lại đây mình xài điện thoại toàn dùng chuông mặc định
Xung quanh cũng nhiều người dùng Samsung mà chả biết cái nhạc chuông nó như nào.
llyllr
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Hình ảnh chỉ minh hoạ hay sao các thím? E thấy có nhiều đoạn có xen cả tiếng dây kéo mà k thấy ai biểu diễn
Hungtvvt
TÍCH CỰC
1 tháng
Nghe lạ quá. Không có gì để so sánh.
Samsung học Apple nhỉ
@bomduc Thằng nào chả học nhau 🤣
@vietanhnb1993
Cười vô mặt
nhạc chuông máy mình, dư lày ló mới độc lạ thể hiện tầm cao trí tuệ và không đụng hàng với ai hết, nhạc nổi lên là biết ngay điện thoại mình đang gọi
Cười mặt nồi
Lâu lắm rồi không nghe tiếng nhạc chuông này.
Toàn đổi loại khác
Best hay
chơi vài lần chắc hư cái piano 😆)
độc đáo và nghe hay quá 😁
Thanh Âm 😃
Pop-up
TÍCH CỰC
1 tháng
How to use your piano the right way 😆