Nhắc lại: tối nay tường thuật trực tiếp các sự kiện CES 2013

sonlazio
3/1/2013 2:54Phản hồi: 222
Nhắc lại: tối nay tường thuật trực tiếp các sự kiện CES 2013

Ngày mốt thì CES 2013 sẽ chính thức bắt đầu (9/1 giờ Việt Nam) tại Las Vegas, Mỹ nhưng các sự kiện họp báo tiền CES đã bắt đầu vào sáng 7/1 và dày đặc vào tối hôm nay. CES là sự kiện thường niên về công nghệ trong lĩnh vực tiêu dùng lớn nhất thế giới. Tại CES thì ta sẽ có sự xuất hiện của những sản phẩm điện tử tiêu dùng như TV, máy vi tính và điện thoại mới nhất. Kể từ năm ngoái, CES cũng mở rộng hơn ra cả lĩnh vực máy ảnh số và xe hơi. Tại CES 2013 này, 2 bạn cuhiepTDNC sẽ tham dự, mang lại cho chúng ta những hình ảnh và video mới nhất. Trước CES 2013 thì các hãng sản xuất sẽ tổ chức những buổi lễ giới thiệu sản phẩm mới trước khi chính thức trưng bày. Mình đã lọc ra một số sự kiện nổi bật trong những ngày tiền CES, do thời gian có hạn nên bọn mình sẽ chỉ tham dự và tường thuật trực tiếp một số sự kiện được quan tâm và chụp hình ở các sự kiện còn lại. Bạn muốn Tinhte.vn tường thuật sự kiện nào nhất?

Mỗi sự kiện sẽ diễn ra trong vòng 45 phút, sẽ có những sự kiện trùng nhau nên chúng ta cần làm bảng bình chọn này. Tất cả các sự kiện đã được chuyển sang múi giờ Việt Nam.

Lịch toàn bộ buổi họp báo có thể xem tại trang chủ của CES 2013
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em chọn hết cho mấy bạn tường thuật ngồi khóc😆)
stedus
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sonlazio xui wa', em chọn xong mới đọc comment của bác 😔
Biết thế đọc comment trước rồi vote 😁
@sonlazio đồng tác giả:p
@sonlazio giống em rồi..mất công ngồi đợi thì sao không xem hết...dù sao không mua thì nó cũng bổ ích mà
@sonlazio Theo ý anh nên em đành chọn hết =))
hoatht
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sonlazio Ác nhân là đây.
Tường thuật hết dùm em đi các bác. :p
chắc vẫn thích xem di động hơn, sony lg samsung htc thôi...
RushRobbier
ĐẠI BÀNG
11 năm
mong chờ, ngồi hóng Sony với Samsung xem có rì mới ;)
dotung05
ĐẠI BÀNG
11 năm
co gang tuong thuat het nha may anh tks nhieu ^^
11h đêm lg ms xem đc
Xem kenh nao?
Mình chỉ quan tâm đến smartphone và tablet, liên quan mấy cái này là like mạnh
luxupu
TÍCH CỰC
11 năm
5h sáng, ặc ặc sao dậy nổi 😔
Cứ di động là tick, xe có ra cũng k tới lượt mình 😕
LG 11h ==> Samsung 5h ==> Sony 8h

Hơi tham lam tí, nhưng thích cả 3 😁
@phuocthanh234566 Em cũng giống bác! :D LG thì hóng G2, SAM thì hóng tivi, Sony thì hóng Yuga. Hóng thì hóng, thức thì thức chứ cũng chả chơi! 😆
@phuocthanh234566 Bây giờ em chỉ thichx Lexus và Audi thôi.
ô ko ngờ cũng nhiều ng quan tâm sony như mình :v
nếu tường thuật dc hết thì quá tốt, nhưng nếu phài chọn thì mod nen chọn mảng smphone và công nghệ bên trong nó ( pin, màn hình, tính năng phần mềm...) vì nó thu hút sự quan tâm của anh em tinhte nhất, còn mảng xe hơi thì nếu có thời gian thì review, ko thì cũng ko sao
Riêng e thì em đợi koy Sharp, Lg, Samsung sẽ giới thiệu công nghệ mới j vì rất có thể họ sẽ ứng dụng những công nghệ đó vào smartphone của mình trong năm 2013
à tinhte có thể tường thuật trên facebook lun ko ? Nhớ hùi ra ip5 tinhte nghẽn cục bộ @@
tường thuật trực tiếp hết
Thích quá. Thôi đã đi thì xem cho hết đi bác ơi
verybeo
TÍCH CỰC
11 năm
mình chọn tất
nhwung rất chú ý đên tv không tưởng của samsung và đt mới của lg
Phuong_Vo
TÍCH CỰC
11 năm
chờ siêu phẩm tiếp theo của LG, đợi ngó con smartphone 128GB bá đạo của Sony và hóng next Galaxy từ SS 😁
sony vote cao nhất 😁
chọn hết vs ko xem cái nào.😁
@cavoiu mình củng vậy :p
@cavoiu like chữ kí của pác,tinhte ;))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019