Nhận hàng tấn "gạch đá", Netflix coi bộ đang muốn quay xe?

bk9sw
6/2/2023 12:8Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

do đánh máy nhầm thôi mà 😁
cái này mà áp dụng thì đảm bảo sub sụt giảm nghiêm trọng luôn
Nếu NF nó quay xe thì mấy anh hủy đăng ký rồi có quay xe lại không nhỉ?
@ChauTinhTo em xoá tài khoản nf rồi các bác ạ, em tính qua HBOmax
@phuocnguyennn nhà thì vợ vẫn đang đăng ký để nó xem phim, mà chắc hết tháng lại xóa thôi kaka
Đọc đã thấy bất ổn rồi, với chính sách này chắc 3 tháng KH bỏ hết 😆
nam_72
TÍCH CỰC
một năm
Cơ chế xin cho à ?
Vấn để của netflix ko phải là tiền, mà film dạo này như l*n 😁
@rockycena Toàn films Hàn, Trung tào lao
Buồn buồn ra quan cafe xem chút Netflix cũng phải đăng ký lại địa chỉ IP. Rồi lỡ đi đâu cũng phải xin. Rõ ràng là chính sách ngớ ngẩn 😁
Ăn gạch đá là chắc chắn rồi 😁
đã hủy netflix khi nghe tin ô này sắp thu phí thêm việc chia sẻ tài khoản hoặc cấm chia sẻ, chia sẻ thì khoảng 60k/ tháng ok còn dùng , ko chia sẻ dung gọi thấp nhất ...180k nói thật quáđắt, chưa kể netflix có thì thừa ko có thì thiếu, có khi cả tuần mới đăng nhập xem được vài chục phút
huỷ rồi, phim thì toàn rác hàn còn lắm chuyện
OruK
ĐẠI BÀNG
một năm
mỗi tháng bay 260k -_- hóng netflix bày cái này để có cớ move qua HBO có 90k/tháng : ))
Khùng, nếu là tôi sẽ có phụ thu nhẹ cho mỗi lần khác IP. Mắc gì ép tiêu dùng thế nhỉ?
Bỏ Netflix lâu lắm rồi vì toàn film cũ
hakatu
ĐẠI BÀNG
một năm
Chính sách vậy thì cứ xem phim miễn phí ở VN thôi =))
Haha hy vọng chính sách không được thực thi toàn cầu. Nếu thế thì mình cũng sẽ hủy.
NF cần người dùng chứ người dùng không cần NF nha, không được thì chọn hãng khác thôi. 😃
fxvnt
ĐẠI BÀNG
một năm
Phim càng ngày càng thổ tả. Trả tiền để sử dụng dịch vụ mà nơm nớp lo sợ. Đã huỷ từ đầu tháng. Tạm biệt Netflop.
htanh034
ĐẠI BÀNG
một năm
ko cho share password là bất hợp lý, ko lẽ bắt người dùng chỉ dc xem ở một chỗ . VD người dùng đi công tác, đi đến nơi khác thì ko cho sử dụng
Im lặng đi
mình dùng dịch vụ chứ có đi xin đéo đâu mà nó đưa ra chính sách như thế nhỉ!
nói chứ muốn ăn dầy , mang tiếng 4 thiết bị cùng 1 thời điểm chứ tôi đây quản lý 3 nhóm netflix chưa bao giờ tôi thấy tài khoản chạy 4 màn hình cùng lúc cả , ông này lên thì ông kia xuống thay phiên miết , bù qua đắp lại dị OK rồi bày đặt bắt chung nhà chung IP , nếu mà VN bị bắt chung IP thì xin phép giải tán nhóm vậy ^^ đợi disney+ vào VN xem chính sách tốt thì tạo nhóm lại
Cười vô mặt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019