NHIỆM VỤ ONLINE 7 NGÀY LIÊN TỤC
JerryKist
một tháng trướcBình luận: 11Lượt xem: 443
Dùng app tinhte cũng khá lâu nhưng chẳng bao giờ làm được cái nhiệm vụ này, ko biết là vô tình hay cố ý. Hôm thứ 2 đến thứ 6 thì mọi chuyện vẫn bình thường. Bên profile đếm 1 thì trong nhiệm vụ cũng đếm 1. Hôm qua cả 2 bên đều đếm 5 ngày. Đến hôm nay thì bên profile đếm 6 ngày nhưng bên nhiệm vụ vẫn là 5 ngày. Hôm trước bị 1 lần rồi nghĩ chắc do mình quên login thật. Nhưng nghĩ lại ngày nào chẳng lên đọc tin tức mà bảo quên? Hôm trước còn bị reset bên profile về 1 nữa. Chẳng hiểu app lỗi hay là nó được lập trình láo cá để trêu người dùng?
cái bên profile nó hiện số login trên thiết bị hiện tại thôi, nhiệm vụ là riêng nha. Nếu bên nhiệm vụ mà bị reset tức là bạn quên vô thật, hoặc bạn vô lúc 12:01 của ngày hôm sau thì cũng xem như là reset
@Duy Luân Hôm chủ nhật mình bị reset cả 2 bên về 1 hết rồi, tức là thứ 2 nó đếm lại từ đầu cả 2. Từ hôm thứ 2 đến thứ 6 thì 2 bên nhảy đều nhau, đến hôm nay thứ 7 thì nó không đều nữa, nếu mà mình quên login thì bên profile phải bị reset về 1 mới đúng chứ? Trong khi bên profile vẫn đếm còn bên nhiệm vụ thì ko đếm.
@JerryKist Khi bạn lên đủ và nó reset, là do bạn đã hoàn thành nhiệm vụ rồi, nó tiếp tục lặp lại, cái này cho phép lặp không giới hạn

Bên profile không liên quan gì đến rewards, cũng không được sync giữa các máy với nhau
@Duy Luân Bác nói vậy là không đúng. Nhiệm vụ vẫn chưa hoàn thành và bên nhiệm vụ vẫn giữ ở số 5 chứ có reset về 1 đâu. Nếu hoàn thành thì tại sao nó ko lên 7 và về 1 mà nằm luôn ở 5?
@JerryKist à, vậy là do nhiệm vụ ngưng rồi 😁 không chạy tiếp nữa
@Duy Luân Oh thế thì chịu 😆
Hi bạn, chắc do bạn bữa h ko theo dõi bên nv nên chưa biết cơ chế, vì nhiệm vụ đã kết thúc hôm qua nên trang nv ko count tiếp nữa chứ ko phải trêu ai nhé 😆
@myhien.bui kết thúc hôm qua là sao nhỉ?
@JerryKist Là hết hôm qua là hết được làm nv
@myhien.bui ủa vậy à, mình ko biết cứ tưởng là nhiệm vụ vẫn còn.
@JerryKist Oke bạn, theo dõi nv nhiều lên nha!
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019