[Nhiều hình ảnh] Họp mặt câu lạc bộ Saigon HOG, những người sở hữu Harley Davidson

levuongthinh
30/7/2013 16:6Phản hồi: 68
[Nhiều hình ảnh] Họp mặt câu lạc bộ Saigon HOG, những người sở hữu Harley Davidson

Sáng Chủ Nhật vừa rồi, tại một quán cà phê ở Sài Gòn, những người thuộc câu lạc bộ Saigon HOG (Harley Davidson Owner Group) đã có buổi gặp mặt nhau. Đây có thể được xem như là một buổi offline nhỏ của những người sở hữu xe mô tô Harley Davidson. Có khoảng 20 chiếc Harley Davidson thuộc nhiều dòng và đời khác nhau đã được dựng ở góc đường, cho mọi người qua lại chiêm ngưỡng thoải mái. Mình chưa dám nói nhiều về Harley Davidson bởi vì hiện tại nó đang ở một cấp khá là cao, chỉ có vài hình ảnh chia sẻ với các bạn mà thôi. Mình sẽ tìm hiểu thêm và sẽ có bài nói về văn hoá Harley Davidson và các mẫu xe mang thương hiệu này. Lần sau nếu câu lạc bộ này có sự kiện nào đó thì mình sẽ thông tin tới các bạn để có thể đi đến và xem trực tiếp những chiếc mô tô rất đáng mơ ước này.

68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ước gì mình có 1 em trong số này mà cưỡi đi cua gái nhỉ.
Thèm quá
RedPhantom
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tú tầu Biết là bác nói đùa nhưng mình lại thấy hơi nhức nhối cho vấn đề này. Chơi xe vì thú vui và đam mê chứ không phải vì mấy con cái rẻ tiền bám theo xe bác ạ!
@tú tầu cua trai thì có😁
putachan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẳng cấp là đây, HOG 🆒
AzuHuynh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@AzuHuynh mình ko biết nhiều về xe thế nó có thuộc dòng xe này ko ?
@AzuHuynh ko phải "chất hết chỗ" mà là hết chỗ chất đồ 😁
hungmax79
ĐẠI BÀNG
11 năm
@AzuHuynh chiếc này đi xa ngon hơn mấy xe kia nhờ có mấy cái bao đựng đồ dùng
hunter19000
ĐẠI BÀNG
11 năm
Rẻ mà về Việt Nam khoảng 30 - 40k $ 1 chiếc à T_T
Chất quá.....
vip thật, những chiếc xe chất thế thích nhất mấy cái moto giống bọn cảnh sát úc hay sài, trong các bức hình có 2 bức lộ hàng (spoil cho a e nào lướt nhanh quên xem ^^)
chất thật..có BMW nữa chứ..😃
haui2288
ĐẠI BÀNG
11 năm
bé như mình ngồi lên không hợp ! tầm CBR còn đang phải xem xét nữa là mấy e này .
leanhha
ĐẠI BÀNG
11 năm
Quá đẹp và ... Ôi giấc mơ của tôi 🆒
xe độc nhưng với mình không đẹp vì sở thích của mình là 4 bánh. Đi mấy chiếc này mưa vẫn ướt, nắng vẫn nóng, té vẫn trầy trụa, nặng nề nên mình không mê!! 😁
long heo
ĐẠI BÀNG
11 năm

Đẳng cấp là đây! :p
hongducwb
TÍCH CỰC
11 năm
@long heo tuy anh ko sang nhưng người # cũng phải shoot hình =))
newstar
TÍCH CỰC
11 năm
Nhiều xe khủng và đẹp quá đi.
Ngay công viên 23/9 chứ đâu. Đi thấy qoài nhìn lé mắt lun. Con chopper gần tỷ
ở Mỹ, Harley là một văn hóa nhưng ở VN chưa phải là vậy. chình mình đã từng chứng kiến CLB HOG này chạy xe gầm rú, chạy dàn hàng và ko ngừng bóp còi khi có xe chạy phía trước trên đoạn đường hẹp (đường Paster) và sau đó đoàn xe này bị 2 CSGT chặn lại, cả đoàn dựng xe trải dài một đoạn đường để ra nói chuyện vs 2 CSGT (lấy thịt đè người). Sau đó mình bỏ đi nên ko biết sự việc tiếp theo ra sao, nhưng những gì mình thấy cũng đã đủ hiểu rồi.
@ncdangson Theo mình cả hội dừng lại ném tiền vô mặt csgt rùi đi tiếp 😁
cái này chỉ dành cho người có tiền(thật nhìu tiền mới dc),và các bác có thể hình lý tưởng(cỡ 1m8+80kg trở lên)..cho e cũng chả dám đi,nhỡ k may đổ cái k dựng dc,đè chết ng..
anhgiai90
TÍCH CỰC
11 năm
dạo này phong trào chơi pkl ở VN mình thấy nổi nên rất nhiều nơi, nhưng thực sự mình thấy đa phần là đú theo phong trào là nhiều, chả thực sự có chút đam mê gì hết. Cái này giống hệt kiểu thi nhau sắm DSRL nhưng mang về chỉ biết chụp auto:eek:
@anhgiai90 ng ta có tiền thì có quyền mua bạn à, muốn đú thì trước tiên phải có tiền chứ ;) .
Thấy mấy bác chạy Harley Davidson phần lớn là trung niên và thành đạt.
Mình ngưỡng mộ những người như thế và quyết tâm phấn đấu kiếm nhiều tiền như họ 😁. Đôi khi họ không giỏi cái này nhưng lại giỏi cái khác...
@anhgiai90 chuẩn quá ;) mình thì chỉ mê và ước ao 1 em Kawasaki Ninja là đủ 😁

>> Tiền thì không thành vấn đề , nhưng vấn đề là phải...có tiền <<
Hung_war3
TÍCH CỰC
11 năm
Chưa thấy anh nào sở hữu em Harley này nhỉ 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095