Nhiều hình ảnh về giao diện và tính năng của đồng hồ Samsung mặt tròn, viền xoay được
Duy Luân
5 năm trướcBình luận: 122Lượt xem: 19.283
Moto 360 là đẹp nhất
Sam sung ngày càng mạnh ở khâu thiết kế
vòng xoay to hơn màn hình, ở dưới vòng xoay có hệ thống bánh răng, bánh răng đó truyền động cho 1 trục xoay ( kiểu như núm xoay của Apple watch ) và từ đó thực hiện các tác vụ như Apple watch. Một ifan cho hay !
May mà nó ko phải hình vuông bo tròn nuột nà kiểu chị em ko thế nào cũng bị mấy ... cho là cop.
Chưa sờ được một con trong bày gear.
Apple watch os
Tizen os
Android wear os
Lg platfom os
=> thấy lg platfom os đẹp =>android wear=>apple watch=tizen os (cá nhân thôi nhe)
Klq nhưng bên xda đã có thể cài android wear cho gear 2 . 2 neo bác nào cài đc làm cái vi deo đi😁
chỉ quan tâm mỗi pin thôi 😁 trâu bò vài ngày thì còn khoái
ko hình vuông và bo tròn 4 góc như ai kia dc gồi
nói thật Chỉ mong mất cái Android Wear dùng dc với ip thau
bỏ ra cả đống lúa để mua cái cục Nem chua cao cấp kèm theo 1 cái núm to như hạt tiêu của AW là quá nhục
Xin lỗi nếu có vô tình đạp phải đuôi của 1 số em icuồng nhá"😁
cho e hỏi tý có dữ liệu data thì cái đồng hồ này có lắp sim phải k ạ?
ko thích mặt tròn tí nào
Nói đùa chứ AW ra h tịt ngủm luôn nhỉ? quảng cáo rầm rộ 1tr đơn đặt hàng hết sạch chắc chả ai thèm cái đồ dị nhân vậy
Cứ chờ nó ra rồi hãy nói. Chém từ mấy cái hình làm gì.
SW hay cái gì cũng phải xem nó phục vụ được mình cái gì, tiện lợi thế nào chứ nhìn cái hình với mấy thông tin leak thì miễn bình luận.

Tương tác trên SW thế nào cho tiện là rất quan trọng và mình ủng hộ các hãng thử nghiệm các cách tương tác tốt hơn nữa.
Ngay AW đến giờ tương tâc vẫn còn nhiều thứ phải nâng cao hơn:
- Phải bấm nút để vào menu, không có gesture hơi bất tiện
- Scroll bằng núm thực tế không tiện bằng scroll luôn trên màn hình cảm ứng
- Nút power chỉ thêm được mỗi chức năng vào danh sách favorite

Các hãng có học gì của nhau cũng chả ảnh hưởng đến chúng ta, thậm chí là tốt vì nó sẽ nâng dần trải nghiệm của người dùng.
Chả hiểu sao lại có 1 số người phải cãi nhau, thậm chí nhục mạ nhau, vì vấn đề đó.
@dac Chủ yếu vì chữ sĩ thôi bác, không muốn người khác gọi mình là người tiêu dùng "không thông thái" có tiền mà không biết tiêu
@finalmagic Chả có ai có tiền mà không biết tiêu cả. Chỉ có người không có tiền nhưng tưởng mình biết tiêu tiền thôi.
hi vọng doanh số 4 con gẻ hơn được aw, chúc mừng ss
Đang dùng con Gear 2 rất ngon, SS ra mình xúc tiếp.
Vầng, SS ko hề bắt chước nút home cứng trong điện thoại và xoay trong Watch. Chỉ là trùng hợp thôi :->
Xoay dễ sử dụng hơn núm rồi , nhưng đừng để cái viền dày quá , như LG viền thô lắm
Ý tưởng bắt nguồn từ đây sao 😁
kết gear 2 rồi đấy
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 161VIPhemilo
9.384 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 60CAO CẤPhoangsytai
3.268 bài đăng
MinhKhangPham+ 58ĐẠI BÀNGMinhKhangPham
623 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156