Nhiều iPhone gặp hiện tượng ám xanh màn hình sau khi mở khoá máy, anh em có bị không?

Mikeknowsme
6/6/2020 2:0Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuan Sinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chắc do ios. Lúc mình lên 13.5 beta đang xem tin trên fb vuốt xuống để thoát thì tự nhiên tối hơn bình thường. Xong lúc sau lại sáng lại
toanitvn
TÍCH CỰC
4 năm
Cái mặt trăng to như mả kia chẳng màu vàng =)). Tắt cái mặt trăng lại trong suốt trở lại.
Neon9x
ĐẠI BÀNG
4 năm
Apple thì ok mấy cái vụ sửa lỗi này r. Không như samsung Samsung là kẹ mẹ chúng mày
@Neon9x có ko? hay đổ thừa người dùng sai cách ấy? hoặc bị kiện thì mới sửa còn ko im ru?
chotoi
CAO CẤP
4 năm
Nhà có 2 con 11 & 11pro hàng vn không bị, tất cả bình thường.
tính năng trong tương lai Apple đang thử nghiệm
Tommy KN
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đã chuyển như mod bảo và không thấy ám xanh. Mà chụp ảnh màn hình đang tối thui nó lại ra sáng thế này. Mình dùng 11 IOS 13.5.1.
@Tommy KN thím ơi, chụp là lấy đt khác chụp chứ chụp qua màn hình capture sao thấy lỗi phần mềm driver?
Tommy KN
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ragefighter 😂
tq257
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quan trọng nếu đúng lỗi của Apple thì sẽ được hỗ trợ đầy đủ không bỏ con giữa chợ
DinhhCuong
TÍCH CỰC
4 năm
Con promax mình cũng bị, đang xài tắt máy bật lại tự nhiên nó có lớp xanh trên màn! Lúc sau tắt giảm độ sáng thì mất
Có ai dùng ip X mà bị lỗi face ID chưa nhỉ? Hôm qua mình đang dùng thì faceID nó xoay vòng vòng rồi ko dùng được luôn tưởng bị hư cụm cảm biến, cuối cùng update lên ios mới nhất thì khắc phục được. Chỉ có cái phải đi quét lại faceID hơi mất công
symbian
ĐẠI BÀNG
4 năm
Xác nhận có bị nhé ae. Minh Promax 13.4 bị. Thường là khi để dộ sáng thấp nhất khi mở khóa mh sẽ bị xanh tầm 5s rồi trở lại bình thường.
Mù màu nên màu nào cũng chã biết 😆)
ha26
TÍCH CỰC
4 năm
Ghê quá
may thật mình dùng ip7 😀
XR mình dùng không thấy, Xs cũng không thấy
nkn1506
TÍCH CỰC
4 năm
Cái này đâu có gì đâu
Cập Nhật lại là ổn thôi
dtk89
CAO CẤP
4 năm
11 Pro max của mình cũng bị lỗi này, ko phiền phức lắm. Nếu là lỗi màn hình thì tốt, đem ra đổi cái mới.
Toanvn80
TÍCH CỰC
4 năm
Thỉnh thoảng bị . Hơi khó chịu
Kevinlei
ĐẠI BÀNG
4 năm
có ai bị lỗi lúc chụp ảnh ngoài trời đang full sáng màn hình đột nhiên tối sầm lại mặc dù trong thanh setting vẫn đang max sáng màn hình ko
iPhone 11 thì ko phải do OLED rồi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019