Nhiều khả năng RIM PlayBook sẽ được bán vào tháng 3 năm tới

bk9sw
17/12/2010 13:24Phản hồi: 102
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mod đóng topic này lại được rồi ... nhảm quả ...
Kết quả là một anh thì là Ifan ...(cái này ko chắc vì đấy chỉ là một câu nhận xét )
Còn một nhóm thì tự nhận mình là ếch ngồi trên đáy giếng ngược với anh ifan kia ...
Và cuối cùng là các fan nhiều kinh nghiệm , kinh nguyệt gõ lóc cóc chém giết lẫn nhau ...
Chẳng là Fan của thằng nào cả, bỏ tiền ra thì xài! Mà đã bỏ tiền thì là sòng phẳng cần quái gì phải fan với phọt.
Bỏ tiền là khách hàng, khách hàng là thượng đế, Apple, SS, BB, HTC phải ra sản phẩm để phục vụ.

Chỉ có ngu muội mới làm fan thôi!
nbkpr0
TÍCH CỰC
13 năm
chẳng biết ra đời sau sẽ có ưu điểm j vượt trội để cạnh tranh đây 🤔 chờ xem thế nào
chatnever
TÍCH CỰC
13 năm
Cái nào cũng có cái hay riêng của nó chứ, em xem video trình diễn em này mượt như bôi dầu vậy, xử lý nhanh không tả nổi và giao diện thì cũng đẹp khỏi phải nói luôn (nhưng hơi giống WebOS thì phải)
mình xin kể một câu chuyện: Einstein trước khi chết có hối hận vì không làm được một việc, ông ấy đã trăn trối với vợ rằng. Anh đã thất bại. Bà vợ không hiểu gì vì khi đó ông ấy cũng thành công trong nhiều công trinh nghiên cứu, bèn hỏi thì được ông ấy nói rằng: "Anh không thắng nổi những kẻ ngu vì chúng......quá đông"
vtbao
ĐẠI BÀNG
13 năm
khakha bác vui tính phết nhỉ, đính chính chút đây là câu nói trong bức thư ông viết cho người tình fantova chứ không phải vợ 😆
forever3
TÍCH CỰC
13 năm
Bác có vẻ bức xúc quá rồi hay sao mà làm quả cm dài thế!
Công nhận là rất rất đông!
Chắc không hiểu thật, chẳng thấy nói năng gì cả. Cơ mà bực quá, phải nói cho bác ấy rõ..... không thì ăn gạch nhiều thế thì khó sống nổi.... Mà thấy chêt mà không cứu thì......
Yên tâm đi, da mặt bọn ifun cuồng dày hơn cả da đí t voi châu phi, có ăn gạch cũng chẳng sao đâu.
nhatminh87
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thỉnh thoảng vào chọc mấy chú BB Fan xả xì trét cuối tuần vui thật:playfull::playfull::playfull:
[MENTION=62368]Rockiessoul[/MENTION]: Thấy chưa, đảm bảo da mặt thằng nhatminh87 còn dày hơn cả da đ ít voi châu phi!
Mà không hiểu nó có mặt không mà có da nhỉ, chắc mình nhầm, loại này chắc chậm tiến hóa quá, không hiểu sao loại quái thai gì sinh ra nó nhỉ.
forever3
TÍCH CỰC
13 năm
Nói gì bác. mặt nó là ML rồi. mà cũng là sao lại có loại ngừoi nói mà không tiếp thu đựoc nhỉ. Đến con chó mình đuổi nó còn nghe lời chạy đi nữa là.
bị chửi cho như khuyển mà còn vui. Mà mình nói sai rồi, mình nói như thế là xúc phạm con khuyển
Ekans
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không biết nói gì nên chữa ngượng đây mà =))

Cẩn thận kẻo cắn vào lưỡi đấy bác 😆
À, nói rõ thêm là loại quái thai sinh ra nó cũng là có mặt như bác nói :playfull:
CKG
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chệp, khi nào mới có xiền để nhấc em nó về nhỉ, xem video demo thích quá cơ
lại phải chờ típ à................................😔
bị chữi là 1 cách để thư giãn sao? xã hội đúng là ko thiếu bất kì loại người nào? mặc dù loại đó người ta đem đi so sánh với ....... khuyển😆
thế kỷ 21 rồi sao vẫn có loại người có suy nghĩ ấu trĩ như thế nhĩ. như thế này đất nước sao phát triển đc đây?
ko biết thì dựa cột mà nghe. đừng bao giờ tỏ ra mình là người thông minh. vui lòng học lại 5 điều bác Hồ dạy
sonitbr
ĐẠI BÀNG
13 năm
chiến tranh giữa cac vì sao

chỉ là cuộc chiến giữa các vì sao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119